Got Paid . chọn mặt gửi vàng..!! ngồi chơi xơi 5 chai/ tháng là quá vô tư và cũng là nơi bắt đầu cho newbie!

Giả sử bắt đầu chu kì mình góp 10$ plan 1 thì sau 1 chu kì mình thu về dc bao nhiêu vậy? :D

Sau 1 ngày họ đều chia lãi, nếu mình để 2,3 ngày mới rút về acc LR thì có dc ko vậy hay ngày nào phải rút ngay ngày đấy?

bạn dep 10$ thì sau chu kì thì sẽ có 15$ đó bạn
còn lãi thì bạn thích khi nào rút thì tùy bạn thôi... vì lúc nào có $$ là có thể ruuts nên ok cả..!!

- - - Updated - - -

có dễ kiếm thật vậy không
500$ là cả vấn đề với mình :((

thực ra thì cái gì cũng có cái giá của nó bạn à.. nhưng cái giá để tin tưởng đặt vào 1000$ cho 1 người không quen biết làm việc thì cũng rất dáng giá 500$ trong vòng 26-27 ngày đó bạn..!! cái cốt lõi ở đây là tìm cho đúng người để đặt niềm tin đó thui.. hehe!!
mih thì chơi cái này lâu rồi nên bây h cg rất tin tưởng...!! theo dõi có gì bất thường là biết ngay à...!!! hehe

hyip mà nói chuyện tin với chả tưởng :binhsua48:

- - - Updated - - -

hyip mà nói chuyện tin với chả tưởng :binhsua48:

Dear friend, please order your payout again, if you had an active withdrawal request. We updated our payout system, and need you to repeat your cash-out. Thank you very much and sorry for the trouble!

Bạn thân mến, xin vui lòng đặt hàng thanh toán của bạn một lần nữa, nếu bạn đã có một hoạt động yêu cầu rút tiền. Chúng tôi cập nhật hệ thống thanh toán của chúng tôi, và cần bạn lặp lại ra tiền mặt của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều và xin lỗi vì sự cố này!

new mà có số tiền đó thì xong film lâu rồi

new mà có số tiền đó thì xong film lâu rồi

có proof thì post chứ bạn quăng cái forum này lên đọc xong thì thấy người đc. pay người chưa cũng có khá hơn đâu :m017:

Mềnh cũng có được pay éo đâu. thôi roài lượm ơi

nghe lời dụ ngọt h lãnh hậu quả... thấy cái tit là biết vãi shit rồi... tiền kiếm dễ vậy ai đi capt cha... ai đi làm làm gì!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back