Cho những ai muốn học làm offer nhé...

Reactions
41
MR
0.000
Hii các bạn,các anh,các chị,các cô,gì,chú,bác,...
Em tuy là newbie nhưng hum nay cũng xin đc mạo muội post bài này
Cụ thể thì bài này là dành cho những ai muốn học và kiếm $ từ offers.Em
đảm bảo sẽ hướng dẫn cụ thể cho các ai đó làm từ A-A và chắc chắn kiếm
được $ từ offers với mức khoảng từ 1tr đến 10tr cho 1 tháng làm việc.
VÀ SAU ĐÂY LÀ ĐIỀU KIỆN CỦA EM...:binhsua06:

1--có vốn tầm 1tr để mua hma và sock(mua gói unt nhé).
2--khi thành công thì mỗi tháng chia cho mình 10% trong vòng 1 năm(khi thành công mới lấy mà k giữ lời hứa thì cũng chịu chỉ bít trù ẻo bạn bị xe cán chết tươi thui).
3--CÁI NÀY QUAN TRỌNG NHẤT NÈ...có chị gái,em gái,chị họ,em họ,cháu gái,cháu họ,bạn gái(k phải n.y),..còn con gái giới thiệu mình với.CÁI NÀY PHẢI LÀM TRƯỚC TIÊN NHÉ.(Đây là giới thiệu để em tìm hiểu bạn gái thui k phải để chơi bời đâu...)
:binhsua07:
VẬY AI QUAN TÂM VÀ ĐÁP ỨNG ĐỦ CẢ 3 ĐK THÌ PM NHÉ...Xin các pro đừng ném gạch vỡ đầu em..
:binhsua02::binhsua02::binhsua02::binhsua02::binhsua02::binhsua02::binhsua02::binhsua02::binhsua02::binhsua02::binhsua02::binhsua02::binhsua02::binhsua02::binhsua02::binhsua02:

Cần nói thềm là đừng bạn nào hỏi mình là k có vốn đc k hay cậu cứ chỉ đi rùi mới biết làm đc không thì mới cần $ mua....nhé nếu mà mình chỉ nói thui ý thì cũng giống các bạn đọc hướng dẫn trông 4me này.do đó nêu thực sự muốn làm đc off ý thì hãy chắc chắn 1 tinh thần là bỏ ra 1tr để mua những thứ cần thiết.và những thứ đó là để các bạn dùng thui nên là đừng cái kiểu hỏi mấy câu vô nghĩa vì mình nghĩ những người cái kiều mày mò không muốn mà vốn cũng k muốn bỏ mà đòi kiếm đc $ thì sory không có đâu!OK
mún làm ngon đc off trong 3 ngày thì cần phải thực hành...

Last edited by a moderator:
Đăng ký lớp học thôi... Em gái, chị gái, gì gái, cô gái, cháu gái....có tất :binhsua172:

lại có vụ em gái chị gái nữa chứ!!! không có cái 1 với cái 3 bác có nhận không!!! =)) =)) =))

vãi đạn, đáp ứng được 1 vs 3 điều khoản 2 éo biết gì, có chấp nhận không thớt, nhưng thớt ở khu vực nào
chứ thớt bảo thớt ở Kiên Giang - Cà Mau
Mềnh ở Mù Cang Chải thì làm ăn giề :)) :)) :))
yêu nhau cưới nhau qua ảnh à =)) =))

thì vẫn đang cạp đây.3h cạp lấy kum ăn ngay.3h off lấy của để rành :)) làm mấy site này nót pay đái lỉ...:D
mà 3h cạp = 1/10 3h off mới sợ...:binhsua57:
làm thế tiền để đâu hết nhỉ. Tớ làm 2h là buồn ngủm rồi:binhsua166:

thấy post trong mục chat - cậu thật hay đùa vậy? túng quẫn quá rồi, nếu thật nói tiếng tui gôm gốp vốn liếm cạp mua sock học nghề!

Sory mọi người nhé.thằng em mình nó vào acc nghịch dại...mọi người thông cảm.mình đảm bào đây là lần cuối có tin vịt nhé.
nhờ mod close dùm.
Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week