Ask Cho em hỏi code amazone làm từ apps trên BS làm sao để biết nó là AMZ của nc nào, mong pro chỉ giáo

Lawliet

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Như tittle, e làm thấy nó trả code về nhưng k biết là code của nước nào, cao nhân nào biết chỉ dùm e với :(

đa số code từ US cậu.

nói như cậu thì mình thấy hơi vô lý, ví dụ, nguồn code mình có là từ chiến apps. Mà apps mình chơi đi đc nhiều nc, nói như cậu thì đi đã rùi về UK cásh thì đc code amz UK sao, mình nghĩ k đơn giản v !@@

nói như cậu thì mình thấy hơi vô lý, ví dụ, nguồn code mình có là từ chiến apps. Mà apps mình chơi đi đc nhiều nc, nói như cậu thì đi đã rùi về UK cásh thì đc code amz UK sao, mình nghĩ k đơn giản v !@@
mình nghĩ code ghi " Amazon Gift Card " thì sẽ là US thông thường , còn Amazon Gift Card UK thì sẽ là của uk có lẽ vậy :D 1 số app nó ghi amz gc.. khi ko phải us mà

cậu không hiểu chọn nước cásh out à ,. haizzz . như bt phần lớn là amz us nếu ko có chọn nước để cásh . nhưng vd appdown cậu cásh out amz bên đức là amz đức , amz pháp là amz pháp , mặc dù trên mail cũng chỉ ghi là 1,5 eu nhwung nó còn phân biệt ra nước , đơnn giản amz chỉ là 1 lạoi voucher giảm giá có hiệu lực ở nước đó để cậu mua hàng . haizzzz
:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

cậu không hiểu chọn nước cásh out à ,. haizzz . như bt phần lớn là amz us nếu ko có chọn nước để cásh . nhưng vd appdown cậu cásh out amz bên đức là amz đức , amz pháp là amz pháp , mặc dù trên mail cũng chỉ ghi là 1,5 eu nhwung nó còn phân biệt ra nước , đơnn giản amz chỉ là 1 lạoi voucher giảm giá có hiệu lực ở nước đó để cậu mua hàng . haizzzz
:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:
p/s cái mình nói là chọn nước để cash trọng mục chọn redem chứ mình ko nói cậu fake sock hay ip nhiêu nước , cn đó ko liên quan :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week