Tutorial Chơi game nông trại vui vẻ kiếm bitcoin

1. lên lv 26 nhanh nhất có thể
2. tập trung làn trứng và sữa nhiều nhất có thể
3. STS thì chỉ làm cái Yogurt, vàng thì chỉ làm Cream, thừa trứng thì làm DOUGH. 2 cái đó tính tỷ suất lợi nhuận là cao nhất. Còn làm bao nhiêu 1 ngày thì tùy bạn tính toán. Như mình hiện tại làm 22k STS 1 ngày, 7 ngày là 154k như hình đó, Với cấp 26 nhé. Còn hiện tại đang giảm xuống 15k 1 ngày để dành vàng lên cấp 27, khi nào lên cấp 27 mình chắc chắn top 5, lúc đó khác có ảnh khoe anh em :D hiện tại đang đứng đầu LV 26
e cứ nghĩ tập trung vô nuôi bò, tại cái quái nào cũng cần sữa bò :p:p

Nuôi hết bạn ơi, vì nuôi cái gì cũng có lời mà:D. Để trống chổ thì phí lắm:rolleyes:. Game mau lên cấp nếu bạn nuôi đủ 3 loại:rolleyes:
1. lên lv 26 nhanh nhất có thể
2. tập trung làn trứng và sữa nhiều nhất có thể
3. STS thì chỉ làm cái Yogurt, vàng thì chỉ làm Cream, thừa trứng thì làm DOUGH. 2 cái đó tính tỷ suất lợi nhuận là cao nhất. Còn làm bao nhiêu 1 ngày thì tùy bạn tính toán. Như mình hiện tại làm 22k STS 1 ngày, 7 ngày là 154k như hình đó, Với cấp 26 nhé. Còn hiện tại đang giảm xuống 15k 1 ngày để dành vàng lên cấp 27, khi nào lên cấp 27 mình chắc chắn top 5, lúc đó khác có ảnh khoe anh em :D hiện tại đang đứng đầu LV 26
Mình thấy cái Chantilly cream lợi hơn mà, chẳng qua là click chuột nhiều hơn, nhưng ko lo vì có autoclick
Dạo này ko chơi bị thím bỏ xa rồi:rolleyes:

lv 26 lên 27 cần rất nhiều trứng bạn nhé.
nhiệm vụ là làm 300 cái Pizza. 1 cái Pizza cần 20 cheese (30 sữa 1 cheese tức 1 cái pizza cần 600 sữa) và cần 40 cái DOUGH ( 1 cái DOUGH cần 60 trứng => 1 pizza cần 2400 trứng )
=> 300 cái pizza cần = 720000 quả trứng. Nhìn kỹ nhé 720.000 quả trứng và chỉ cần 180.000 sữa thôi. Nói chung là ưu tiên sữa nhất ( nâng cấp nhà sữa cao hơn 1 chút) rồi đến gà, rồi đến cừu. Tất nhiên nếu ban ngày thì lúc nào cũng nên nuôi full hết các nhà. Vì nuôi con nào cũng có lãi cả.

:( mà lv 8 phải ngồi click liên tục nè bác. có mẹo nào không chỉ e với

thớt cho mình hỏi,max lv max công suất chơi thì kiếm đượcbao nhiêu satoshi / ngày?
đợt trước chơi vài hôm lên đâu đến 19 hay 20 rồi nhưng thấy tốn thời gian nên lại vứt xó:eek:

thớt cho mình hỏi,max lv max công suất chơi thì kiếm đượcbao nhiêu satoshi / ngày?
đợt trước chơi vài hôm lên đâu đến 19 hay 20 rồi nhưng thấy tốn thời gian nên lại vứt xó:eek:
mình nghĩ là bạn nên tự tìm hiểu đi, câu hỏi của bạn buồn cười lằm, chưa làm mà cứ hỏi đc bao nhiêu 1 ngày, 100% thớt cũng chẳng biết đc đâu bạn ak, theo mình thì khoảng 200 -300$ gì đó. Thật đấy,

:( mà lv 8 phải ngồi click liên tục nè bác. có mẹo nào không chỉ e với
Thím click tay luôn à:D. Tải hirmacro trên google play về xài, hoặc vi tính thì chơi autoclick:rolleyes:
Hướng dẫn dùng hiromacro
Giải thích hơi lằng nhằng, bạn có thể tìm hiểu trên mạng:rolleyes:.
Mình sẽ hướng dẫn đại khái cho bạn:
Theo mặc định thì nó là phím giảm âm để tắt hoặc mở autoclick.
Đầu tiên bạn mở soft và chạy ứng dụng (bấm vào Start):rolleyes:. Sau đó để nó chạy ngầm. Mở game lên và bấm phím giảm âm, sẽ hiện ra 1 bảng thông báo, thì bạn chọn record rồi sau đó touch để lấy tọa độ:rolleyes:. Chẳng hạn như làm bánh Cream mình chọn tọa độ ngay CRAFT:oops:. Sau khi lấy tọa độ xong thì finish thôi bạn:rolleyes:. Để chạy autoclick bạn bấm vào phím giảm âm, nó sẽ hiện ra file Recordxxxxx.txt (file mà bạn tạo lúc nãy), bạn bấm vào file này và bắt đầu chạy auto. Thông số
Times Infinity (bấm dấu - tới khi nào hiện Infinity thì thôi)
Interval: 0Sec
Speed:1,0x

