Cho mình hỏi cách kiếm tiền trên nhiều trang như thế nào?

Status
Not open for further replies.

money1990991

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Mình có một tài khoản paypal rồi, nhưng mình kiếm tiền thử một trang neobux.com hà, mình muốn kiếm tiền trên nhiều trang thì phải cần tài khoản paypal mới không, và làm sao để kiếm tiền trên nhiều trang mà không bị limit

Cách để tránh limit là xác nhận tài khoản ngân hàng. Nếu muốn chơi nhiều trang thì cậu tìm mấy chủ ref, nhóm chơi. Họ sẽ cho bạn danh sách trang nào chơi dc. Họ còn trả % số tiền họ nhận dc từ bạn nữa đó :)

Upvote 0
Vào Hội PTC (nhanpro2000) nhé bạn uy tín, nhanh gọn, nếu site scam sẽ refback lại cho cậu nữa. CLICK HERE VÀO ĐÂY

Mình muốn tham gia hội của bạn thì phải làm sao đây,chi tiết, chuyện kiếm tiền online mình mới thử hà, cần mọi người giúp đỡ mình với, cám ơn nhiều.

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:17 PM ----------

ngây ngô quá ha :D . mới đầu mình cũng giống cậu này :D

Giờ bạn chỉa sẻ kinh nghiệm đi, mình là người mới mà, thông tin, đường đi gần như mù tịt.

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:19 PM ----------

Cách để tránh limit là xác nhận tài khoản ngân hàng. Nếu muốn chơi nhiều trang thì cậu tìm mấy chủ ref, nhóm chơi. Họ sẽ cho bạn danh sách trang nào chơi dc. Họ còn trả % số tiền họ nhận dc từ bạn nữa đó :)

Xác nhận tài khoản ngân hàng là sao? mình verify tai khoản hả, làm rồi, bạn cho mình biết ngân hàng nào uy tín được không.

Upvote 0
Mình có một tài khoản paypal rồi, nhưng mình kiếm tiền thử một trang neobux.com hà, mình muốn kiếm tiền trên nhiều trang thì phải cần tài khoản paypal mới không, và làm sao để kiếm tiền trên nhiều trang mà không bị limit
chao ban.minh cung la 1 newbie.minh thay lam neobux nay hay hay.bay gio con lam duoc ko ban.ban co the chi minh lam kai nay duoc ko

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week