Spotlight Cho hỏi làm survey đến đây xong chưa?.

whatiswhat10

Junior
Reactions
56
MR
0.001
Xong chưa vậy cái bạn sao làm 10 lần ko ăn đc lần nào thế?

con này dạng gift cảd cậu ơi. con severy thì dạng khá nhé :D. servery là dạng chung còn có thể gọi là winning. đang làm paidtopia à :D. làm point 5 á làm point 4 ít lead với point ko có cao. làm aol với hss thì khỏi nộp nhé ko có pay đâu =)). làm = sock í

Xong thi xong nhugn ma co lead hay ko mới là quan trọng :)) :binhsua14:

Những con dạng này bây giờ rất khó lead ,làm 5 đc 1 may lắm thì ăn đc 2 con :( Kích cái nào cũng Congratulation mà phát bực

Congratulation là lỗi ip nhá cậu tại địa bang đó đủ chi tiêu hay là ko có chỉ tiêu ở bang đó :D. Những con dạng này bây giờ rất khó lead ,làm 5 đc 1 may lắm thì ăn đc 2 con câu này thì chính xác đó :D

Congratulation là lỗi ip nhá cậu tại địa bang đó đủ chi tiêu hay là ko có chỉ tiêu ở bang đó :D. Những con dạng này bây giờ rất khó lead ,làm 5 đc 1 may lắm thì ăn đc 2 con câu này thì chính xác đó :D
hehe
tên này nhiều kinh nghiệm nhẩy, share cho anh em it cháo đê ;)

Ủa vậy hả , thế mà cứ tưởng vẫn làm bình thường , bố khỉ :) Đúng là lại có thêm đc tí Exp rồi ;) Solo đú đởn làm tí off cho đỡ buồn nên nó gà thế đấy keke

Lúc đầu là làm survey, đến chỗ when finish gì đó cái click vào rồi tắt nhưng vẫn k ăn nổi. Chắc là do aol.

offer theo mình bít thì chia ra các dạng sau đây ko tính thằng download nhé :D. dạng submit (coca vs pepsi,... ), gift card (con của cậu chụp á), survery(winning), insurane(bảo hiểm auto cái này ngon ăn đang ngâm cứu), confim mail. những con trên chỉ có nhiêu đó con submit và gìt card tình hình ko có lead dài hạn ;)). suvery có ăn mà tỉ lệ lead thấp 2 3 acc ăn 1 con :((. insu thì 10 con ăn 1 :( nếu ăn thì thơm bơ 200 point trở lên đến 250 point :D. confim mail thì làm 1acc 10 con off ăn 1 con =)) thì là kì tích nhưng cũng 5 acc ăn 1 con :D ko phải là ko có lead.
những điều cần và đủ làm site us (theo mình thôi nhé ai ném gach thì nhè nhẹ tay xíu :binhsua08:):
1./ sài sock (5sock tỉ lệ ăn ngon chịu khó đầu tư)
2./ mạng sài cáp quang
3./ chuẩn bị thuốc (tobicom vi roto + thuốc lá ;)))
4./ ngồi 1 ngày trên 8 tiếng :binhsua10:
5./ ngồi chịu khó ngâm cứu có tinh thần học hỏi cao độ
6./ có người làm mail với tạo acc sẵn để có gì nhảy vào là đánh ko có làm gì nữa (năng suất tăng đáng kể)
=> 1 acc làm chưa tới 10 phút 30 off các loại coi con nào lead thì tốt ko thì thôi =)) số lượng bù chất lượng =)) kinh nghiệm mình chỉ có thế thôi nhé :D

Lúc đầu là làm survey, đến chỗ when finish gì đó cái click vào rồi tắt nhưng vẫn k ăn nổi. Chắc là do aol.

làm offer ăn đc cree của mấy dạng off cũng là hên xui thui ko phải cứ lm xong dạng đó là nó sẽ trả cree, cho dù là có kinh nghiệm làm thì cũng vậy chỉ hơn newbie là biết off nào bị lỗi, khi nào thì kết thúc, nên chiến dạng off nào dễ cree....
có 1 số site offer vẫn làm aol hay hss đc và trả cree bình thường, người không biết thì lại cứ tưởng cree thấp là do aol, hss....lm hma or sock cũng trả khá hơn gì ( trừ 1 số site bắt buộc phải dùng sock, hma)...admjn thì cứ đòi hỏi phải chiến sock mà chiến sock thì site ip trùng vô đối ngồi view sock không cũng mất nửa tiếng chưa kể sock dạo này die như mắm...lm đc 1 acc xoay qua xoay lại mất cả tiếng đồng hồ...cho dù là pro làm nhanh thì cũng mất 15ph nếu như ko bị trục trặc...làm offer dễ ăn lắm ko bằng mà kiu 5ph xong 1 acc...

