Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

DarkLight

Kindness
Verified
Reactions
1,027
MR
0.012
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ông này thèm nhất tiền BN đấy nhỉ, tiền RCB của ông này rất ít thôi cũng thèm đòi cơ ah
MÌnh sẽ trả đầy đủ cho tất cả các ref có số tiền nạp tối thiểu 60rub trở lên nhé, bởi vì nếu nạp 30rub mua cây cấp 1 mình chỉ được hưởng 10% = 3rub, rồi fee chuyển nữa coi như không thấm vào đâu
Đã để dành được trên 1000rub để trả cho các bạn rồi, tại hôm 20 - 9 là ngày nghỉ nên ko trả đúng hẹn cho các ref được
Bây giờ lại đi học, sau môn thi đầu tiên mình mới có thời gian online nhiều....
mong các bạn thông cảm vì sự chậm trễ này

Ít hay nhiều thì cũng là tiền rcb của người ta. Không xin lỗi khi không thực hiện lời hứa rcb đúng hẹn, lại còn đá xoáy. Có thể nó chẳng đáng là bao nhiêu, nhưng cũng đủ làm uy tín của bạn trên 4rum giảm đáng kể đấy. Lần sau bạn tuyển ref thì ai theo?
Vài lời góp ý chân thành. Có gì không phải, xin bạn bỏ qua.

atunit07

Hero
Reactions
449
MR
1.011
Ông này thèm nhất tiền BN đấy nhỉ, tiền RCB của ông này rất ít thôi cũng thèm đòi cơ ah
MÌnh sẽ trả đầy đủ cho tất cả các ref có số tiền nạp tối thiểu 60rub trở lên nhé, bởi vì nếu nạp 30rub mua cây cấp 1 mình chỉ được hưởng 10% = 3rub, rồi fee chuyển nữa coi như không thấm vào đâu
Đã để dành được trên 1000rub để trả cho các bạn rồi, tại hôm 20 - 9 là ngày nghỉ nên ko trả đúng hẹn cho các ref được
Bây giờ lại đi học, sau môn thi đầu tiên mình mới có thời gian online nhiều....
mong các bạn thông cảm vì sự chậm trễ này

câu này nghe quen nè :binhsua08:

imiss86

Verified
Reactions
165
MR
0.001
Chat with me via Skype
Chủ Thớt đã Hứa thì các bạn cứ Yên tâm mà chiến và nạp thêm Rúp , Khi nào Site Scam thì sẽ RB luôn thể , chứ giờ phải lo trồng cây - bắt sâu - tưới nước - bón phân ..vv nên chưa có time mà sent R cho các bạn .

Không RB thì nói là " sory các bạn vì tôi đã không giữ lời hứa" 1 tiếng là ok mọi chuyện thôi chứ làm gì mà phải hứa này hứa nọ , bận chuyện này rồi bận chuyện kia, như vậy không tốt !. không phải vì vài đồng lẻ mà như vậy đây là danh dự và uy tín của cậu. chẳng thà đừng hứa chứ còn hứa thì có chết củng phải giữ lời.

Bỏ ra một tí là RCB cho anh em, Bạn kiếm Lr thế anh em không kiếm à

mình đã nói RCB là RCB, mình mang game về giới thiệu cho anh em chơi, anh em còn được trả tiền chơi nữa thật là sướng nhỉ mình được cái gì nhỉ,
chẳng lẽ mình suppot anh em không công ah
nó có phần giới thiệu hưởng %% đó thôi
mình đã nói trả anh em là trả anh em, chỉ sớm hay muộn thôi
lâu lắm mình cũng không vào thăm vườn nên chắc $$ cũng nhiều rồi nhỉ

mình đã nói RCB là RCB, mình mang game về giới thiệu cho anh em chơi, anh em còn được trả tiền chơi nữa thật là sướng nhỉ mình được cái gì nhỉ,
chẳng lẽ mình suppot anh em không công ah
nó có phần giới thiệu hưởng %% đó thôi
mình đã nói trả anh em là trả anh em, chỉ sớm hay muộn thôi
lâu lắm mình cũng không vào thăm vườn nên chắc $$ cũng nhiều rồi nhỉ
:) thanks bạn vì bạn đã mang games về cho mọi người chơi mình nghĩ bạn tuyển ref cũng chả dc gì đâu nhỉ ???
topic 74 trang không lẽ không hơn 50 ref 1 ref đầu tư không dưới 30 Rub vậy bạn cũng không lời dc nhìu đâu:)
Còn việc Reback cho mọi bạn nói không sớm thì muộn :) ai tuyển ref giống bạn thì lấy ref nào tham gia nữa chơi solo cho xong. Còn việc bạn lâu rồi bạn không vào thăm vườn thế bạn còn chơi không ??? không chơi thì xung vào công quỹ để chia reback cho mọi người :))

jamenguyen88

Newbie
Reactions
61
MR
0.000
Chương trình này sẽ sờ cam cuối tháng này hoặc đầu tháng 11, mau rút tiền lẹ, vs tình hình đầu tư siêu lợi nhuận thế này thật là mạo hiểm hơn UI, hum qua mơ thấy chương trình này sẽ đổ vỡ trong năm nay, và linh tính mách bảo như vậy, cũng vì do bị mình ám ảnh suốt ngày đầu tư nhìu quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,438
Latest member
Zhouju19

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week