mình nghĩ là bạn nên tự tìm hiểu đi, câu hỏi của bạn buồn cười lằm, chưa làm mà cứ hỏi đc bao nhiêu 1 ngày, 100% thớt cũng chẳng biết đc đâu bạn ak, theo mình thì khoảng 200 -300$ gì đó. Thật đấy,
cái gì cơ,tôi thấy bạn chủ topic chơi lâu thì tôi đoán chắc bạn âý max lv nên tham khảo bạn ý thôi.chẳng hiểu nó buồn cười chỗ nào???bạn bảo 200>300$ là căn cứ vào đâu vậy? đây mới là điều đáng buồn cười đấy.hahaha,sao không tiện tay type vào là " không giới hạn thu nhập / 1 ngày " cho anh em hoa mắt đi.

Thím click tay luôn à:D. Tải hirmacro trên google play về xài, hoặc vi tính thì chơi autoclick:rolleyes:
Hướng dẫn dùng hiromacro
Giải thích hơi lằng nhằng, bạn có thể tìm hiểu trên mạng:rolleyes:.
Mình sẽ hướng dẫn đại khái cho bạn:
Theo mặc định thì nó là phím giảm âm để tắt hoặc mở autoclick.
Đầu tiên bạn mở soft và chạy ứng dụng (bấm vào Start):rolleyes:. Sau đó để nó chạy ngầm. Mở game lên và bấm phím giảm âm, sẽ hiện ra 1 bảng thông báo, thì bạn chọn record rồi sau đó touch để lấy tọa độ:rolleyes:. Chẳng hạn như làm bánh Cream mình chọn tọa độ ngay CRAFT:oops:. Sau khi lấy tọa độ xong thì finish thôi bạn:rolleyes:. Để chạy autoclick bạn bấm vào phím giảm âm, nó sẽ hiện ra file Recordxxxxx.txt (file mà bạn tạo lúc nãy), bạn bấm vào file này và bắt đầu chạy auto. Thông số
Times Infinity (bấm dấu - tới khi nào hiện Infinity thì thôi)
Interval: 0Sec
Speed:1,0x
tại lv 8 tiền max ít, nên phải thu hoạch r làm bánh tích tiền game liên tục, chứ k dám làm yaourt hay cái khác để kiếm btc.
mà e chơi trên iphone bác ạ. :3 khó xử lý

tại lv 8 tiền max ít, nên phải thu hoạch r làm bánh tích tiền game liên tục, chứ k dám làm yaourt hay cái khác để kiếm btc.
mà e chơi trên iphone bác ạ. :3 khó xử lý
lv thấp thì nếu phải làm nhiệm vụ kiếm BTC thì cứ đổi hết ra vàng mà cày cấp đã, cấp cao tính sau, mình chơi bằng tay mà, chả thấy có vấn đề gì cả

lv thấp thì nếu phải làm nhiệm vụ kiếm BTC thì cứ đổi hết ra vàng mà cày cấp đã, cấp cao tính sau, mình chơi bằng tay mà, chả thấy có vấn đề gì cả
mấy lv đầu phải đầu tư thời gian nhiều phết bác nhỉ

cái gì cơ,tôi thấy bạn chủ topic chơi lâu thì tôi đoán chắc bạn âý max lv nên tham khảo bạn ý thôi.chẳng hiểu nó buồn cười chỗ nào???bạn bảo 200>300$ là căn cứ vào đâu vậy? đây mới là điều đáng buồn cười đấy.hahaha,sao không tiện tay type vào là " không giới hạn thu nhập / 1 ngày " cho anh em hoa mắt đi.
Mình hiện đang kém hơn bạn minhthu22 rồi bạn. Mặc dù chơi đầu tiên trong này, nhưng thời gian sau này mình ko có thời gian chăm sóc:(. Nên vẫn dậm chân ở cấp 26 như cách đây 2 tuần trc:rolleyes:. Từ nằm trong top 10 (hạng 6), h mình đang xếp hạng 62 và có khả năng bị đá khỏi top 100:D. Nông trại đang phá sản thím:D
Sau khi mở rộng đc mấy cái kho thì lâu lâu vào cũng đc mà
Toàn mua mấy con cấp thấp nên phải vậy thôi. Sau này toàn chơi cao cấp thì tầm 2h vào cũng đc, trung cấp thì tầm 4-5h khoẻ thôi

Last edited:
Vừa chơi điện vừa chơi trên pc được không bác thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week