Ask Cho e hỏi về sock 2 ngày nay

specialtv

Banned
Reactions
43
MR
0.000
Bác nào sử dụng mạng viettel có thấy sock 2 ngày nay có gì lạ ko các bác, e vô làm ko được lun :eek::confused::mad:

Bác nào sử dụng mạng viettel có thấy sock 2 ngày nay có gì lạ ko các bác, e vô làm ko được lun :eek::confused::mad:

ý bạn là sao ??? nghĩa là gì thế ?

ý bạn là sao ??? nghĩa là gì thế ?
Ý mình là sock chậm gê lun khoảng 30 phút mới vô được một acc , vô được rùi load vài con offer thì nó chết queo, mình muốn hỏi có bác nào giống mình ko ;)

mình đang chạy phà phà đây có sao đâu nhỉ o_O, hma, vip72 chạy ầm ầm k vấn đề gì cả. đang xài gòi 12mbs

mình đang chạy phà phà đây có sao đâu nhỉ o_O, hma, vip72 chạy ầm ầm k vấn đề gì cả. đang xài gòi 12mbs
Ông xài tới gói 12mbs thì thấy gì mà lạ

Ông xài tới gói 12mbs thì thấy gì mà lạ

Mình cũng xài gói 12mbs đây nhưng cũng ko dùng đc vip72 ko bít nó bị gì hỏi người bán thì nói tại máy chuẩn bị cài win lại mấy bữa nay đói lun, chán ghê. :(

Mình cũng xài gói 12mbs đây nhưng cũng ko dùng đc vip72 ko bít nó bị gì hỏi người bán thì nói tại máy chuẩn bị cài win lại mấy bữa nay đói lun, chán ghê. :(
Mình còn tệ hơn bạn 4 ngày rùi lên mạng chơi ko ko làm được gì hết ko bít bị gì nữa:mad:

ai ko dùng sock đc, tránh để tình trạng phí phạm xảy ra
có thể inbox cho mình, mình dùng kẻo phí :D

Mình xài mạng 6Mps FPT chỉ mỗi sáng nay là không dùng được. Chắc giờ đến lượt mình rồi đây. Vào sock thì die còn HMA thì chậm như rùa bò. Tải 1mb mà 10p mới xong :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week