offer theo mình bít thì chia ra các dạng sau đây ko tính thằng download nhé :D. dạng submit (coca vs pepsi,... ), gift card (con của cậu chụp á), survery(winning), insurane(bảo hiểm auto cái này ngon ăn đang ngâm cứu), confim mail. những con trên chỉ có nhiêu đó con submit và gìt card tình hình ko có lead dài hạn ;)). suvery có ăn mà tỉ lệ lead thấp 2 3 acc ăn 1 con :((. insu thì 10 con ăn 1 :( nếu ăn thì thơm bơ 200 point trở lên đến 250 point :D. confim mail thì làm 1acc 10 con off ăn 1 con =)) thì là kì tích nhưng cũng 5 acc ăn 1 con :D ko phải là ko có lead.
những điều cần và đủ làm site us (theo mình thôi nhé ai ném gach thì nhè nhẹ tay xíu :binhsua08:):
1./ sài sock (5sock tỉ lệ ăn ngon chịu khó đầu tư)
2./ mạng sài cáp quang
3./ chuẩn bị thuốc (tobicom vi roto + thuốc lá ;)))
4./ ngồi 1 ngày trên 8 tiếng :binhsua10:
5./ ngồi chịu khó ngâm cứu có tinh thần học hỏi cao độ
6./ có người làm mail với tạo acc sẵn để có gì nhảy vào là đánh ko có làm gì nữa (năng suất tăng đáng kể)
=> 1 acc làm chưa tới 10 phút 30 off các loại coi con nào lead thì tốt ko thì thôi =)) số lượng bù chất lượng =)) kinh nghiệm mình chỉ có thế thôi nhé :D
Vẫn chưa hiểu dạng subit với dạng gift. bác giải thích rõ hộ.
Mấy con winning chỉ là tập đoàn winning giống Acra thui, survey cơ bản đa dạng lắm, là những con off trả lơi câu hỏi thuần thúy.
Nói chung tùy con và tùy cách làm.

Last edited by a moderator:
Các con survey khác thì quan trọng ở các câu hỏi bạn trả lời những gì, và một lát sau nó sẽ gài hỏi lại như thế. Nếu bạn trả lời ko đúng thì sẽ pass. Đó là dạng Survey of the day. Ai từng chơi paidviewpoint sẽ biết cách lead nó, tầm 30-40% lead đấy ^^

Còn về site Us. Kinh nghiệm theo mình là test offer và net của nó. Sau đó chiến tập trung nhưng đi theo kiểu chất lượng, ko nên lấy số lượng bù chất lượng (nên tính đường lâu dài, đừng thấy ăn đc thì ăn cho mạt sát :-<)
Ngoài ra cần nghiên cứu theo cách tạo cây ref cho chính mình. Cái site US chủ yếu tập trung phát triển affiliate nên nếu bạn làm đúng lề lới của nó và khéo thì bạn sẽ dễ vượt qua rào cản cheat và bị nghi cheat.

Bạn gì lập topic Tutorial for newbie update daily gì đó, mình làm theo video và tick vào giống gần 90% nhưng vẫn k lead.

Sau 1 tuần dốc hết công lực ngâm cứu offer ,cũng clear đc khoảng hơn 60$ nhưng mà vẫn chả nắm bắt đc nó lead kiểu gì :D Có cái chỉ cần fill form rồi submit 1 cái chuyển qua trang sau là nó đã nhảy credit rồi chả phải làm gì nữa ,có cái làm chết mẹ đến bước cuối cùng rồi thì lại chả thấy nó ý kiến gì .Nói chung là cứ theo căn bản làm nhiều khi nó lead cũng tùy hứng ,điền info lung tung thì nó cũng lead ,điền cái info đẹp như tranh thì lai tạch :))

Theo như hình mà chủ topic đem ra thì mình chắc đến 95% là k đc lead đâu.Mấy offer dạng này chủ yếu là phải làm mấy cái sub-offer sau khi mình submit infor ấy.Chứ ko phải skip cho nó ra last step là đc lead đâu.Mà mình nhìn trong số tab của bạn hình như là bạn ko làm 1 cái sub-offer nào cả.Bạn làm mấy cái đó càng nhiều càng dễ đc lead bạn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week