Cho Mình Hỏi Tại Sao Nick Mình Lại Bi Band Forever

sadnyla1

Newbie
Reactions
127
MR
0.000
Nhờ Mod nào band mình giải thích dùm

Nick that mình là sadnyla bên box captcha

Ặc bị Scam 50 LR,
mịa một là scam mà còn giả gà,
2 là *** biết quản lý nick để đi scam người khác rồi còn sao với răng
nhìn thấy lại bực.

2 trường hợp thế này rồi.mịa hôm qua e cũng bị 30PZ cũng cái giọng này.bảo bị hack nick xin banned.nhìn lại thấy bực.

Upvote 0
mình cũng vậy nè, từ chiều đến giờ đâu có vào forum. lúc nãy xem xong phim cuộc đời lớn vào thì thấy thằng nào lấy nick mình đi bán thẻ điện thoại. mình cũng đặt pass là 123456 :binhsua32:

Upvote 0
Ặc bị Scam 50 LR,
mịa một là scam mà còn giả gà,
2 là *** biết quản lý nick để đi scam người khác rồi còn sao với răng
nhìn thấy lại bực.
À, thì ra là vụ này. Hồi trưa bà chị này đồng ý mua mình 50LR, và yêu cầu mình send LR trước, trong khi mình có bảo hiểm. Sau đó đồng ý send VCB mình trước, nhưng chờ hoài không thấy. Buzz phát hỏi lại thì nói mua của Vietsu rồi. Thì ra Vietsu là nạn nhân của vụ này sao :D

Upvote 0
1 Khi đã xác định vào 4rum chơi lâu dài thì khuyên các cậu nên đặt pass và trình bảo mật cao một tí đi :)
Còn không thì đừng kêu ca là do hack này nọ :)

Upvote 0
1 Khi đã xác định vào 4rum chơi lâu dài thì khuyên các cậu nên đặt pass và trình bảo mật cao một tí đi :)
Còn không thì đừng kêu ca là do hack này nọ :)

làm sao mà biết được bạn, mình mới choi mmo được hơn 2 tháng và cũng có buôn bán gì bao giờ đâu mà nghĩ đến vấn đề đó :binhsua28:

Upvote 0
đặt pass toàn 123456. haizz. nói thẳng đến khi nào mới hết "NGU" :| sr nếu xúc phạm

Upvote 0
đặt pass toàn 123456. haizz. nói thẳng đến khi nào mới hết "NGU" :| sr nếu xúc phạm

chẳng có gì xúc phạm cả vì tớ đây lúc vào đây là qua google nên đăng ký cái nick lấy đại cái password 123456 để có nick tham gia và cho dễ nhớ chứ đâu biết là sẽ tham gia ở đây lâu dài như thế này
:binhsua39:

Upvote 0
làm sao mà biết được bạn, mình mới choi mmo được hơn 2 tháng và cũng có buôn bán gì bao giờ đâu mà nghĩ đến vấn đề đó :binhsua28:
vãi thật toàn siêu phàm sờ pam , mình chơi gần 1 năm mà ko bằng post ~~

Upvote 0
ông teppi này spam thật pro vào nhu cùng mình mà lên srmem nhanh ko tưởng đc, nói thật có gd với bạn mình sẽ đề phòng cao !

Upvote 0
cũng xin nói hộ cho bạn, bạn sadnyla bạn ấy hoạt động ở Box captcha vì cậu ấy để cái hình 2 con ngựa tạo thành hình cô gái, rất bắt mắt

Upvote 0
ặc. đã scam đc rồi cơ à. cho dù ko phải scammer cũng phải bồi thg 1 ít chứ..
mà dạo này forum hay nhỉ. khéo mình đi scam rùi kêu mất nick nhiề. đơn giản quá

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week