cho em hỏi nếu chạy trafic thật và lead ảo thì có sống bền không ạ

trời bền vơi thời gian nha, vì các pro offer toàn trafic ảo và lead ảo mà sống mấy chục năm nay đó :v, nếu ko nhầm thì bạn traffic thật từ ads face :)

Chào bạn,
Trong 1 số trường hợp mình biết, traffic thật 100%, CR đẹp , nhưng vẫn bad lead với lý do nhà quảng cáo không thanh toán .

Vì vậy cái mà chúng ta cần đó chính là tỷ lệ giữ lại người dùng cho các chiến dịch . Điều đó mới quyết định năng suất của quảng cáo mà bạn đang thực hiện .

Thân !

Chào bạn,
Trong 1 số trường hợp mình biết, traffic thật 100%, CR đẹp , nhưng vẫn bad lead với lý do nhà quảng cáo không thanh toán .

Vì vậy cái mà chúng ta cần đó chính là tỷ lệ giữ lại người dùng cho các chiến dịch . Điều đó mới quyết định năng suất của quảng cáo mà bạn đang thực hiện .

Thân !

Tuyệt vời;)

Chào bạn,

Thân !
Tuyệt cmn vời.Thật không thể tin nổi
//bê đê dota 2 ko làm vài trận :mad:

vậy net yêu cầu RRA1 thì trên lí thuyết là chạy RRS 1 ngày nhưng mình sẽ chạy thêm 1 ngày nữa cho chắc ăn hả các bác :D

mình thấy đa số các bạn làm off CPI toàn lead ảo, rss ảo , có nạp thì cũng k đáng kể so với adv. vậy mà adv ko bị thiệt hại nhỉ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week