Choáng với độ giàu của quân đội Mỹ

má ơi em đếm dc 550 chiếc mà còn chưa hết,vãi lúa quá:binhsua94:

má ơi em đếm dc 550 chiếc mà còn chưa hết,vãi lúa quá:binhsua94:
mình đếm 800 mà chưa hết, xe này vượt mọi địa hình lội nước lặn nước xe bọc thép, vit nam mình mà có nhiều như mỹ, đem ra bờ biển trường sa hoàng sa là quá ngon...

mình đếm 800 mà chưa hết, xe này vượt mọi địa hình lội nước lặn nước xe bọc thép, vit nam mình mà có nhiều như mỹ, đem ra bờ biển trường sa hoàng sa là quá ngon...

Bác có nói quá ko làm gì nhiều tới mức đó . em mà còn ko đủ kiên nhẫn để xem hết nữa ^^

ăn thua gì, đám này cho sang vn, mấy hôm là thành sắt vụn thôi. Chỉ chưa hiểu nó lắp bao nhiêu đầu kéo đẩy để chạy được đám tăng đó thôi. Chứ tầm quốc gia thì 1000 xe còn ít chứ đám đấy nhằm nhò gì. bao giờ nó để cả đống tăng ấy nổ máy mà hành quân thì mới nể nó về độ giàu có ( đám tăng này chạy tốn dầu lắm à :binhsua88:) nó vẫn dùng tàu trở chính tỏ vẫn phải tiết kiệm mà

Chắc các toa chuyển có gắn thêm động cơ phụ chứ cái đầu xe kéo sao nổi ta @@!

ăn thua gì, đám này cho sang vn, mấy hôm là thành sắt vụn thôi. Chỉ chưa hiểu nó lắp bao nhiêu đầu kéo đẩy để chạy được đám tăng đó thôi. Chứ tầm quốc gia thì 1000 xe còn ít chứ đám đấy nhằm nhò gì. bao giờ nó để cả đống tăng ấy nổ máy mà hành quân thì mới nể nó về độ giàu có ( đám tăng này chạy tốn dầu lắm à :binhsua88:) nó vẫn dùng tàu trở chính tỏ vẫn phải tiết kiệm mà
Theo pro nghỉ xe tăng đem đi chạy khi không chiến đấu chạy cả ngàn chiếc để chứng tỏ minh giàu Mỹ mà làm thế giờ nó không giàu thế này đâu Việt nam 10 là mưng thấy mồ nói gì nhiều như thế này

:D nó mà nổ máy chạy hết thì cày nát đường ah ;))

Choáng kiểu gì ? nó giàu nó mới dám mang quân wa đánh mấy nước khác, chủ topic bao nhiu năm rồi ko coi tin thời sự vậy =))

nó một mình 1 châu rồi còn gì , may nó không gần mấy nước , phải chuyển đường biển , k nó dẫn đội xe tý hon này sang thì ối trời ơi

Theo pro nghỉ xe tăng đem đi chạy khi không chiến đấu chạy cả ngàn chiếc để chứng tỏ minh giàu Mỹ mà làm thế giờ nó không giàu thế này đâu Việt nam 10 là mưng thấy mồ nói gì nhiều như thế này
vn mình có đấy cơ mà của nga ngố lên nó khác trông ko hoành tráng như bọn mẽo nhưng mà ko thua kém đâu. nếu đứng dàn quân mà tăng bo thì mình thua còn chơi kiểu cò quay bọn nó tuổi gì? :))
:D nó mà nổ máy chạy hết thì cày nát đường ah ;))

Đường mĩ nó ngon hơn vn mà. sang mình chắc gì đã chạy được sập ống cống chúng nó chết chắc hoặc đen hơn vào đúng đường cáp điện mấy thằng ngồi trong tăng cứ gọi là :binhsua80:

cái đoàn tàu nó mà phanh chắc quán tính nó đi thêm vài km mất =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week