Analysis Chơi Game kiếm tiền [ Bonus 1 $ khi Active ]

toàn gà là gà

UPDATE 13h00 25/10/2011 : CÁC BẠN CÓ THỂ ĐĂNG KÍ NHÉ . MÌNH ĐÃ NHẬN ĐƯỢC REF :) .

--------------------------------------------------------------
Đầu tiên là Proof của mình sau 2 ngày chơi GAME :)

P/S: tên trong Game của tớ là Sadly9 nhé =)

Sau khi Đăng kí, các bạn chọn nhớ chọn I'm over 18 year old để chơi mới có $ nhé :p.
Site này có 3 game nhưng ở đây mình chỉ chơi Game bắn súng thui "Super Frag" vì nó vừa nhanh lại dễ, kiếm credit rất nhanh :x

CLIP HƯỚNG DẪN :
[video=youtube;eh8A4fRyuiQ]http://www.youtube.com/watch?v=eh8A4fRyuiQ[/video]
Về chế độ BONUS :

Để Active, bạn chỉ việc chơi game nhưng để rút ngắn thời gian - để Active nhanh thì các bạn nên chơi những Game có thời gian ngắn. Ai không biết có thể pm YM mình guildgold9 , mình sẽ lập phòng và mời các cậu vào :)

Các bạn reply lại theo mẫu sau :

Sau đây là danh sách REF đã Active :

Nếu ai có thắc mắc gì thì pm ym : guildgold9, mình sẽ support nhiệt tình từ cách cài java cho đến cách chơi một cách đầy đủ nhất :))
-----------------------------------------------------
Anh em tham gia nhanh nhanh rồi vào host Sadly9 bắn nào \m/, Việt Nam vào cùng 1 room cho vui :x
-----------------------------------------------------
Thank All :p

có nhiều ngừoi ativate thế bạn nhỉ. mình chỉ có 4 bạn thôi. còn đâu đăng kí bỏ dở hết

có id speedvv chưa vậy bạn

- Username :meocon966
- PayPal Email :[email protected]

- Username : nh0xken
- PayPal Email : [email protected]

Kiểm tra giùm mình !
ID: liemlongaizin
PP: [email protected]

Những ai đăng kí trước 12h trưa ngày 26/10 mình không nhận được ref

toàn gà là gà
Thế mà hôm qua còn hỏi cách di chuyển =)

có id speedvv chưa vậy bạn
Bạn đăng kí khi nào ? Mấy giờ

chả nhớ nữa mình thấy bạn post bài bên vietlockerz rồi mình đăng ký,nhưng nếu không có thì không cần bonus cũng được, ref ủng hộ bạn vậy,nhưng bạn ơi bạn cho mình hỏi sao mình giới thiệu được 1 người theo link ref của mình rồi và nó gửi mail vào email mình rồi mà không thấy nó cho 20000 credit nhỉ,cho mình hỏi thêm cái nữa là xem số lượng ref của mình ở đâu trên cái trang đó vậy và làm thế nào đã biết mình đã được active chưa

chả nhớ nữa mình thấy bạn post bài bên vietlockerz rồi mình đăng ký,nhưng nếu không có thì không cần bonus cũng được, ref ủng hộ bạn vậy,nhưng bạn ơi bạn cho mình hỏi sao mình giới thiệu được 1 người theo link ref của mình rồi và nó gửi mail vào email mình rồi mà không thấy nó cho 20000 credit nhỉ,cho mình hỏi thêm cái nữa là xem số lượng ref của mình ở đâu trên cái trang đó vậy và làm thế nào đã biết mình đã được active chưa
Giới thiệu được nhưng phải Active mới được nhận $ mà cậu.
Để xem bạn Active chưa thì nó sẽ gửi Mail vào UpLine của cậu :)

---------- Post added at 04:32 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

Danh sách ref Active ngày hôm nay :
- htung510
- TANO1221
- theblud
Congratulation All :)

---------- Post added at 04:39 PM ---------- Previous post was at 04:32 PM ----------

UPDATE 16h00 26/10/2011 : CÁC BẠN DỪNG ĐĂNG KÍ NHÉ. TỪ 4H CHIỀU NAY KHÔNG NHẬN ĐƯỢC REF. THỬ LẠI VÀO KHOẢNG 8H TỐI NAY NHÉ .

---------- Post added at 04:41 PM ---------- Previous post was at 04:39 PM ----------

UPDATE 16h00 26/10/2011 : CÁC BẠN DỪNG ĐĂNG KÍ NHÉ. TỪ 4H CHIỀU NAY KHÔNG NHẬN ĐƯỢC REF. THỬ LẠI VÀO KHOẢNG 8H TỐI NAY NHÉ .

Giới thiệu được nhưng phải Active mới được nhận $ mà cậu.
Để xem bạn Active chưa thì nó sẽ gửi Mail vào UpLine của cậu
UpLine nó ở đâu vậy bạn sao mình tìm hoài mà không thấy và mình muốn xem mình cấp độ* nào rồi thì làm thế nào nhỉ,bạn làm ơn chỉ hộ mình với nhé cảm ơn bạn khi nào nhiều người ref mình bonus cho bạn 1$

Last edited by a moderator:
Từ chiều đến bây h vẫn không nhận được reff. Chắc lại giống hôm qua rồi . 12 h đêm mới được :(

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:04 PM ----------

TIN HÓT : ĐÃ NHẬN ĐƯỢC REF VÀO LÚC 10h 30 . Anh Em reg nào :X
----------------------------
Đã Pay 1 USD cho 2 bạn. Up proof lên cho mình nhé :)

---------- Post added at 10:59 PM ---------- Previous post was at 10:50 PM ----------

nongthanhhoa

da active bonus đi cưng

[email protected]

jerrybb15

check coi thử h đã active chưa bạn,bonus nha

PP: [email protected]
làm gì có trong list ref mà bonus. Cả 2 ng` =)

đăng ký rồi tất nhiên sẽ có :binhsua52: nhìu mail quá ko đọc ư?

A, vừa check lại. =)) sr. anh có trong list ref nhưng chưa Active.
Anh yên tâm đi.
Vì giờ ví dụ cứ coi như em quên mất anh, nhưng nếu anh lên Active, nó sẽ báo tên anh mà . lo gì :p

---------- Post added at 11:33 PM ---------- Previous post was at 11:17 PM ----------

Up cho mọi ng chiến nào :)

Vừa request payment. Đợi proof thứ 2 nào :x

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week