Cho em hỏi chút về Paypal

thori273

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Em vừa làm cái thẻ visa của Vietinbank để đăng ký Paypal, lúc verify thì nó báo "The Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your card at a later time. We apologize for this inconvenience.". Vậy giờ phải làm sao ạ, em lại phải đi làm thẻ khác ạ :((
p/s: không biết bài này nên post vào phần nào nên các admin thông cảm cho em, em là lính mới.

chưa bỏ vào ATM thì sao mà veri đc .. ít nhất phải bỏ visa vào cây rồi change pass 1 lần thì mới dùng đc nhé

verify thiếu j cách. Dùng viettinbank khả năng thành công thấp lắm tôt nhất dùng ACB

cho mình hỏi
mình mới mua visa ở trustcard với giá 89k
Khi vào veri thì nó thông báo : The Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your card at a later time. We apologize for this inconvenience.
thì phải làm sao ạ

Chào bạn thori273,

Bạn phải ACtive thẻ trước khi Ver PP,
Để Active thẻ có 2 cách. 1 là nhờ nhân viên ở đó Active dùm (cách này chắc ăn nhất), 2 là đưa thẻ vô cây ATM rồi đổi mã PIN đi là được (cách này nhiều khi không active(nhưng hiếm khi không active)). Sau đó bạn đợi 2-3 tiếng thì dùng Ver PP là sẽ Ok. Sao bạn không dùng ACB Visa Prepaid để Ver cho dễ :D!

Chúc bạn thành công :)! Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week