Spotlight cho mình hỏi chút về FSN

vnnhd

Banned
Reactions
11
MR
0.000
trước giờ chỉ chơi có mỗi FS giờ tính chuyển thêm sang FSN để ăn pay per sale nhưng muốn hỏi 1 ít thông tin.
mình thấy nó có 2 chế độ là pay per sale và pay per sale fixed 10
vậy với pay per sale thì mình được bao nhiêu % mỗi lần có người mua acc pre qua link down của mình?
còn pay per sale fixed 10 là mỗi lần 1 người mua acc thành công được 10$ đúng ko? vậy nếu họ mua 1 tháng thì mình có được tiền không?
và hình như FSN nó auto pay đúng không mọi người? nó pay vào thứ mấy hàng tuần nhỉ?

Pay per sale thì ăn 60% giá trị sale,ví dụ người ta mua gói một tháng 9$ thì bạn dc 5.4 ,1 năm 55$ thì bạn dc 33$.
Fix 10 thì 1 tháng hay life time đi nữa thì cũng chỉ là 10$ thôi.
Auto pay,pay vào thứ 4 nếu bạn đủ min 15$ tính từ thứ 7 tuần kia đến thứ 6 tuần trước. :)

Nó lỗ có 1$,thế h nó con 1 year là nó lời 45$.
Chả le 40 sale toàn 1 month hết.
Nhưng bây h fix 10 có lẽ cũng khá cheat đấy. :)

hehe thế mấy bác k tính lúc người ta rebill mua tiếp ahh ? nó có trả thêm cho mình đâu !
hixhix FSN giờ cheat elite lắm hay sao ấy ! lúc chưa chuyển ngày 5-10 sale tự nhiên tham thêm 2$ chuyển qua elite giờ ngày 1,2 sale ! mía nó hình như nó lập cái elite ấy để bẫy ai nhìu sale nhốt vào 1 chỗ để dễ xử lý hay sao ấy ! đúng là mình ngu thật ! có ai bị giống vậy k ?

hehe thế mấy bác k tính lúc người ta rebill mua tiếp ahh ? nó có trả thêm cho mình đâu !
hixhix FSN giờ cheat elite lắm hay sao ấy ! lúc chưa chuyển ngày 5-10 sale tự nhiên tham thêm 2$ chuyển qua elite giờ ngày 1,2 sale ! mía nó hình như nó lập cái elite ấy để bẫy ai nhìu sale nhốt vào 1 chỗ để dễ xử lý hay sao ấy ! đúng là mình ngu thật ! có ai bị giống vậy k ?
80% đê. ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back