Spotlight Chơi gì cho hiệu quả

mrjony90

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Chả giấu gì các bác .

hiện tại em đang sở hữu 1 blog hàng ngày có khoảng 1k views

nhưng em mới vào nghề nên không biết làm thế nào để cho nó kiếm ra tiền cả

mong các Pro chỉ dẫn cho em , nên chơi gì cho kiếm ra tiền mà ít ảnh hưởng tới độc giả ( đừng pop up quá nhiều )

em xin chân thành cảm ơn ạ !

sao lại phải backup nhí :-ss

- - - Updated - - -

cái này giao diện giống robo vãi

Thì cẩn thận mà, hên xui chèn linh tinh vào nó phá vỡ cấu trúc site hay gì gì đó, kinh nghiệm của các pro nói vậy thì theo thui :D
Tớ chèn lên site cùi nên chả lo, còn cái kia có bạn newbie007 giới thiệu và proof đều đặn rùi đó.
Thật ra tớ thử thì thấy cái này chỉ làm web load chậm hơn tí thui chứ chưa thấy gì lạ ngoài account tăng $ cho mỗi lượt truy cập :D

Thì cẩn thận mà, hên xui chèn linh tinh vào nó phá vỡ cấu trúc site hay gì gì đó, kinh nghiệm của các pro nói vậy thì theo thui :D
Tớ chèn lên site cùi nên chả lo, còn cái kia có bạn newbie007 giới thiệu và proof đều đặn rùi đó.
Thật ra tớ thử thì thấy cái này chỉ làm web load chậm hơn tí thui chứ chưa thấy gì lạ ngoài account tăng $ cho mỗi lượt truy cập :D

Ngày kiếm đc bao nhiêu với 1k view hả Alice! :binhsua04:

trung bình 0.03 rub/IP thì 1k views cũng 1$ :D, IP Nga thì có mức giá riêng mà quên rùi; hơi ít nhưng thỏa mãn yêu cầu là gần như ko ảnh hưởng gì tới visitor của bạn; site Nga nên nó cũng uy tín nhanh đạt min pay nữa

còn cái nào ko cho em xin với chị :D

Last edited by a moderator:
Hix quên mất nếu 1k impressions thì khác với 1000 visitors nha .

trong blog của newbie007 có hd chi tiết nè bạn, cần gì vào đó hỏi luôn, admin nhiệt tình lắm. Còn có 2 loại CPM nữa .
http://easycpm.blogspot.com/search/label/POPUP%20CPM

Blog cùi tớ treo code SF nè, chả thấy qc đâu nhưng vẫn có $ :binhsua146:

http://skincare-bodycare.blogspot.com/
kiếm view từ đâu để đủ 1k với blog "cùi" ntn? :binhsua04:( cùi ntn em vẫn chưa có :)), tiếng nga lun @@.)

Hix quên mất nếu 1k impressions thì khác với 1000 visitors nha .

trong blog của newbie007 có hd chi tiết nè bạn, cần gì vào đó hỏi luôn, admin nhiệt tình lắm. Còn có 2 loại CPM nữa .
http://easycpm.blogspot.com/search/label/POPUP CPM

Blog cùi tớ treo code SF nè, chả thấy qc đâu nhưng vẫn có $ :binhsua146:

http://skincare-bodycare.blogspot.com/
Thanks phát đã! Cái này add 1 code lên nhiều blog rồi autosuft đc ko nhể! :binhsua08:

xxx9girl.blogspot.com/

nói chung là nó tăng view gần giống với thằng này 5k views ( theo blogger tính ) là vô tư

theo như blogger tính thì có 7-10k views / ngày ----------------- thì đc khoảng bao nhiêu $ 1 ngày hả bro

em chơi adf.ly tạm thời thì chỉ có 700 khách :(

Thanks phát đã! Cái này add 1 code lên nhiều blog rồi autosuft đc ko nhể! :binhsua08:

Là nó đó, mấy cái blog mì ăn liền tạo ra đem autosurf chứ có gì đâu mà cao siêu eagle @@
Link lúc nãy tớ đưa có 1 loạt bài list các trang autosurf, lười quá reg vài cái treo vps thui.
Reg 1 acc SF rồi lấy code treo bn site tùy thích, nó sẽ tự cập nhật trong acc SF của bạn; sau đó vào acc SF bấm cái dòng chữ đỏ, tick vào chọn 1 ô phân loại theo nội dung cho blog

Là nó đó, mấy cái blog mì ăn liền tạo ra đem autosurf chứ có gì đâu mà cao siêu eagle @@
Link lúc nãy tớ đưa có 1 loạt bài list các trang autosurf, lười quá reg vài cái treo vps thui.
Reg 1 acc SF rồi lấy code treo bn site tùy thích, nó sẽ tự cập nhật trong acc SF của bạn; sau đó vào acc SF bấm cái dòng chữ đỏ, tick vào chọn 1 ô phân loại theo nội dung cho blog
cứ tưởng là blog đó có view mỗi ngày @@,

xxx9girl.blogspot.com/

nói chung là nó tăng view gần giống với thằng này 5k views ( theo blogger tính ) là vô tư

theo như blogger tính thì có 7-10k views / ngày ----------------- thì đc khoảng bao nhiêu $ 1 ngày hả bro

em chơi adf.ly tạm thời thì chỉ có 700 khách :(

Cái này tính theo địa chỉ IP chứ ko tính lượt view đâu bạn, 1 IP/24h

Sắm con VPS treo 24/24 kiếm $ thôi ^_^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back