Help Chơi PTU XXX bị tóm!!

gialoui

Senior
Reactions
308
MR
0.000
Hôm qua vào webchat của anh kairy thì thấy mọi người đang bàn tán xôn xao về sự việc bị CA tóm khi chiến PTU XXX.
Mình ko bik có phải là thật ko, vì mình cũng chưa được xác thực về những thông tin này. Bà con có thể vào đây xác thực chuyện này ko??
:binhsua76:Nếu là thật thì mình nghĩ nên thông báo ngay zới cộng đồng PTU XXX Việt Nam. Còn nếu là FAKE thì mình sẽ báo anh kairy loại thành viên đó ra khỏi Hội :binhsua159:

Sau 1 hồi điều tra thì đã có kết quả: 99,99% là tin FAKE

Last edited by a moderator:
Hôm qua vào webchat của anh kairy thì thấy mọi người đang bàn tán xôn xao về sự việc bị CA tóm khi chiến PTU XXX.
Mình ko bik có phải là thật ko, vì mình cũng chưa được xác thực về những thông tin này. Bà con có thể vào đây xác thực chuyện này ko??
:binhsua76:Nếu là thật thì mình nghĩ nên thông báo ngay zới cộng đồng PTU XXX Việt Nam. Còn nếu là FAKE thì mình sẽ báo anh kairy loại thành viên đó ra khỏi Hội :binhsua159:
Fake đấy. =))

Kô pik có thật ko làm mất tinh thần, run tay chiến sang giờ chảng đc gì cả :binhsua96:

chắc ra tiệm net Up, đồng thời có a CA đến thu tiền điện.... TÓM :binhsua20:

FAKE lòi. Bắt là bắt mấy thằng hack mail thôi. Đúng là miệng lưỡi thế gian. Mà các bác ko đọc tin tức à

=)) tóm gì mà tóm ..chỉ là chia sẻ file thôi mà =))

Last edited by a moderator:
=)) tóm gì mà tóm ...mà nếu tóm thì anh Kai sẽ là người tóm các cậu đó ....ảnh tóm hết hội à =)) ....biết ảnh là gì kô ...=))
Bác này nói đúng nếu bị tóm thỳ anh kairy tóm mình trước :))

thưa các bác là không =)) nói đơn giản khỏi phải bàn nữa nhé :) CA chỉ bắt những cộng đồng 4r nào có nhiều thành viên hẹn gặp offline hoặc share hàng cho nhau , đó gọi là tụ tập không lành mạnh phải xóa bỏ và nhiều bất cập khác :D Nói thể cho dễ hiểu nhé . Và những vụ bắt đó các bác nên tìm tài liệu hoặc báo chí mà xem cho kỹ nhé :D đó là những nơi lưu trữ các film sex đồi trụy . Còn chúng ta chỉ là ngừoi up file lên host thôi , ở trong máy chúng ta chả có bộ video nào cả ;) bắt là bắt thế nào :D còn mấy đứa mà tung tin bậy bạ thì các bác tự hiểu và đừng bàn đến kẻo có kẻ ngồi không cũng phì cười , đó là 1 thành phần đã hoặc đang sắp nghỉ PTU =)) Ghét mấy cái thứ " nói bậy " " tung tin thất thiệt " . " Có thể ăn bậy nhưng không thể nói bậy " người khác sẽ đánh giá . Mà nói gì cũng thế thôi :D Mấy cái đứa óc bò đó thì làm gì có chân ở PTU mà kiếm $ chứ . Xin nhắc lại , Torrent còn PTU còn và xin nhắc luôn PTU đã tồn tại khá nhiều năm rồi . Và các anh hình sự đã biết rồi :D nhưng chung quy là kiếm cơm với nơi đây không làm tổn hại đến xã hội thì bắt chúng ta làm gì ? Chúng ta lấy dòng tiền từ ngoài đổ vào mà chứ chúng ta có để tiền chảy ra ngoài đâu . 1 bộ phận nhờ PTU này mà có vốn làm ăn kinh doanh bên ngoài , những mối quan hệ ở ngoài cũng là nhờ PTU ;) Bữa trước có nghe bạn nào nói làm PTU k có mối quan hệ thì tớ sẽ đính chính ở đây luôn , nếu có thấy thì tự mà hiểu nhé , có mối quan hệ hay không là do cách làm việc của bạn thôi ;) Tớ mối quan hệ đầy ra đây này :)) chỉ cần làm việc có quy trình trật tự thì bạn sẽ có thời gian kiếm mối quan hệ thôi , chứ còn k thì bạn cứ cắm đầu vào PTU mãi mà $ k lên đc rồi sau đó quay sang chửi bới , liệu đó có phải hành động thông minh hay k ? hay chỉ làm lòi ra cái bản chất con người bạn . Làm việc thiếu khoa học . Thôi k nói nữa , có nói cũng k hết

---------- Post added at 12:27 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

Mà nói thật thì có bắt cũng phải bắt mấy thằng lập site như lauxanh hay phimhongkong chứ sao lại bắt tép riu như mình. :binhsua160:

Chả tới lượt mình đâu

Mà nói thật thì có bắt cũng phải bắt mấy thằng lập site như lauxanh hay phimhongkong chứ sao lại bắt tép riu như mình. :binhsua160:
tuổi gì đòi bắt lâu xanh =)) gớm bắt đc nó bắt lâu rồi :-j

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back