Cho em hỏi Net rate cao, pop-up cũng ok

nhungyeutomy

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Có cái blog kéo được view mà chơi GA khoai quá em muốn chuyển qua chơi mấy net khác cho dễ, mà đọc trong này nhiều bài quá, topic tổng hợp cũng toàn là chém gió k thấy gì cả, các bác cho em hỏi giờ chơi net nào rate cao, pop-up cũng được, em thấy có thằng edomz mời chơi cpm thấy rate ở ấn độ cao mà visit của em cũng nhiều ấn độ nhưng k biết site này có ai chơi chưa, em vào topic tổng hợp thấy mọi người bảo đang có net exo ngon mà k biết nó là net nào nữa, với thấy mọi người bảo pop ads rate cũng cao, mong cao nhân chỉ dạy với ạ, thanks :D

cái này bác tự click vào cũng dc bác à . em click tặc xuốt có sao đâu . cpm của nó rất cao nhé nó đăng muốn chở thành mạng thay thế GA mà:cool:
Bác biết add code vào blogspot như thế nào không, mình add vào module HTML/Script nhưng k thấy hiện quảng cáo gì cả

Nếu traffic nước ngoài thì bác chơi chitika được đó (banner), cpm có lúc lên tới 80$/1k view, còn blog tiếng việt thì ngoài GA ra con nào cũng bèo nhèo cả bác ak.

Nếu traffic nước ngoài thì bác chơi chitika được đó (banner), cpm có lúc lên tới 80$/1k view, còn blog tiếng việt thì ngoài GA ra con nào cũng bèo nhèo cả bác ak.
bác cho em hỏi 1 trang mình đặt nhiều banner của các net khác nhau được ko ạ?

Chitika đặt lên làm cảnh thôi bạn bh hiển quảng cáo rõ đẹp mà $ thì chả được bao nhiêu

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back