Cho hỏi về việc rút tiền từ Paypal về tk ngân hàng

tự rút còn đc. 20 chứ đợi mấy bác ex thì với số tiền lớn cũng bị mất mấy lít roài. qua sử dụng thì thấy rút Tech là dễ nhất, 4 ngày tiền về, Sacombank cũng đc. nhg hơi chậm sao đo

đơn giản và dể hiểu là thẻ visa và master dùng để veri pp nên làm thêm 1 cái thẻ nội địa nữa add vào và nhận, bạn nên làm VCB rút về rất good nếu chổ bạn có ngân hàng sacombank thì làm đi rút cũng lẹ y như VCB thui, tui dùng nè rất ok...

Rút về bank nhiều lần lắm rồi, chưa có lần nào ko thành công. Thường thì đặt lệnh rút ở PP ngày thứ 3, thứ 6 hoặc thứ 7 có tiền về tài khoản :D

Mình dùng Visa debit Techcombank :D

Techcombank thì rút thôi, rút ngon, rút mấy chục lần rồi chưa lần nào quá 4 ngày cả, chứ còn add vào thì fí cao

Hjx mọi nguời ơi cho mình hỏi trc mình đã test nó bằng cách rút 10$ về ATM vietinbank 3 ngày sau là thấy tiền về rồi, nhưng lần nút 150$ ko thấy gì, trên paypal thì nó báo giao dịch hoàn thành rồi,liệu mình có bị quỵt tiền ko nhỉ, ko biết là do ngân hàng ko nhận hay do pp vậy

Hjx mọi nguời ơi cho mình hỏi trc mình đã test nó bằng cách rút 10$ về ATM vietinbank 3 ngày sau là thấy tiền về rồi, nhưng lần nút 150$ ko thấy gì, trên paypal thì nó báo giao dịch hoàn thành rồi,liệu mình có bị quỵt tiền ko nhỉ, ko biết là do ngân hàng ko nhận hay do pp vậy

ủa min with về bank là $20 mà :-? bạn có lộn ko thế?

Mình thì rút về thẻ VISA của ACB, mới rút 1 lần à, đúng 4 ngày làm việc thì tiền về thẻ :)

ủa min with về bank là $20 mà :-? bạn có lộn ko thế?

hj bạn lộn rùi chính xác tối thiểu là 10$, nhưng lần này rút được tuần rồi mà chưa thấy tiền về ,ko nhiều nhưng lo quá đi hjxhjx . đã có bác nào bị paypal xù chưa cho ý kiến mình fát

Mình dùng ACB Debit, lúc làm thẻ nó tạo cho mình tài khoản tiền gửi luôn (TK ngân hàng đấy, TK này được liên kết với thẻ). Đăng ký xong có em xinh xinh đưa mình cái card như card visit, có ghi số TK (không phải số thẻ). Add số này vào PP và rút về ào ào. Đã rút nhiều lần, phí PP 60.000 VND/lần, phí ngân hàng 20.000 VND/lần. Khoảng 4 ngày làm việc là em út sẽ về. :D

rút về tài khoản thẻ DAB, VCB bình thường mà, khoảng 4, 5 ngày là tiền về thui :D

Visa dùng để veri, nhưng đó cũng là một số tk nên có thể add vào để rút được, và chỉ cần có một thẻ ATM cũng có thể add vào để rút được, như tui đây đã rút thử, một lần về visa một lần về Vietinbank đều ôke thời hạn $ về thẻ thường 4 ngày, và mức phí ngân hàng VN thu của bạn khi $ về thẻ ATM tùy thuộc và ngân hàng hay họ tính trên % số tiền rút về gì đó mình ko để ý nhưng thấy có lần phí ít, có lần phí nhìu nói chung mình rút cũng ko nhìu nên ko để ý lắm.
Vài lời chia sẽ kinh nghiệm :D

Anh ơi cho em hỏi anh dùng tài khoản gì của Vietinbank để rút tiền vậy? Lúc verify thì em dùng Mastercard của Vietinbank ổn rồi. Giờ có sẵn cái thẻ E-partner định add bank account để rút tiền có được không ạ? Em thấy trên site Vietinbank ghi thẻ đó có chức năng nhận tiền từ nước ngoài gửi về.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week