Chọn quà gì cho GẤU ngày 20-10?

Sắp tới 20-10 rồi , gấu mẹ thik a tặng gì nào ? dây chuyền , đồng hồ ..... hay socola ??? :binhsua90:

Em đếch thik đồng hồ , cũng chả thích mật ong ....... tất cả thứ đó đều ko thik :binhsua85:

Chứ em thik cái gì ? Chỉ cần em mở lời a sẽ mua cho em gấp 10 lần thứ em muốn :binhsua33:

Em thik ............ gấu con cơ :binhsua95:

Cái đệch , khổ cmnr :binhsua29:
comment vui vãi nhỉ hihi

Lớp mình xắp tổ chức ngày 20-10 bảo hát mấy bài tặng cô giáo và mấy em girl ai có thấy bài nào hay hay upp mình cái...?
Gợi ý giúp mình vài món quà nhé ...
ps: quà thường thôi nhe k phải iu đâu đó

Lớp mình xắp tổ chức ngày 20-10 bảo hát mấy bài tặng cô giáo và mấy em girl ai có thấy bài nào hay hay upp mình cái...?

Có bài rồi đây ===> Sex My Free & I Likve It

Link :
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=K05Ol2fb4Z :music: Cả lớp cùng bay nhé
:music:

bảo các bạn trong lớp nhảy bài gangnam style đi :)

Sắp tới 20-10 rồi , gấu mẹ thik a tặng gì nào ? dây chuyền , đồng hồ ..... hay socola ??? :binhsua90:

Em đếch thik đồng hồ , cũng chả thích mật ong ....... tất cả thứ đó đều ko thik :binhsua85:

Chứ em thik cái gì ? Chỉ cần em mở lời a sẽ mua cho em gấp 10 lần thứ em muốn :binhsua33:

Em thik ............ gấu con cơ :binhsua95:

Cái đệch , khổ cmnr :binhsua29:
bác yên tâm đã có NAM THẬN BẢO một người khỏe hai người vui :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Neptune thì sao :m021:

Sức mạng đàn ông nằm ở đầu,chưa trắc chúng ta đã biết.Nằm ở trí tuệ-tình cảm-tình dục-nằm ở chỗ là biết nói với phụ nữ rằng đàn ông quan trọng nhất là phụ nữ.Mọi việc làm của chúng ta đều giàng cho phụ nữ.Nói thẳng -nói thật -nói hết =>>Dù món quà có to đến đâu mà anh không ÔM e một cái thì món qùa a tặng e cũng chỉ là vô nghĩa thôi.Do đó tình dục là món quà vô gia mà bạn nên chọn cho gầu ju của bạn.Vì sao tôi có thể nói như thế vì tình dục mang lại cho e cực khoái,sung sướng đó là thờì điểm ,là lúc con người ta quên cả không gian,thời gian,quên cả thới giới xung quanh và thậm chí người ta chờ thành vô trí,trạng thái đó làm cho chúng ta thoát tục,ko suy nghĩ,khô buồn khổ. Đó là món quà vô gia mà tạo hóa đã tạo ra cho chúng ta dành tặng cho nhau .Cuối cùng Chúc bạn hạnh phúc và thành công! nhớ bấn thank nghe.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week