Chơi *** free mà rút thật Beticious - FreeSportsBet - Oddslife - Bester - Betdash - Betcafe (ĐÃ CÓ P

Thường thì hết thua hết point thì sáng hôm sau mình lại thấy trang web họ cộng vào mà. Chắc bạn cược thua lúc đầu ngày nên chắc phải chờ tới hôm sau.

Mình lại tưởng cứ về 0 là nó reset lên ngay chứ,hôm qua ăn đc 300k thế là lại đi sạch

đăng ký tên không đúng có sao ko :|
không sao bạn à, tên trong beticious, muốn ghi sao thì ghi.

mình từng làm vậy thấy được nhưng đọc rule thấy cấm và check lúc request nên vội xóa 1 acc--->ko được
uh, mà không hiểu sao mình thấy một số ref vẫn cố tình tạo thêm acc mà còn đặt nick là xxx1, xxx2,xxx3 po tay luôn . Như vậy chắc chắn 100% sẽ bị ban nick khi request. Mình chỉ sợ ảnh hưởng luôn cả mình và cả mem việt . hic.

uh, mà không hiểu sao mình thấy một số ref vẫn cố tình tạo thêm acc mà còn đặt nick là xxx1, xxx2,xxx3 po tay luôn . Như vậy chắc chắn 100% sẽ bị ban nick khi request. Mình chỉ sợ ảnh hưởng luôn cả mình và cả mem việt . hic.

Đúng là chịu với mấy ông việt nam,cheat thì cũng đừng lộ liễu quá vậy quá

Mình nhờ 3 đứa bạn đăng kí dưới link ref mình mà vẫn ko nhận được point thưởng (đã kích hoạt trong link gửi về mail rồi), trong mục Referals vẫn là 0.
Chán quá, tưởng hôm nọ nó bị lỗi, tới nay vẫn thế. Bạn leetuanchinh và các có nhận được điểm thưởng từ ref ko vậy? Chẳng nhẽ mỗi mình bị lỗi này à.

Dân nước ngoài sợ Việt Nam mà...nên cái nào ăn được mà giới thiệu cho là ít ngày là tàn lụi

đăng ký tên không đúng có sao ko :|

mình từng làm vậy thấy được nhưng đọc rule thấy cấm và check lúc request nên vội xóa 1 acc--->ko được

---------- Post added at 10:15 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

Mình nhờ 3 đứa bạn đăng kí dưới link ref mình mà vẫn ko nhận được point thưởng (đã kích hoạt trong link gửi về mail rồi), trong mục Referals vẫn là 0.
Chán quá, tưởng hôm nọ nó bị lỗi, tới nay vẫn thế. Bạn leetuanchinh và các có nhận được điểm thưởng từ ref ko vậy? Chẳng nhẽ mỗi mình bị lỗi này à.

nhận được, nhưng chỉ những mem nào chơi *** thôi, còn đăng ký mà không chơi cũng ko được gì.
Hiện tại mình có 131 ref nhưng người chơi thì chỉ dao động có 10 ref . hic .

Last edited by a moderator:

---------- Post added at 10:15 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

nhận được, nhưng chỉ những mem nào chơi *** thôi, còn đăng ký mà không chơi cũng ko được gì.
Hiện tại mình có 131 ref nhưng người chơi thì chỉ dao động có 10 ref . hic .

ref được gì đâu khi nào ref chơi được 6t chắc cũng được hưởng 2uuro chứ

ăn được 2 phát thua lại trở về lại từ đầu ...*** tiền giả dễ chơi thiệt ,,mạnh tay

lại win , tiếp tục chờ kết quả trận này
Viktor Troicki 1.16
Donald Young

Đang xem và ngâm cứu chuẩn bị tinh thần *** 2 trận này . Thấy odd hạ xuống 1.2 là *** ngay .
http://www.beticious.com/en/deportes/37990-jelena-jankovic-carla-suarez-navarro
http://www.beticious.com/en/deportes/37991-lourdes-dominguez-lino-petra-cetkovska

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 07:50 PM ----------

*** tiếp 427.849 cho
Nicolas Almagro 1.16
Santiago Giraldo

Last edited by a moderator:
Mọi người ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii , Bấm vào Win more Point => Free , chúng ta sẽ nhận đc phiếu khảo sát , mình vừa làm đc 1 cái khảo sát , kiếm đc 42k point nè eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Mọi người ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii , Bấm vào Win more Point => Free , chúng ta sẽ nhận đc phiếu khảo sát , mình vừa làm đc 1 cái khảo sát , kiếm đc 42k point nè eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

thiết ko đó vào kiếm 42k *** tiếp ...nhận liến hả

Bạn xui rồi , nó vừa đóng khảo sát , chỉ còn khảo sát 14k điểm thôi , bây giờ mỗi ngày phải vào đó xem có phiếu khảo sát là chơi liền .

mình cũng vừa làm, nhưng không nhận được gì , hic .

sau nhiều lần suy nghĩ
quyết định all *** cho
Nicolas Almagro
Santiago Giraldo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097