Chơi free cho những các bạn ko cần nạp tiền vẫn có tiền

30 thang top đầu chia nhau tiền thưởng 1500 USD . 200 thằng top đầu tham giải 1500USD miễn phí chỉ có 200 thằng đánh với nhau .

ghi user trong PS là nó tự update hả bác. poit đó tính sao vậy. rảnh rỗi chơi vui chút :D

ở clien pokerstar có chỗ play full tit trong phần cài đặt đó bạn. bấm zô nó lấy thông tin ở PS luôn. chỉ cần đặt pass là chơi đc ngay. tiền có thể dep từ PS sang FT đc. mình vừa thử chơi hôm qua :D có điều giải này của nó cũng có 2-3k mem chứ k phải 500 đâu:rolleyes:

Mình không thấy chỗ nào hết vậy??? :( :( Vậy giờ mình uninstall pokerstars ra rồi cài lại hở bạn?

Mình không thấy chỗ nào hết vậy??? :( :( Vậy giờ mình uninstall pokerstars ra rồi cài lại hở bạn?
bấm zô chỗ mũi tên chỉ là đc. nó sẽ tự tải client :D giải 25$ của fulltit chậm hơn PS 30p :oops:

điểm số chính là tiền kiếm được ở giải 25$ của nó
:D vãi. chơi đc 5-6 tour rồi mà chưa lần nào vào đc đến chỗ có $ :oops:

Không biết vụ Leaderboard này sớm , chứ ko thì giờ mình trong top 15 rồi , vì tuần trước #1 đc 1 lần với mấy lần trong top nhận thưởng rồi . ID bankrollmob có lâu rồi nhưng chưa reg trong Leaderboard , hnay mới reg nên chắc điểm chỉ đc tính từ hnay , cũng may là thi đến hết tháng 9 nên còn nhiều cơ hội .
Chia sẻ thêm với anh em muốn chơi free Poker thì like 2 page Facebook sau ( Poker freeroll pass và Poker freeroll passwords ) . Có rất nhiều giải free cho anh em chiến . Ban đêm ở Pokerstar thường có những tour 50$ hay 100$ freeroll , nếu thấy lượng người reg tour hơn 1000 người thì chắc chắn lên 2 page kia sẽ kiếm đc pass . Thỉnh thoảng lười vào web lấy pass bankrollmob thì mình cũng vào facebook 2 page đấy để lấy pass :D

Còn về bankrollmob thì chơi ở Fulltilt lượng người chơi thường ít hơn so với PS nhiều mà giải thưởng thì bằng nhau .
Ở Pokerstar bankrollmob trong 1 ngày có 8 tour 25$ ( giờ VN nhé ) :
- 8h sáng , 12h trưa , 4h chiều : lượng người chơi khoảng xấp xỉ 2500 người
-8h tối , 10h tối , 12h đêm , 2h đêm , 4h đêm : lượng người chơi từ 3000 đến 5000 người .
Vì là freeroll nên người chơi chơi khá thoáng , cầm AA all-in gặp 10-3o call là bình thường :D

e đang download Pokerstar về chơi.
Hồi xưa chơi Podog, xong được vài tuần cái ko vào được nữa! Sau này mới biết là công an chặn =))
Cho e hỏi là ở Pokerstar có cần phải fake IP j j để tránh Police ko :(

e đang download Pokerstar về chơi.
Hồi xưa chơi Podog, xong được vài tuần cái ko vào được nữa! Sau này mới biết là công an chặn =))
Cho e hỏi là ở Pokerstar có cần phải fake IP j j để tránh Police ko :(

Ngày xưa mình cũng cày ở Bodog , khá là hợp , cá kiếm liên tọi . Tiếc là năm ngoái nó đóng cửa ở thị trường châu Á , chỉ còn hoạt động ở châu Mỹ thôi thì phải . Ở pokerstar ko phải fake phiếc gì đâu nhé , ở VN chưa có khái niệm chặn Poker sites đâu , CA chỉ chặn sites cá độ bóng đá thôi

:)) cày nhiều mặt trận không hiệu quả đâu . CHọn 1 trong 2 đi 1 la ps 2 la fulltit . Con nua Neu da chọn 1 mặt trận là PS thì chỉ nên cày 1 giải freedoll ví dụ như Proskilllueage hoac bankrollmod hoac.,.. Cu tham lam giai nao cung muon chien thì lại chả đuọc giải nào đâu .

là sao bạn? phải đăng ký thêm một tài khoản bên full tilt để chơi 2 tài khoản hở bạn?
2 TK PS và FT có thể chuyển $ cho nhau nữa nhé, nhưng phải là tk đã nạp tiền và ít nhất 48 tiếng. Hồi xưa Full tilt này nhiều giải freeroll ngon lắm 250$ mấy cái mỗi ngày, còn free money no deposit nữa chứ, nên làm ăn thua lỗ được PS mua lại đấy chứ.

tu
:)) cày nhiều mặt trận không hiệu quả đâu . CHọn 1 trong 2 đi 1 la ps 2 la fulltit . Con nua Neu da chọn 1 mặt trận là PS thì chỉ nên cày 1 giải freedoll ví dụ như Proskilllueage hoac bankrollmod hoac.,..
Cu tham lam giai nao cung muon chien thì lại chả đuọc giải nào đâu
tui biết bạn này nhé, nick là pokermessi ... thì phải hay chơi $1000 freeroll lắm đúng ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom