Help Cho hỏi thăm về Payoneer

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.019
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mới nhận được cái thẻ sau 10 ngày đăng ký ..Không biết như thế này là đã active được Services US payment chưa . Mong được chỉ giúp

Thank you !!

Mới nhận được cái thẻ sau 10 ngày đăng ký ..Không biết như thế này là đã active được Services US payment chưa . Mong được chỉ giúp

Thank you !!

Bạn làm thế nào mà gửi dc về VN vậy?
MÌnh cũng đăng ký mua.
Nó báo dc rồi mà chẳng thấy no gửi thẻ về cho mình gì cả.

Bạn làm thế nào mà gửi dc về VN vậy?
MÌnh cũng đăng ký mua.
Nó báo dc rồi mà chẳng thấy no gửi thẻ về cho mình gì cả.
địa chỉ rõ ràng - 10 ngày là nó gửi về thôi - còn trục trặc gì thì mình không rõ nữa

Cậu ơi hướng dẫn hoặc cho mọi người biết cụ thể làm sao để đăng kí được cái thẻ và chuyển về VN với được không. Xài PP sợ vãi cả ra

đăng ký` thằng này nản lắm cả 3 tháng rồi không thấy thẻ về . chắc bạn hên thôi . Thôi chắc đi mua thẻ cho nó nhanh còn đợi chắc ko có tiền ăn tết chán vãi .

đăng ký` thằng này nản lắm cả 3 tháng rồi không thấy thẻ về . chắc bạn hên thôi . Thôi chắc đi mua thẻ cho nó nhanh còn đợi chắc ko có tiền ăn tết chán vãi .
xem lại cái địa chỉ thôi -- mình thấy reg bình thường mà ---

Thank you !!

chụp hình cả phía dưới đi.

sau khi submit cái ID và mô tả hoạt động kinh doanh của bạn ở 2 bước USpayment Service là có email thông báo là enable US Payment Service luôn rồi mà.

"Thank you for submitting the US Payment Service questionnaire!
Your US Payment Service is enabled. You may begin receiving US direct deposit payments from US companies directly to your Payoneer account!
For further information regarding the US Payment Service, sign in to your Payoneer online account and select “US Payment Profile” from the “Receive Money” menu. If you have not already done so, please take a moment to review our Terms and Conditions.
"

trong profile ở 2 mục này sẽ hiển thị là "submitted"

Mình cũng mới nhận đc hôm qua sau 10 ngày, mình nghĩ địa chỉ rõ ràng là sẽ có thẻ thôi nhà mặt tiền đường thì càng tốt.:p

Còn các thông tin có sẵn khi bạn tạo tài khoản rồi, nhưng chỉ được active khi bạn đã submitted những thứ gồm trả lời câu hỏi và scan ID. Yêu cầu này sẽ được gởi vào email cậu.

sau khi submit cái ID và mô tả hoạt động kinh doanh của bạn ở 2 bước USpayment Service là có email thông báo là enable US Payment Service luôn rồi mà.

"Thank you for submitting the US Payment Service questionnaire!
Your US Payment Service is enabled. You may begin receiving US direct deposit payments from US companies directly to your Payoneer account!
For further information regarding the US Payment Service, sign in to your Payoneer online account and select “US Payment Profile” from the “Receive Money” menu. If you have not already done so, please take a moment to review our Terms and Conditions.
"

trong profile ở 2 mục này sẽ hiển thị là "submitted"

đây cái hình con thiếu --> hình như mình ko biết có nhận được cái email này không ?
Nhưng trong hình thì có vể đã được rồi nhỉ ??? 2 cái đó nó chìm rồi

đây cái hình con thiếu --> hình như mình ko biết có nhận được cái email này không ?
Nhưng trong hình thì có vể đã được rồi nhỉ ??? 2 cái đó nó chìm rồi

Như này vẫn chưa xong cậu, nhận lần đâu OK, lần thứ 2 nó sẽ hold. Khi nào cả 2 cái Questionnaire và ID Documents Uploaded đều là Approved thì mới ok.

Như này vẫn chưa xong cậu, nhận lần đâu OK, lần thứ 2 nó sẽ hold. Khi nào cả 2 cái Questionnaire và ID Documents Uploaded đều là Approved thì mới ok.
nhận tiền từ cái nào cũng được không nhất thiết phải từ US services có được tính không . Hold vậy làm sao mã gỡ --- lỡ nhận tiền từ Net thì phải làm sao nhỉ

nhận tiền từ cái nào cũng được không nhất thiết phải từ US services có được tính không . Hold vậy làm sao mã gỡ --- lỡ nhận tiền từ Net thì phải làm sao nhỉ

nó có cái danh sách những chỗ có thể nhận tiền đó. Còn lần 2 nó hold và sẽ có email yêu cầu cung cấp thêm tài liệu để gỡ, nếu tài liệu và những thứ mình cung cấp đạt yêu cầu thì chính thức đc verify và từ lần sau nhận thoải mái ko hold hiếc gì, còn nếu ko đạt hoặc nó phát hiện giấy tờ fake thì biết hậu quả rồi đấy :D

nó có cái danh sách những chỗ có thể nhận tiền đó. Còn lần 2 nó hold và sẽ có email yêu cầu cung cấp thêm tài liệu để gỡ, nếu tài liệu và những thứ mình cung cấp đạt yêu cầu thì chính thức đc verify và từ lần sau nhận thoải mái ko hold hiếc gì, còn nếu ko đạt hoặc nó phát hiện giấy tờ fake thì biết hậu quả rồi đấy :D
Vậy là chỉ được nhận tiền từ chỗ theo danh sách à ? Mình nhận từ Net không liên quan đến nó có dc ko ?

cũng vừa định lập top để hỏi!!! nhận card rồi chẳng biết vào site act card xong chẳng biết làm gì nữa để chuyển được $$ từ PP vào!!

Vậy là chỉ được nhận tiền từ chỗ theo danh sách à ? Mình nhận từ Net không liên quan đến nó có dc ko ?

trước đây hồi còn bank cũ thì vậy, nếu nhận từ site ngoài danh sách thì sẽ không được. Từ ngày nó đổi sang Bank Of America thì ko biết thế nào, cậu cứ mạnh dạn thử xem sao :)

Nhưng nó vẫn còn mục Send US Payment Request thì mình nghĩ là ngoài danh sách vẫn không được, vì nếu nhận từ đâu cũng đc thì chẳng cần cái Send US Payment Request làm gì vì cái này chính là cái để mình gửi cho nó những chỗ mình muốn nhận mà chưa có trong danh sách.

sap cuả các bác nhanh vậy, có 10 ngày mà đc rồi ???
em đăng kí từ hôm mùng 6 mà nó báo nhưu này đây ạ
Your card is estimated to arrive between 11 Feb 2014 and 18 Feb 2014

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week