Cheat Traffic Chơi game nhận BTC dễ dàng!

Vừa vô làm 4 phát đủ min rút luôn :V

Attachments

122.3 KB · Views: 127
Mình thì thích để autobet mỗi ván thắng 1 điểm là được rồi! Miễn sao không lỗ! Cứ lên từ từ mà chắc ăn!
Thớt có cách nào SET dù Win Lost gì nó vẫn đặt 1 số tiền cố định k. Mình có nhiều site Win rất nhiều mà khi Lost nó tự động đắt gấp 100 lần mình cũng k hiểu tại sao.

Giả sử bạn là admin site primedice đi. Bạn có để cho người ta chơi mà rút mỗi người mỗi ngày thắng và rút 0.0005 thôi. Toàn thế giới, sẽ có bao nhiêu thằng rút? kaka
Cho là thành viên chơi ít thôi, chừng 1000 thằng chơi thôi. thì 0.0005 x 1000 = 0.5 BTC ( tương đương giá giờ là 200$). Thằng admin phải cực giàu thì mới chịu nổi mỗi ngày mất như thế. Làm site ai ko muốn thu vô, chỉ có điều thu vào ít hay nhiều thôi. thu vào có đưa ra để "câu" thêm ko? Chẳng hạn như moneypot, ban đầu site mới ra, nó liên tục cho ra 2.x đến 10.x gần như chiếm trên 80%. Sau đó nó giảm dần, còn bây giờ, thì 80% là dưới 1.5x.

Mấy suy nghĩ nông cạn của mình :)

2 phút nhận đc 500 1 lần nếu vừa nhận thua liền. Và bây giờ mình quyết định chơi 1 phát 500 lãi gấp đôi :)) Ngồi auto theo bác thớt em bị thua 4 lần rồi :p

martingale như thằng thớt thì bảo đảm thua nhé =))
muốn ăn thì phải kiên nhẫn (và hên ?), thông tin chi tiết inbox mình

:) đơn giản mà ngại chơi. cứ lập 2 acc mở 2 trình duyệt rồi chơi pvp với nhau 1 lúc đủ min pay

Chiến Thuật của thớt thêm xí % nữa là mới 2 phút 4k @@
cho hỏi min bao nhiêu pay = gì vậy thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week