Ask Cho mình hỏi chút về offer download và sanboxies

Mình thì nghĩ do proxifier chứ ko phải sanbox , thử add sock vip72 vào proxifier rồi chạy ko cần sanbox xem , nếu nó vẫn ko chạy là do proxifier rồi ko phải sanbox .

Mình thì nghĩ do proxifier chứ ko phải sanbox , thử add sock vip72 vào proxifier rồi chạy ko cần sanbox xem , nếu nó vẫn ko chạy là do proxifier rồi ko phải sanbox .
Đã thử. chạy ngoài sanboxies k chạy bạn. mình đang sài ban proxifer 2.9.1 . mấy hôm trước vẫn ăn bt. Giờ nên dùng bản nào bạn ?

Đã thử. chạy ngoài sanboxies k chạy bạn. mình đang sài ban proxifer 2.9.1 . mấy hôm trước vẫn ăn bt. Giờ nên dùng bản nào bạn ?

Thế thì đơn giản là bạn nên cài lại win rồi cài lại tất cả các tool cho mượt máy nhé :D

Nói chung chắc chắn 100% ko phải sanbox đừng có mà tháo ra cài lại vô ích , cái này là về proxifier thôi , mà đầu tiên là mún biết máy bạn cần trước khi ghót với sau khi ghost có cài gì ko @@ .

Last edited:
Đã test lại, k phải lỗi do sanboxies hay proxifer nhé mọi người , vì vừa nãy test lại thì chỉ làm đc 1 em Wajam còn lại 7zip,clean,Smart.... nói chung trong các con rocket chỉ có mỗi con wajam la run được, các con khác run vẫn im lìm k hiện app. Có lẽ nào do ăn nhiều quá nên rocket block máy mình sao?

cái đó do sock đó bạn, mình dùng máy ảo đôi lúc cũng bị, run nó thì vừa mới run đã bị terminate liền, phải nhanh tay click next nó mới cài, gặp trường hợp này thì cứ đổi sock cho lành :)

cái đó do sock đó bạn, mình dùng máy ảo đôi lúc cũng bị, run nó thì vừa mới run đã bị terminate liền, phải nhanh tay click next nó mới cài, gặp trường hợp này thì cứ đổi sock cho lành :)
k phải do sock nhé bạn. mà no không hiện lên bảng rocket chứ nói gì đến next nhanh vs chậm

theo mình bạn check lại phiên bản FF đi, hôm trước mình cũng bị thế mò mẫm mất mấy ngày mới ổn đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,423
173,591
Latest member
justmin22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week