Cho mình hỏi tí về PP

haunhqn

Junior
Reactions
120
MR
0.002
PP mình bị thế này là sao vậy

Vào SC chụp cái hình lên
còn cái đó thì refund lại và bảo bọn support của PP là ta dek quen biết gì thằng đó , nó tự gửi vào , thế thôi

úp úp...giúp mình với nào....với số tiền nhỏ mà bị thế này..sau này tiền lớn thì thế nào:binhsua04:

:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:...giúp tớ với

held có ngĩa là pp đang giữa tiền của bạn. nó đã lấy tiền từ tài khoản của người gửi rồi. trong quá trình chuyển tiền cho bạn, hệ thống auto check của nó thấy acc của bạn có vấn đề nên nó đã limit acc của bạn trước, vì vậy bạn ko thể nhận tiền dc, nên tiền đó bị held.
\

bạn coi cái bạn kia có open dispute bạn ko, hay là do hệ thống pp tự dispute, bây giờ tiền đã held rồi thì refund cũng ko dc vì tài khoản làm j có tiền mà rf. nếu acc mới thì bỏ làm acc khác thôi, còn gỡ limit dc thì bạn gỡ để tăng trust với paypal.

Last edited by a moderator:
held có ngĩa là pp đang giữa tiền của bạn. nó đã lấy tiền từ tài khoản của người gửi rồi. trong quá trình chuyển tiền cho bạn, hệ thống auto check của nó thấy acc của bạn có vấn đề nên nó đã limit acc của bạn trước, vì vậy bạn ko thể nhận tiền dc, nên tiền đó bị held.
hình như bạn mua acc của bạn khidodit j đó thì phải.

bạn coi cái bạn kia có open dispute bạn ko, hay là do hệ thống pp tự dispute, bây giờ tiền đã held rồi thì refund cũng ko dc vì tài khoản làm j có tiền mà rf. nếu acc mới thì bỏ làm acc khác thôi, còn gỡ limit dc thì bạn gỡ để tăng trust với paypal.
bạn này ăn nói cho cẩn thận nha. mua của mình bao giờ?

bạn này ăn nói cho cẩn thận nha. mua của mình bao giờ?
thế thì mình xin đinh chính lại. tại nghĩ có topic nào đó liên quan đến bạn nên mình ngĩ vậy thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week