Help Chơi PTU XXX bị tóm!!

chỉ cần làm việc có quy trình trật tự thì bạn sẽ có thời gian kiếm mối quan hệ thôi , chứ còn k thì bạn cứ cắm đầu vào PTU mãi mà $ k lên đc rồi sau đó quay sang chửi bới , liệu đó có phải hành động thông minh hay k ? hay chỉ làm lòi ra cái bản chất con người bạn . Làm việc thiếu khoa học . Thôi k nói nữa , có nói cũng k hết
Chuẩn Vì Ptu >> học kì 1 học sinh yếu >> sang kì 2 sắp xếp đàng hoàng chiến có lịch trình >> học sinh tiên tiến . chưa hết có $ >> "giàu" :)) có gái theo.Bao bạn bè ăn nhậu ==>> đi chơi nhiều ==>> có bồ :)

Anh Kai là công an đó mấy bồ ạ. =))

Có những cái nhạy cảm các bác đừng nói ra :) coi chừng bị vạ lây nhé . Phải hay k phải thì mình cũng im lặng mà sống đó là cách làm giàu khoa học mà k làm mích lòng ai :)

thưa các bác là không =)) nói đơn giản khỏi phải bàn nữa nhé :) CA chỉ bắt những cộng đồng 4r nào có nhiều thành viên hẹn gặp offline hoặc share hàng cho nhau , đó gọi là tụ tập không lành mạnh phải xóa bỏ và nhiều bất cập khác :D Nói thể cho dễ hiểu nhé . Và những vụ bắt đó các bác nên tìm tài liệu hoặc báo chí mà xem cho kỹ nhé :D đó là những nơi lưu trữ các film sex đồi trụy . Còn chúng ta chỉ là ngừoi up file lên host thôi , ở trong máy chúng ta chả có bộ video nào cả ;) bắt là bắt thế nào :D còn mấy đứa mà tung tin bậy bạ thì các bác tự hiểu và đừng bàn đến kẻo có kẻ ngồi không cũng phì cười , đó là 1 thành phần đã hoặc đang sắp nghỉ PTU =)) Ghét mấy cái thứ " nói bậy " " tung tin thất thiệt " . " Có thể ăn bậy nhưng không thể nói bậy " người khác sẽ đánh giá . Mà nói gì cũng thế thôi :D Mấy cái đứa óc bò đó thì làm gì có chân ở PTU mà kiếm $ chứ . Xin nhắc lại , Torrent còn PTU còn và xin nhắc luôn PTU đã tồn tại khá nhiều năm rồi . Và các anh hình sự đã biết rồi :D nhưng chung quy là kiếm cơm với nơi đây không làm tổn hại đến xã hội thì bắt chúng ta làm gì ? Chúng ta lấy dòng tiền từ ngoài đổ vào mà chứ chúng ta có để tiền chảy ra ngoài đâu . 1 bộ phận nhờ PTU này mà có vốn làm ăn kinh doanh bên ngoài , những mối quan hệ ở ngoài cũng là nhờ PTU ;) Bữa trước có nghe bạn nào nói làm PTU k có mối quan hệ thì tớ sẽ đính chính ở đây luôn , nếu có thấy thì tự mà hiểu nhé , có mối quan hệ hay không là do cách làm việc của bạn thôi ;) Tớ mối quan hệ đầy ra đây này :)) chỉ cần làm việc có quy trình trật tự thì bạn sẽ có thời gian kiếm mối quan hệ thôi , chứ còn k thì bạn cứ cắm đầu vào PTU mãi mà $ k lên đc rồi sau đó quay sang chửi bới , liệu đó có phải hành động thông minh hay k ? hay chỉ làm lòi ra cái bản chất con người bạn . Làm việc thiếu khoa học . Thôi k nói nữa , có nói cũng k hết

---------- Post added at 12:27 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

Chả tới lượt mình đâu

Cảm ơn bác bebebe nhiều. Mình sẽ điều tra thành viên đã phát tán tin đồn trong webchat này và nhờ anh kairy kick thằng đó ra :)

Có những cái nhạy cảm các bác đừng nói ra :) coi chừng bị vạ lây nhé . Phải hay k phải thì mình cũng im lặng mà sống đó là cách làm giàu khoa học mà k làm mích lòng ai :)
Thế làm cái site nhỏ nhỏ để chiến thỳ có sao ko anh:binhsua56:

Sắp có kẻ bỏ chiến rồi đây, lại tăng lượt download rồi =)).

Các bạn chú ý nhé:
1. Nếu chiến site thì kô nên sử dụng info VN, site ban ip vn cho nó lành. VN chỉ toàn phá hoại dân ta với nhau thôi. VN có download thì chẳng được mấy hào
2. Nếu auto post thì chẳng liên quan gì. File các bạn up ở VPS, ở local chỉ là text, có auto chẳng ai biết gói dữ liệu gửi đi là cái xxx hay là gì đâu.

Nói chung thằng tung tin là 1 trong 3 loại sau:
1. Nghỉ PTU
2. Đồn nhảm để anh em bỏ
3. Chơi xấu gây mất tình thần.

Góp ý cho anh em yên tâm, còn tut và cách ban IP VN thì sẽ hướng dẫn các bạn sau nhé ;))
cám ơn anh , suy nghĩ và chiến

Chuẩn Vì Ptu >> học kì 1 học sinh yếu >> sang kì 2 sắp xếp đàng hoàng chiến có lịch trình >> học sinh tiên tiến . chưa hết có $ >> "giàu" :)) có gái theo.Bao bạn bè ăn nhậu ==>> đi chơi nhiều ==>> có bồ :)

vipbaoloc tài năng nhỉ ;)

Sắp có kẻ bỏ chiến rồi đây, lại tăng lượt download rồi =)).

Các bạn chú ý nhé:
1. Nếu chiến site thì kô nên sử dụng info VN, site ban ip vn cho nó lành. VN chỉ toàn phá hoại dân ta với nhau thôi. VN có download thì chẳng được mấy hào
2. Nếu auto post thì chẳng liên quan gì. File các bạn up ở VPS, ở local chỉ là text, có auto chẳng ai biết gói dữ liệu gửi đi là cái xxx hay là gì đâu.

Nói chung thằng tung tin là 1 trong 3 loại sau:
1. Nghỉ PTU
2. Đồn nhảm để anh em bỏ
3. Chơi xấu gây mất tình thần.

Góp ý cho anh em yên tâm, còn tut và cách ban IP VN thì sẽ hướng dẫn các bạn sau nhé ;))

Kiếm ra nó chém thẳng tay rùi upload lên cho ae xem =)) . Mỗi click 0.001$ ;)

Thế làm cái site nhỏ nhỏ để chiến thỳ có sao ko anh:binhsua56:

Chả sao cả ? site JAV thì VN chiếm ít nhất 50% của thế giới nhé bạn . Theo nhận định của tớ :D

xin xác nhận đây là tin vịt nhằm loại bớt đối thủ cạnh tranh. 1 phương thức loại bỏ đối thủ không lành mạnh :))

sao mình chưa có bồ ta ?
Please tell me why?
:))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week