Ask cho hỏi về cách làm con survey off

tksbro

Junior
Reactions
9
MR
0.000
gần đây em có tập làm off thì hay gặp phải 1 con off
đầu tiên nó bắt nhập info-load qua 1 loạt các trang chứa các survey khác(có các chữ skip hay no thank để bỏ qua)-em skip hết thì cuối cùng nó load vào 1 trang thông báo :last step gì gì đó rồi yêu cầu mình làm 2 trong số các off gold,platium,... ở dưới.nếu làm các con này thì nó yêu cầu nhập credit card hay visa gì gì đó
em làm hơn chục con này rồi mà không ăn được con nào cả
các bác cho em hỏi con này thì phải làm sao để được ăn điểm ạ
em cám ơn:binhsua123:

hên xui đi. các dạng này là hên xui, không ai lead 100% được cả. cơ mà không ăn được lần nào thì next con khác đi.

hên xui đi. các dạng này là hên xui, không ai lead 100% được cả. cơ mà không ăn được lần nào thì next con khác đi.
vậy con này làm theo cách của em được không bác:điền info-skip tất cả các survey nó yêu cầu-đến last step thì tắt đi
thế được không vậy:binhsua123:

vậy con này làm theo cách của em được không bác:điền info-skip tất cả các survey nó yêu cầu-đến last step thì tắt đi
thế được không vậy:binhsua123:

với con mobi thì thế được, con khác thì tùy, nhưng hầu hết đến last step theo mình là ok rồi. lead hay không thì hên xui.

Con này chủ yếu sock sạch + info chuẩn tí mới ăn đc bạn . Xác suất lúc nó mới ra theo mình khoảng 15 - 20% . Về sau thì 5% ;;)

Con này chủ yếu sock sạch + info chuẩn tí mới ăn đc bạn . Xác suất lúc nó mới ra theo mình khoảng 15 - 20% . Về sau thì 5% ;;)
vậy thì mình cứ điền info-skip survey đến last step còn lead được hay không là may mắn hả bác :binhsua123:

vậy thì mình cứ điền info-skip survey đến last step còn lead được hay không là may mắn hả bác :binhsua123:
Trước đây thì dạng này đúng thì skip đến step cuối cùng là đc coi hoàn thành con off đó nhưng bây giờ chủ yếu là submit email là xong ,lead hay ko là do ăn ở thế nào thôi :p

Trước đây thì dạng này đúng thì skip đến step cuối cùng là đc coi hoàn thành con off đó nhưng bây giờ chủ yếu là submit email là xong ,lead hay ko là do ăn ở thế nào thôi :p
chắc em ăn ở không tốt rồi
làm hơn chục con này mà chưa nhận được mail của 1 con nào:binhsua115:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week