Cho Mình Hỏi Mod nào delete topic mình vậy

Status
Not open for further replies.

RiBoXom

Senior
Reactions
241
MR
0.000
:oops: khi nãy mình có lập topic tạo ảnh channel youtube cho anh em . sao f5 lại thì ai delete mất mà chả có reply gì ? :) Mod nào xóa rep hộ mình phát thanks

:D ví dụ như nhà mày có người mất mà chẳng ai thèm nói mày tiếng nào vậy . :)) :cool: *** ****** mày thằng bố đời nào remove qua box chat mà chẳng nói tiếng nào

Upvote 0
:(

Chắc cá mập cắn cáp làm rớt mạng nên forum lỗi thôi :)
:D nó remove qua box chat ! mà lập topic hỏi thăm đàng hoàng nó cũng chả cần thèm rep :oops: =)) khinh người đến cỡ đấy :eek: chắc thời trước nó bị tự kỉ nhiều lắm nên mới bố đời thế :confused:

Upvote 0
:D nó remove qua box chat ! mà lập topic hỏi thăm đàng hoàng nó cũng chả cần thèm rep :oops: =)) khinh người đến cỡ đấy :eek: chắc thời trước nó bị tự kỉ nhiều lắm nên mới bố đời thế :confused:
tag thằng tên thằng MOD mà bạn nghĩ vào nhé :)

Upvote 0
Bạn post sai box mình chưa Delete luôn mà move dùm là còn may đấy nhé.
Bạn post mấy cái đó thì qua Box Chat hoặc Box Buy/Sell nhé. Quăng vào Box này chả khác nào quăng rác vào nhà tớ.
Tớ không xoá mà Move dùm giờ còn chửi bới tớ là thế nào ?

Upvote 0
Tiếp tục MOVE Topic này qua Box Suggestion.

Upvote 0
Bạn post sai box mình chưa Delete luôn mà move dùm là còn may đấy nhé.
Bạn post mấy cái đó thì qua Box Chat hoặc Box Buy/Sell nhé. Quăng vào Box này chả khác nào quăng rác vào nhà tớ.
Tớ không xoá mà Move dùm giờ còn chửi bới tớ là thế nào ?
:) thì tớ tạo đúng box youtube còn gì :oops: post topic hỏi thử lý do del thôi chứ không có ý gì nhưng chỉ ức chế vì ngồi đợi 30 phút lúc tạo cái topic này thì k thấy được rep thôi . cậu del luôn topic này + topic kia hộ mình thanks

Upvote 0
:) thì tớ tạo đúng box youtube còn gì :oops: post topic hỏi thử lý do del thôi chứ không có ý gì nhưng chỉ ức chế vì ngồi đợi 30 phút lúc tạo cái topic này thì k thấy được rep thôi . cậu del luôn topic này + topic kia hộ mình thanks
Đúng là nó làm cho Youtube nhưng liên quan việc mua bán thì nằm bên Box Mua Bán mới đúng cậu.
Nhưng tớ không thể thay đổi Title Topic cho đúng Rule của Box Mua Bán nên move tạm qua Box Chat dùm cậu thôi.
Còn việc Close 2 Topic thì hiện tại nằm ở 2 Box khác rồi. Mình cũng không có quyền Close.
Cám ơn bạn.

Upvote 0
ông mod làm đúng r cậu box YTB là để bàn về YTB chia sẻ chứ k nằm ở mục mua bán mà, mua bàn thì qua bên box mua bán chứ :D

Upvote 0
ông mod làm đúng r cậu box YTB là để bàn về YTB chia sẻ chứ k nằm ở mục mua bán mà, mua bàn thì qua bên box mua bán chứ :D
Bác làm gì mà đi đâu cũng gặp bác, post nào cũng comment, cái gì cũng bình luận, chuyện gì cũng tham gia, chuyện người ta bác vẫn cứ nói ... đúng là mokey post 247

Upvote 0
Bố làm như ai cũng rảnh chầu chực trả lời topic của bố thế
cái này đúng là ý kiến thì lên phường.

Upvote 0
Bác làm gì mà đi đâu cũng gặp bác, post nào cũng comment, cái gì cũng bình luận, chuyện gì cũng tham gia, chuyện người ta bác vẫn cứ nói ... đúng là mokey post 247
cũng giống như bạn chuyện mình cmt mà bạn cứ vote r nói vậy ấy :), mình thích thì mình nói chả ai cấm :D

Upvote 0
Không hiểu lắm :D
Việt sub : ý ông ấy nói, topic ông ấy bị ai đó close mà kô ai nói cho ông ấy 1 tiếng lý do tại sao lại close, nhưng ví dụ ông ta đưa ra thì nói thẳng 1 câu là mất dạy, chưa biết đúng sai sao mà lôi người thân ng khác vào nói như vậy

Upvote 0
cũng giống như bạn chuyện mình cmt mà bạn cứ vote r nói vậy ấy :), mình thích thì mình nói chả ai cấm :D
quên chớ cmt tặng bác thêm 1 câu, 4rum này 4rum mở ai thích gì thì nói đừng a dua học theo bọn kia tối ngày copy cái câu đi đâu cũng gặp r cmt, tính ra mấy bác cũng hóng chuyện chả khác gì mình, nếu k phải hóng chuyện thì chắc tối ngày mò theo mình để hóng mình cmt r phán quá .
:D các bạn thích xem k thích nói mình thích xem thích nói là chuyện của mình, người bị mình vote ko ý kiến thì ng khác chả có quyền gì ý kiến cả .
o_O 4rum mở chứ k phải nhà của mấy bạn đâu :eek:
p/s : mà hình như chủ topic là mem box captcha đúng ko nhỉ ? nếu đúng thì hèn thì mà box dv vào thẳng box youtube haha, riêng 1 mình box captha mới có trade trong box luôn thôi mấy mục khác mua bán phải dùng box khác ko nằm cùng mục đâu :p

Upvote 0
quên chớ cmt tặng bác thêm 1 câu, 4rum này 4rum mở ai thích gì thì nói đừng a dua học theo bọn kia tối ngày copy cái câu đi đâu cũng gặp r cmt, tính ra mấy bác cũng hóng chuyện chả khác gì mình, nếu k phải hóng chuyện thì chắc tối ngày mò theo mình để hóng mình cmt r phán quá .
:D các bạn thích xem k thích nói mình thích xem thích nói là chuyện của mình, người bị mình vote ko ý kiến thì ng khác chả có quyền gì ý kiến cả .
o_O 4rum mở chứ k phải nhà của mấy bạn đâu :eek:
p/s : mà hình như chủ topic là mem box captcha đúng ko nhỉ ? nếu đúng thì hèn thì mà box dv vào thẳng box youtube haha, riêng 1 mình box captha mới có trade trong box luôn thôi mấy mục khác mua bán phải dùng box khác ko nằm cùng mục đâu :p

Úi trời, bác cay cú nhỉ? Mình chỉ hỏi cậu sao mà vào nhiều topic và nhiều commnent vậy thôi chứ có nói xấu gì bác đâu.
Lâu lâu mình vào topic đọc thì thấy bác commnet

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786