Ask cho em hỏi cách login account

tapsuoffer

Junior
Reactions
41
MR
0.000
mọi người cho em hỏi là login 2 account vào 2 trình duyệt khác nhau, ip khác nhau, mỗi trình duyệt chỉ dành để login ip đó thôi, vậy đã an toàn chưa ạ?

Vậy là quá cẩn thận rồi :D

Chưa đủ đâu :D , 2 máy khác nhau , quần ao mặc khi login cũng phải khác nhau , chắc cú hơn thì mỗi acc login ở một căn nhà hoặc acc login ở Hải Phòng , acc thì login ở Hà Nội

Hoặc cách thứ 2 : cài lại win rồi login acc kia , good luck
;)

Chưa đủ đâu :D , 2 máy khác nhau , quần ao mặc khi login cũng phải khác nhau , chắc cú hơn thì mỗi acc login ở một căn nhà hoặc acc login ở Hải Phòng , acc thì login ở Hà Nội

Hoặc cách thứ 2 : cài lại win rồi login acc kia , good luck
;)
cái này e hỏi thật, các bác ko thích thì thôi, ko chém kiểu này nhé, đến khi làm gì mà bị lock acc thì khi đó đừng hả họng ra kêu trời và kêu đất nha, chả ai jup cho, ko biết thì đừng vội đắc ý, mọt số network nó còn check cả địa chỉ MAC của máy nữa đó.

nó check địa chỉ TMAC của máy, bạn cho nó chạy trên máy ảo, fake user agent trình duyệt mới nhất 2 ip khác nhau, vậy là an toàn 100%

nó check địa chỉ TMAC của máy, bạn cho nó chạy trên máy ảo, fake user agent trình duyệt mới nhất 2 ip khác nhau, vậy là an toàn 100%
bác này hiểu biết nè, mình hỏi là hỏi thât, mấy bác kia ko biết vô nói khía khía nghe lên máu, bác có thể chỉ em cách dùng user agent đưuọc ko?

cái này e hỏi thật, các bác ko thích thì thôi, ko chém kiểu này nhé, đến khi làm gì mà bị lock acc thì khi đó đừng hả họng ra kêu trời và kêu đất nha, chả ai jup cho, ko biết thì đừng vội đắc ý, mọt số network nó còn check cả địa chỉ MAC của máy nữa đó.

troll tí cho vui , trả lời thiệt nè : mình vẫn login bt chỉ cần chuyển trình duyệt trong user agent ( mình login trong máy ảo nhé ) ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back