Ask Cho hỏi về việc sử dụng Adworkmedia hay Adgatemedia

chính xác bác hehe bác có sell rẻ e hoặc cho e ít kinh ;)
2 thằng này bác reg thường ko đc đâu :) nó yêu cầu rất cao về website. quá đơn giản hoặc giống nhiều site sẽ ko đc nó active. ngoài ra bác phải giải trình traffic và cách bác chống fraud. nếu bác làm đc đầy đủ những việc đấy nó sẽ active. reg mấy big net đôi khi ko quan trọng là mình sử dụng promotion methods nào mà quan trọng là nó tin mình tới mức độ nào :D. nếu bác thuyết phục đc nó thì bác sẽ đc active. nhưng nếu bác đc active mà bác lại làm láo thì acc của bác sẽ bị lock trong 1s ^^

reg thuê cho mềnh 1 acc adworkmedia cày thử với !^^... thấy các pác reg dễ như ăn cháo... thix ghê :eek:

reg thuê cho mềnh 1 acc adworkmedia cày thử với !^^... thấy các pác reg dễ như ăn cháo... thix ghê :eek:
có nhiều người bán acc adwork mà cậu, có 100$ rẻ bèo. muốn cày thử thì múc 1 cái về chém. mềnh chỉ reg cho site mềnh đc thôi :)

Thật sự mình không hiểu bạn khankk9x viết gì nữa. Mình cứ làm thực, traffic thực thì sợ gì banned đâu.
Ps: Chưa rõ thì mình mới lên đây hỏi làm gì mà bạn cứ dọa banned suốt thế
cứ dân VN làm là cheat rồi :D

real thì làm 1 trong 2 đều được, cả 2 đều pay đúng hạn, nhớ lưu trữ invoid của traffic real để cuối tháng kiểu gì nó cũng hỏi traffic để giải trình, có thể còn sớm hơn

Cần Net adgatemedia dùng cho mobile, bác nào có bán Inbox nhé!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back