Chơi game kiếm tiền với GoldenTowns, có proof, có hướng dẫn.

các bác vào press nhìn qua bên trái, thấy cái bảng tam giác màu vàng, phía dưới bảng đó là chỗ nhập quốc tịch, bấm vào, dùng gg chorm dich tiếng việt ra để xem

các bác vào press nhìn qua bên trái, thấy cái bảng tam giác màu vàng, phía dưới bảng đó là chỗ nhập quốc tịch, bấm vào, dùng gg chorm dich tiếng việt ra để xem
làm sao để mua ref hả bác, em nghe nói có thể dùng gold để mua ref mà ko biết vào đâu :D

thớt ơi,e đã đăng ký nick : hailuadoiba trên link của thớt. nick e lên đc cấp 5 rùi mak hết tài nguyên mất nên jo ko làm đuọc j cả.thoét có thể hỗ trợ cho e 1 it rau và thịt k vây? e cảm ơn trc nhé

thớt ơi,e đã đăng ký nick : hailuadoiba trên link của thớt. nick e lên đc cấp 5 rùi mak hết tài nguyên mất nên jo ko làm đuọc j cả.thoét có thể hỗ trợ cho e 1 it rau và thịt k vây? e cảm ơn trc nhé
bác thớt bế quan lâu rồi mà, vào market đổi hàng đi

cho em hỏi nhà sản xuất cấp 4 đc hơn 250 tài nguyên mà em xây 3 cái nhà kho mà vẫn chỉ thu đc có hơn 150 1 lần là sao ạ và phải làm thế nào kẻo phí tài nguyên quá

thế là tut trên trang wiki gì gì đó bác, có gì bác giúp e nha e newbie thui bác ah

cho em hỏi nhà sản xuất cấp 4 đc hơn 250 tài nguyên mà em xây 3 cái nhà kho mà vẫn chỉ thu đc có hơn 150 1 lần là sao ạ và phải làm thế nào kẻo phí tài nguyên quá
bác cấp mấy mà dư tài nguyên thế, lấy xay nhà cho đỡ phí đi bác, em thiếu bù lại ko kịp đây mà

nhà gỗ đá rau thịt cấp 4 thu hoạch hơn 200 nhưng mỗi lần thu hoạch đc có hơn 150 thôi
ý bác là thiếu hàng hay sao, vì phải nộp thuế nên sẽ bị trừ đi, nhà cấp 5 thu 500 bị trừ còn 370 đây, cũng hên là ko có quân xâm lược thành phố nếu ko bị trừ 10% nữa rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,160
173,255
Latest member
Digitalmarket9

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week