chơi youtube có nên chơi qua một vài network trung gian k

TenMien99

Junior
Reactions
3
MR
0.000
e mới vào thử chơi youtube nhưng có một số nói nên chơi qua netword trung gian để cho dễ về phần thanh toán
không biết như vậy đúng không
mọi người chơi quen cho e ý kiến nhé

reupload những clip không có bản quyền thì có bị gì sau này không cậu?
Video clip nào bị báo bản quyền mình xóa thì có ảnh hường gì sau này không ?
Ban đầu không việc gì, nhưng nếu bị báo cáo thì cũng bị youtube cho vi phạm ngay, youtube tính theo tk up video đầu tiên là chủ với video ko có bản quyền, tốt hơn hãy chơi đẹp mới lâu dài đc, ko đến lúc chuẩn bị có money về rồi nó baned thì dở khóc dở cười

à quên, nếu đã up lên bị báo bản quyền rồi, gg sẽ cho vào bộ nhớ thôi, tình trạng này lặp lại nhiều lần thì ko biết thế nào

Ban đầu không việc gì, nhưng nếu bị báo cáo thì cũng bị youtube cho vi phạm ngay, youtube tính theo tk up video đầu tiên là chủ với video ko có bản quyền, tốt hơn hãy chơi đẹp mới lâu dài đc, ko đến lúc chuẩn bị có money về rồi nó baned thì dở khóc dở cười
Vậy chắc phải tháo hết clip xuống thôi 150 clip :(

à quên, nếu đã up lên bị báo bản quyền rồi, gg sẽ cho vào bộ nhớ thôi, tình trạng này lặp lại nhiều lần thì ko biết thế nào
úp 160 clip bị báo bản quyền 5 clip và mình đã xóa, còn mấy cái kia bật kiếm tiền bình thường.

e mới vào thử chơi youtube nhưng có một số nói nên chơi qua netword trung gian để cho dễ về phần thanh toán
không biết như vậy đúng không
mọi người chơi quen cho e ý kiến nhé
Chơi qua net được ít $ lắm, chẳng bõ công làm. Cứ thẳng mà phăng nhưng mình thấy cứ reup kiếm vẫn ngon lắm nhưng cần phải biết một ít thủ thuật:)

View Việt Nam có tính không cậu?

Chơi qua net được ít $ lắm, chẳng bõ công làm. Cứ thẳng mà phăng nhưng mình thấy cứ reup kiếm vẫn ngon lắm nhưng cần phải biết một ít thủ thuật:)
yahoo giao thông tý được ko thím

Vậy những clip đã bật được kiếm tiền (chủ yếu là học anh văn) có nên xóa không? Vì clip này trên mạng cũng có nhiều rồi. Mình kiếm tiền thông qua FullScreen

Ko sao đâu. Đừng xóa, cứ để đó.
Bật kiếm tiền đc rồi thì cứ để đó đi. Up nhạc hay phim, mới dễ dính đòn.
Và yên tâm là Fullscreen cũng rất uy tín, dù channel bạn có die, nó vẫn pay bình thường cho tháng cuối cùng nhé :)

Last edited:
Ko sao đâu. Đừng xóa, cứ để đó.
Bật kiếm tiền đc rồi thì cứ để đó đi. Up nhạc hay phim, mới dễ dính đòn.
Và yên tâm là Fullscreen cũng rất uy tín, dù channel bạn có die, nó vẫn pay bình thường cho tháng cuối cùng nhé :)
Bác chơi qua fullscreen à? reup video vẫn bật kiếm tiền đc hả bác

Bác chơi qua fullscreen à? reup video vẫn bật kiếm tiền đc hả bác

Ko , lúc trc mình từng chơi trong Fullscreen, giờ chuyển mạng rồi.
Vẫn bật kiếm tiền đc hết nhé! Nhưng ~ video có nguy cơ bản quyền cao như MV US UK, thì tốt nhất đừng reup, vì nó search ra nó vẫn đánh thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week