Cho hỏi về nghề Bảo vệ - tại sao lương lại cao

nuker2015

Banned
Reactions
18
MR
0.000
mình thất nghiệp đang không có gì làm thì tim dc tuyển dụng Bảo vệ , gọi đt nc thì bên cty nói lương tháng đầu 4tr-4tr8 . mình thấy lương nó cao hơn mấy công việc kia , nhưng lại nhàn hơn . ăn rồi chỉ đi vòng vòng . ace nào từng làm Bảo vệ tư vấn giúp e , e đang muốn theo nghề này

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
mình thất nghiệp đang không có gì làm thì tim dc tuyển dụng Bảo vệ , gọi đt nc thì bên cty nói lương tháng đầu 4tr-4tr8 . mình thấy lương nó cao hơn mấy công việc kia , nhưng lại nhàn hơn . ăn rồi chỉ đi vòng vòng . ace nào từng làm Bảo vệ tư vấn giúp e , e đang muốn theo nghề này
bv là như ng giữ của, giữ của cho khách thì lương cao rồi, cơ mà để mất của coi có cao ko :))

FujiToday

Senior
Reactions
245
MR
0.000
Chat with me via Skype

tùy bảo vệ chỗ nào nữa :v :D

Solutions
1
Reactions
458
MR
1.608
mất 1 slot bằng 1 năm làm mịa nó kiếm việc rửa bát có vẻ ngon hơn:D
tiện thể có bác nào ở hà nội biết chỗ cho ăn nghỉ học việc ko nhỉ, nghề nào cũng đc:D

teoteoteo113

Junior
Reactions
157
MR
0.000
Vì nó là nghề . Bạn có biết đi làm hồ làm culi thôi chưa 1 ngày đã 100 -> 150k hoặc hơn . nếu làm thợ hồ còn cao hơn nhiều .

naochoettt

Kindness
Reactions
456
MR
0.731
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
thằng em đi làm cho cty vệ sĩ - lương cũng cao - nhưng khi đc điều đi các địa điểm thì thằng chủ ở các chỗ rất bố láo - đông khách -> chửi
ế -> chửi
vui -> chưi
buồn -> chửi

cái gì cũng có cái giá của nó

bàn là BV mà để bị mất đồ thì phải chịu chứ sao, chứ khi ko ng ta mướn bạn về làm cái gì, để cho bạn ngối ko ăn lương ah :D
:( nhưng mình định làm bảo vệ kiểu như : đi tuần tra các cao ốc , hay cty gì đó . đâu phải bảo vệ các shop,quán ăn hay gì đâu . mình làm ca đêm 18h - 6h

:( nhưng mình định làm bảo vệ kiểu như : đi tuần tra các cao ốc , hay cty gì đó . đâu phải bảo vệ các shop,quán ăn hay gì đâu . mình làm ca đêm 18h - 6h
Còn trẻ thì kiếm nghề mà học già rồi hãy đi làm bảo vệ . Làm bóc vát thôi lương củng hơn bảo vệ rồi bạn ... làm những cái nào có tay nghề hoặc sức mạnh ..sau này ko làm dc vẩn còn sức khỏe . Chứ làm bảo vệ rồi năm này qua năm khác bạn chã có gì .

nhokzinz

Junior
Reactions
403
MR
0.012
làm bảO vệ thì khÔng làm đưỢc MMO nữa, chỌn việc gì khác đi cÓ thể tranh thủ làm mmo kím tìn, vd cOi nét chẳng hạn :D

già làm bv đánh lộn có dc k :(:(:( . mình cũng sợ mất đồ nên chọn làm ca đêm , vì thường ca đêm từ 2 người trở lên , nên .... dễ hơn
Bạn làm bảo vệ kểu giữ nhà thư hỏi tương lai bạn nằm ở đâu ? Trẻ có sức khỏe .. làm việc nặng có khi duy trì dc sức mạnh sau này xin việc gi nặng nhọc củng dc.. hoặc làm việc có tay nghề thì sau này xin việc ở đâu củng dc .

pine_336

Hero
Reactions
629
MR
1.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
gửi thớt
những tin tuyển dụng bảo vệ hô lương 5tr mấy tới 7tr mấy,uh thì có đó nhưng là 16h/ngày + làm nơi cực kì khó.
trước mình làm bảo vệ cho Đầm Sen 9h tối tới 7h sáng,10h/ngày mà lương chỉ có 2tr5 =))

Reactions
127
MR
0.000
- Cứ đi làm đi . môi trương hợp với bản thân thì theo, không hợp thì lại nghỉ có sao đâu.
- làm bv mất đồ phải đền , có chuyện là phải giáp lá cà 1 là đánh nó 2 là nó đánh
- Đến giờ cơm thì nhìn người ta ăn trước , mình ăn sau ...
- tướng to , cao chắc trụ được lâu dài , còn nhỏ ,bé thì nhanh giã từ.
- Chúc bạn có được công việc như mong đợi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week