Ask cho mình hỏi cách vào FMA bằng bluestacks

dinhluan

Senior
Reactions
278
MR
0.005
Facebook
Follow me on Facebook
ai biết vào freemyapps bằng bluestacks thì chỉ mình với mình chạy bản 0.8.0.2997 root ma vẩn không được tks các bạn nhiều

Này thì FMA này :(

:D thằng này lâu lâu lỗi , chiến làm gì.

để ý bác kirasam vào topic blue nào cũng chém cái này làm ko đc ,cái kia làm ko đc,mà có cái gì mới thì vào xin xỏ,bên huetoday cũng vậy..haizz..đúng là đời ,có người này người nọ.

để ý bác kirasam vào topic blue nào cũng chém cái này làm ko đc ,cái kia làm ko đc,mà có cái gì mới thì vào xin xỏ,bên huetoday cũng vậy..haizz..đúng là đời ,có người này người nọ.
Hazz. Cái nào làm dc tớ nói dc , ko dc nói ko dc. Như thằng FMA này tớ có nói ko dc đâu. Chỉ là nó hay bị lỗi load web chứ ko vào app , làm lại chậm. App nào scam , ko pay ko ko làm dc thì nói ko dc . Chả lẽ kêu lao đầu vào làm ?Còn xin xỏ là bt , bik cũng xin , ko bik cũng xin. Muốn học hỏi chả lẽ kêu người ta đưa đến cho mình. :).Họa chăng là reg net mà chiến thì còn dc.

hjx các bro đi đâu hết hoặc giấu nghề thôi tự thân vận động kếm được sẽ up lên đây cho anh em cung chiến

cái blu cùi bắp không thể nào sánh đc với vbox nha bạn
Mỗi cái có 1 thế mạnh riêng, tự tìm hiểu sẽ biết, đừng chê cái này cùi cái kia ngon

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week