Ask Chọn thằng nào đây :( help em với [Bitshare, Netload or Rapidgator]

với 1 newbie trước giờ chơi PPD với Clip nhưng thời thế đổi thay Lum close ppd mất rồi
ae khuyên hộ nên chơi host nào tiện pps giờ vs thể loại movies có khả quan hơn ko
ae cho chút ý kiến.

đủ 25usd thì xem được các hình thức thanh toán, đủ 50 thì request được, nó chỉ only PP thôi, request 30 ngày sau là nhận được.

thằng nl e bỏ tin ra mua pre úp ftp cùi bắp bỏ ẹ, lên rồi còn phải checking từa lưa, úp có vì tram gb từ tồi qua tới gio ko xong

Khả năng chơi ul.to vận hay hơn, up/down ngon với EU, nhưng k rọ nó có ban IP của US nựa ko?

bạn vào phần request có chổ để buy key đó. dùng key để up nha. :D

Mới chơi thử chưa đủ request hixx . Mà mình up bằng zoom , có những file ko thể nào up được . Up đi up lại vẫn thế . Mình chia lại để up thì vẫn cái file có part cuối cùng ko up được . dung lượng free của nó bao nhiu vậy bạn

Giá 400k qua Bank hoặc 20LR :binhsua07:

LH Y!M mình: pav1711

Thanks AE

Last edited by a moderator:
Mới chơi thử chưa đủ request hixx . Mà mình up bằng zoom , có những file ko thể nào up được . Up đi up lại vẫn thế . Mình chia lại để up thì vẫn cái file có part cuối cùng ko up được . dung lượng free của nó bao nhiu vậy bạn

free và pre khác nhau ở chỗ FTP được hay kô thôi còn HDD thì vô tư. có thể những file của bạn nằm trong blacklist nên làm kiểu gì cũng kô lên được đâu, mình thì chưa thử hết các format nhưng mp3 và mp4 chắc chắn kô bao giờ up lên được netload mặc dù đã đóng trong rar.

nếu bạn còn 1 vài file up không được thì sau khi bạn nén file 1 lần rồi, nén tiếp nó 1 lần nữa ftp chắc chắn được :D (đối với trường hợp có vài file up ko được, còn nhiều quá làm cực thì tìm cách khác :D)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week