Cho xin ít thông tin về Amway !!!

:mad: Cách đây 3 hôm-- Heo đi uống cafe--- ở nhà có thèng cháu bà con xa-- ghé nhà-- dẫn theo 1 thèng tự xưng bác sỹ-- rùi lôi máy móc gì đó-- khám cho bà già của Heo--- xong rùi bảo bác bị đường nhìu,,, máu thiếu,,,, huyết áp cao---,,,,,,,, rùi xong lôi 1 đống thực phậm chức năng ra---rùi thèng cháu bà con xa--- nó bảo bác nên uống--- ,,,,, rùi bị móc túi 2 triệu 500k...:mad::mad: Về nghe được--- nhìn vào là biết amway--- tía--- vì nghĩa vì tình gia đình nó nên mới éo gọi điện chửi---- chẵng thà no đói-- hết tiền thì cho nó 2 triệu 500k chứ thấy nó dụ bà già mình-- tức kinh khủng

o_O

:confused: tháng 70-90 triệu ah--- vậy sao ko ngồi càfe máy lạnh-- nhà hàng gì đó để bàn chiện mà lại lôi nhau ra công viên-- vỉa hè lên kế hoạch tiền tỉ

:( chả bù với mmo--- kiếm vài $-- ôm lap cafe wifi sáng chiều== thích ngắm chân dài thì Quynh Như-- Nhat Nguyệt--- thích ngắm trai đẹp thì qua Mimosa:D

:D Nhìn tụi đa cấp-- mặc vést- đi giày--- đi xe buyt còn đỡ-- có thèng còn chạy chiếc xe đạp ngứa mắt vãi:D

cái vấn đề ko phải 2 tr5 hay 25 triệu

Cái vấn đề là : " mẹ ông có đỡ bệnh không ?"

Nhấn theo dõi topic này mấy hôm nay. thấy cãi nhau vui phết, :D
Mình đang hóng cao nhân tháng vài chục k $ xem tình hình có ngon lành thì cố nhịn ăn sáng 1 tháng chuẩn bị nộp 250k $ tham gia đây , àh nhầm 250k vnđ :D

Nhấn theo dõi topic này mấy hôm nay. thấy cãi nhau vui phết, :D
Mình đang hóng cao nhân tháng vài chục k $ xem tình hình có ngon lành thì cố nhịn ăn sáng 1 tháng chuẩn bị nộp 250k $ tham gia đây , àh nhầm 250k vnđ :D
rảnh qua xem video ở topic dưới chữ ký tôi đi bà :D cãi qua cãi lại mất công

rảnh qua xem video ở topic dưới chữ ký tôi đi bà :D cãi qua cãi lại mất công
Có cãi với ai đâu cưng, đây là cmt đầu tiên của mình trong thread này đó, mình đang định tham gia mà đừng làm nhụt chí, :(

Có cãi với ai đâu cưng, đây là cmt đầu tiên của mình trong thread này đó, mình đang định tham gia mà đừng làm nhụt chí, :(
cũng định tranh luận góp vui tí mà thấy họ lôi chó mèo vào là chán ko muốn nói rồi, bỏ đi cho vui của vui nhà :D

Quan trọng là cứ trải nghiệm sản phẩm, loại hình nào cũng vậy, sp chất + trải nghiệm thực tế => có niềm tin => lan truyền.
Aw bán hàng tiêu dùng nên tiềm năng cao đấy, ai có tóc thì cũng phải gội đầu, cũng phải giặc đồ, đánh răng,...

cũng định tranh luận góp vui tí mà thấy họ lôi chó mèo vào là chán ko muốn nói rồi, bỏ đi cho vui của vui nhà :D
Có lôi cả heo zô nữa kìa, đâu riêng chó mèo, cũng tính là cưng chạy trước mình chạy sau cho vui nhà rồi đó:D:D:D

Mà thấy thu nhập của các pro hấp dẫn quá nên tính tham gia, vì bữa giờ ko kiếm đc xu nào, toàn ngồi tự kỷ gặm mỳ sống lay lắt qua ngày, ko có gì ăn nữa mà cũng chẳng có gì làm nên giờ đang ngồi lấy giũa móng tay mài bớt răng cho đỡ buồn rồi cmt nè, chắc mình sắp điên cmnr, Alice ạh :(:(:(

Nên chán quá ko thèm onl nữa đó :oops::oops::oops:

Amway với cả cái oliflam gì đó thật ra nó là đa cấp nhưng không mất dậy và bố láo như mấy cái của thằng vietnam lập ra
Nó đơn giản chỉ là mua hàng và ăn hoa hồng, tuy nhiên nhiều cấp quá cho nên chi phí nó gộp hết vào hàng hoá bán ra.
Vấn đề đặt ra là nếu bạn là khách hàng, bạn sẽ chọn sản phẩm dầu gội Clear mát lạnh hay sản phẩm gì đó của hai hãng kia khi nó có cùng một giá?

Dạo một vòng trong topic AW này ..nhận thấy một sự thật là toàn là con gái vào tranh luận:D

P/s: góp ý thớt kêu bạn của thớt vào topic này đọc nhé ... còn về AW nó như Invest trong MMO vậy,,, nên tìm hiểu và biết đến chỗ nhột và điểm yếu của AW thì hẵn lao vào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom