Ask Cho mình hỏi rồi mình đi nhảy cầu tự tử

t mới bị gỡ motisized ở 1 video nhugx chưa bị dis có sao k?

đùa tí thôi chứ ko làm đc cái này thì chiến cái khác .. thiếu gì net mà cứ đâm đầu vào nuôi gà .. gà nuôi 1 2 lứa đầu còn có lãi .. lứa thứ 3 sẽ bị dịch mà chết hết nhé ;)

sự khác biệt giữa mmo và ddth, nhiều khi mình thấy 2 4rum có nhiều bài trùng nhau nhưng comments khác nhau hoàn toàn.

ví dụ post bài các site publisher bên ddth thì toàn các webmaster phân tích cpm của site, site uy tín hay k, đặt quảng cáo của site ảnh hưởng gì tới website k,..vvv. còn bên mmo thì cheat như thế nào ta =))

còn ví dụ trực tiếp topic này thì bên ddth comment đầu đã có thông tin cần thiết :D http://www.ddth.com/showthread.php/1204818-Cho-mình-hỏi-rồi-mình-đi-nhảy-cầu-tự-tử

123

làm gì cũng phải có giới hạn .. và quan trọng là phải biết tự cân bằng ... hãy tự làm khách hàng cho chính mình ...

đừng hỏi gì nữa nhé ... tớ thăng đây :))

sự khác biệt giữa mmo và ddth, nhiều khi mình thấy 2 4rum có nhiều bài trùng nhau nhưng comments khác nhau hoàn toàn.

ví dụ post bài các site publisher bên ddth thì toàn các webmaster phân tích cpm của site, site uy tín hay k, đặt quảng cáo của site ảnh hưởng gì tới website k,..vvv. còn bên mmo thì cheat như thế nào ta =))

còn ví dụ trực tiếp topic này thì bên ddth comment đầu đã có thông tin cần thiết :D http://www.ddth.com/showthread.php/1204818-Cho-mình-hỏi-rồi-mình-đi-nhảy-cầu-tự-tử
Bác nói quá chuẩn :))

Đm tự tử cc. Nếu tự tử thật thì làm mẹ đi, cần c gì phải lập topic.
Tổ sư, bố mẹ sinh ra chưa báo hiếu đc clg, đã bày đặt tự tử.
Chiến mấy con gà + youtube ko đc, đã muốn chết thì làm ăn cái đ gì nữa. Mẹ, chẳng lẽ cứ làm là sẽ thành công à?
Ai chả thế, đã xác định kiếm tiền, kinh doanh, đầu tư là phải biết chấp nhận rủi ro. Mới thất bại có tí mà đã muốn chết.
Nhục vcl.

Chiến mấy con gà + youtube ko đc, đã muốn chết thì làm ăn cái đ gì nữa. Mẹ, chẳng lẽ cứ làm là sẽ thành công à?
Ai chả thế, đã xác định kiếm tiền, kinh doanh, đầu tư là phải biết chấp nhận rủi ro. Mới thất bại có tí mà đã muốn chết.
Nhục vcl.
Thôi kệ nó bạn, để nó ra đi thanh thản :)

Nhục vcl.
bạn rãnh, k thích thì next tự dưng thể hiện cái sự thiếu ăn học ra làm j zị??? k biết nhận ra giữa chém gió vs làm thật à! ai ngu đấy!

Nhục vcl.
bác hơi bị nghiêm túc quá, cậu ấy đùa ấy mà...:)

PS: ủa mà thớt chưa chết à, vậy thôi khỏi trả lời:D

bạn rãnh, k thích thì next tự dưng thể hiện cái sự thiếu ăn học ra làm j zị??? k biết nhận ra giữa chém gió vs làm thật à! ai ngu đấy!

Ừm, mình ngu. Bạn giỏi
Giỏi mà acc die :)

nhảy đi không khéo lại tìm k thấy xác giống vụ thẫm mỹ viện ấy :D

:eek: nếu dưới có đó sóng wifi lên báo nhe trên này D-com mắc quá

Tự tử có tội nặng lắm đó, sẽ bị xuống địa ngục đó, linh hồn sau khi chết sẽ ko được siêu thoát đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week