Suggest Cho hỏi về Visa VCB

boluclac

Senior
Reactions
174
MR
0.001
mình muốn làm 1 thẻ visa vcb để veri pp, muốn hỏi bao nhiêu ngày thì có thẻ. phí là bao nhiu?
Mình có thẻ visa acb mà add vào cái pp củ ( chưa veri), nhưng ko cẩn thận login = ip mỹ ==> ăn mít, nen ko dám veri = visa acb.
nay muốn làm cái VCB mong mọi ng tư vấn

Ra ACB làm cái thẻ khác rồi veri lại mí hồi :D
Tớ có 14 ACC ver bằng ACB ko nè :D sống khỏe chưa mít lần nào ;)

Ra ACB làm cái thẻ khác rồi veri lại mí hồi :D
Tớ có 14 ACC ver bằng ACB ko nè :D sống khỏe chưa mít lần nào ;)
làm nhiều cái đc ak, mình tưởng chỉ làm đc 1 cái chứ :D

cho mình hỏi giữ paypal verify và paypal chưa verify thì khác chỗ nào cậu, chưa verify có giao dịch bình thường dc k ?
PP chưa Ver vẫn giao dịch bình thường nhé bạn.
Chỉ là ko with bank được thì phải :)

mình muốn làm 1 thẻ visa vcb để veri pp, muốn hỏi bao nhiêu ngày thì có thẻ. phí là bao nhiu?
Mình có thẻ visa acb mà add vào cái pp củ ( chưa veri), nhưng ko cẩn thận login = ip mỹ ==> ăn mít, nen ko dám veri = visa acb.
nay muốn làm cái VCB mong mọi ng tư vấn

nếu cậu muốn veri visa để rút về bank thì tầm 4 đến 6 ngày là veri xong
còn nếu cậu không cần visa add để rút tiền về mà sell pp cho exchanger thì cậu mua vcc để veri, tầm 95k, veri trong vòng 5 phút chóng vánh luôn - thân :)
ngoài ra, còn sử dụng cái vcc đó reg 1 tài khoản itunes để thoải mái download itunes apps và nhạc :D

các bác cho em hỏi visa vcb có add cc cho pp dc ko. em add nó bảo vcb ko cho phép giao dịch. đệnh mệnh

Em ko hiểu là bác đảo đi đảo lại như nào mà đc nhiều acc paypal thế... Khó hiểu phết.
Bác lấy ví dụ về acc pp và tên trên thẻ visa cho e đc ko?
Tên thẻ vẫn là chính chủ nhé : NGUYỄN VĂN TÙNG
Tên Paypal thì phải xác định là ko dùng để withbank nhé, khi đó 1 acc là NGUYEN VAN TUNG
Sau đó là :
1/. NGUYEN TUNG
2/. TUNG NGUYEN VAN
3/. VAN TUNG NGUYEN
4/. VAN TUNG
5/. NGUYEN V TUNG

Xong, được 6 ACC goài :D

Tên Paypal thì phải xác định là ko dùng để withbank nhé, khi đó 1 acc là NGUYEN VAN TUNG
Sau đó là :
1/. NGUYEN TUNG
2/. TUNG NGUYEN VAN
3/. VAN TUNG NGUYEN
4/. VAN TUNG
5/. NGUYEN V TUNG

Đúng rồi bác. Ví dụ làm thẻ acb thì đúng tên chính chủ, mình làm 6 cái thẻ visa. Lập 6 cái paypal khác tên nhau, cơ mà cùng địa chỉ à bác?
Chắc 1 cái chính thì add bank vào để rút, còn 5 cái kia để mua bán trao đổi pp bác nhỉ?

Đúng rồi bác. Ví dụ làm thẻ acb thì đúng tên chính chủ, mình làm 6 cái thẻ visa. Lập 6 cái paypal khác tên nhau, cơ mà cùng địa chỉ à bác?
Chắc 1 cái chính thì add bank vào để rút, còn 5 cái kia để mua bán trao đổi pp bác nhỉ?
Chính xác :D

Sau đó là :
1/. NGUYEN TUNG
2/. TUNG NGUYEN VAN
3/. VAN TUNG NGUYEN
4/. VAN TUNG
5/. NGUYEN V TUNG

đặt tên VAN TUNG có cash out về được không bác

Ủa? Lần đầu nghe 1 ngân hàng ACB cho làm 6 thẻ visa. Mình mới làm 2 cái mà của 2 người khác nhau. Chắc mai ra hỏi làm thêm vài cái nữa. Ở ACB đặc biệt nó làm free và miễn phí năm đầu luôn.

ACB là nhanh gọn lẹ nhất đó bác. Còn VCB thì thanh toán trong nước ok, còn quốc tế thì nhiều cái vẫn còn hạn chế lắm bác ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,541
174,823
Latest member
caophu128

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom