Help Chơi đẹp với paypal - sống chung với lũ :))

Mình ko dìm hàng gì thớt đâu cơ mà a e nên để ý có vài phần tử cũng nằm vùng và giúp gỡ pp limit a e khi a e bị limit sau đó là tiến hành scam bằng cách đó là pp cần info nào mà a e ko có nó sẽ bắt a e fake info và nó làm mình send tiền,trước mình cũng add yahoo lâu r tin tưởng giao hết và cuối cùng là bị scam và ra đi acc pp 500$ limit 180 ngày và gê hơn là info pp là ông a ruột mình thì bị pub là đi scam ,và mình off cái mmo4me này hơn 1 năm r giờ mình comeback lại :p
Đúc kết lại a e làm gì ngó bộ chưa tin lắm thì nên trung gian cho lành ;)

tùy các cậu thôi làm ơn chả sợ mắc oán
tớ là Jimymmak là professional và từng t-mod bên 4you. nếu ai không tin có thể qua đó xác nhận nhé
còn có team mà ko bik câu hỏi bí mật thì cũng chịu thôi
KennyBMT là scam đã bị report bên 4you

Với cùng 1 info bạn có thể lập 3 acc Paypal
- 1 Personal (Loại này cực dễ limit và limit nhiều lần)
- 1 Premier (mình khuyên mọi người nên xài loại này)
- 1 Business (Loại này khuyến cáo là nếu ko phải công ty ko nên lập)
Chú ý: không nên lập cùng 1 info 2 acc cùng loại dễ limit (mình cũng thử lập rồi ko vấn đề gì xài vài năm rồi ko sao cả nhưng vì info của mình rất sạch sẽ và trust nhưng vẫn ko nên)
Khuyên:
- Nên để acc limit liên quan đến adress, khi gỡ xong rồi thì thực sự là acc bạn khó mà limit thêm lần nào nữa trừ khi nhận tiền quá bẩn, còn bẩn bình thường bị hold chỉ cần báo support Paypal là thằng hâm nào đó gửi nhầm cho tôi và yêu cầu Paypal refund lại cho người ta thế là xong.
- Khi gửi tiền cho 1 acc paypal khác khuyến khích gửi ko mất fee vì càng gửi mất fee càng dễ limit. Khi gửi nên ghi nội dung chuyển khoản ví dụ: mua cái card điện thoại chả hạn . . . ko nên để trống
- Muốn acc có độ trust thì nên giao dịch cá nhân nhiều chứ ko phải add mail nhận tự site có nghĩa là trust sẽ tăng như vậy quá nhầm :D

Theo kinh nghiệm của mình :
1 : chỉ nên login ip mình đã đăng kí...tốt nhất là máy của mình....Trước khi login mình nên kiểm tra để ý...xem co gì cần tắt thi tắt hết đi..
2 : Mới reg acc và app thẻ visa rùi..các bạn nên cho 1 it $ hoặc mua lại cảu ai 1 it, nguồn sach là đc..rồi rút về bank,,khi nào tiền về ban thi dùng ok
3: Hạn chế mua bán pp khi không cần thiết...chỉ nên nhận tiền từ các nguồn đã có uy tin từ trước...Mình thấy vừa rồi có 1 số trang khuyến mại sigup Tặng 0.1-0.5pp...khi nhận $ về pp ăn limit ngay. Không nên tham vài pp k rõ ràng mà mệt về sau
4: Có nhiều hay it các bạn nên rut về bank cho an toàn...Mình nhận $ rất nhiều $ tu cac net.sau 30 phut la co thể rut về bank đc..Tiền về bank rất chuẩn
Thấy hay Like cho cái nhé!

pp chính chủ... very và chuyển tiền về ngân hàng lúa thành công ... nhận $ sạch .... ko cần thiết miễn login, có khi cả tuần ... ex $ cho 1 người duy nhất .. các giao dịch mua bán gia hạn kiểu hosting , domain name , hma, các nhà cung cấp dịch vụ .... thoải con gà mái ... mấy tháng mới phải ra hạn mà :))

tớ ở quê thật mà trả bao h tớ ăn mít cả :D

tớ trồng lúa .. cũng đc chút ít để dành cho con cháu sau này ... làm ăn rất là chân chính :D

Không login với nhìu địa chỉ ip khác nhau, thay đổi nhiều. Mấy bác chơi off quên quên để lun cái soft fake ip login vô phát là ăn chưởng.

Cái này thì ko được rồi, nhà mình sài IP động, động tí là nó change IP liên tục, nên Không login với nhìu địa chỉ ip khác nhau, là 100% ko chơi đẹp được rồi nhá:rolleyes:

Tùy bạn ơi. ip động hay tĩnh thì không phải là vấn đề. paypal tớ xài login ở quê rồi lên thành phố vẫn phà phà.
Tại có một số trường hợp login trên nhiều thiết bị và địa điểm dẫn tới bị limit
Tất cả trên chỉ là kinh nghiệm cá nhân. ko chắc đúng 100%.
Còn chơi đẹp chỉ là một định nghĩ tớ tự đặt ra để nói cho vui thôi. nó không có trong qui định nào nhé :p

Tình hình sáng giờ bị dìm hàng quá. chắc nhờ mod del topic vậy. Gà mờ vô toàn bị pro tạt đạn ko
Còn ai tin tưởng mún nhờ tớ giúp thì cứ pmm. (180 thì đừng pmm vì tớ pó tay)

giờ cứ có "cao nhân" nào về paypal mới tạo nick mình lại nghĩ đến rinny thần sầu thế nhỉ :rolleyes:

Tình hình sáng giờ bị dìm hàng quá. chắc nhờ mod del topic vậy. Gà mờ vô toàn bị pro tạt đạn ko

add nick rồi mà ko thấy hồi âm o_O

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

@wing: tớ chưa thấy bạn add
@captchater: he. :) ai tin được thì tin thui.

mấy bác ko hiểu rõ về paypal thì cẩn thận kẻo giao trứng cho ác nhé, lúc dính thì đừng lên forum khóc lóc :)
Trước có mấy vụ scammer support paypal rồi lấy luôn cả acc và tiền rồi đấy :)

Sự thật mất lòng chủ topic thông cảm vì có nhiều thằng scam paypal bị ban nick hoài tạo nick liên tục lúc đói lại đi kiếm đg scam đó mà mình ko có ý gì nói chủ topic đâu nhé :rolleyes:

Thực tình paypal mình cũng ko lạ gì . Nhưng để support mà gỡ limit paypal thì mình thấy cậu này sẽ mất rất nhiều thời gian và công sức :)

@lexus4464
đúng rồi. nhưng đồng thời sẽ được giải quyết nhanh hơn và trình bày những điều mình đang vướng mắc.
đôi khi tụi nó sẽ hiểu
ví dụ tớ nhận $ site limit nó đòi hóa đơn giao dịch
tớ phải mail cho nó giải thích chứ đào đâu ra hóa đơn.
Nếu may nó sẽ hiểu và bỏ qua step đó

@captchater: ok tớ hiểu mà. uy tín không thể xây dựng ngày 1 ngày 2

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week