choxu.net Đã refund tiền

Status
Not open for further replies.
Đầu tiên xin chia buồn với @joshep ,@tcl_vietnam , @cuipap1984 , và anh @duongnd1980

Mình không rành lắm về WMZ nhưng theo kinh nghiệm nhìn nhận về tiền bẩn cho thấy đây là một âm mưu có toan tính và cùng lúc.
Hiện nay khả năng cao nhất và nguy hiểm nhất chính là kẻ chủ mưu đâm C C Add fund vào WMZ từ nước ngoài qua Z trung gian là Z278756521421 từ đó attack các EX. Vụ này bank chargeback buộc wmtransfer phải block hàng loạt acc có liên quan.

Đây là khả năng cao nhất có thể nghĩ ra vào thời điểm này, qua đó truy cứu trách nhiệm chính chỉ có thể là @dunghuynhsushi.
Qua đây cần phải thấy rõ cần siết chặt quy định đóng BH và diệt clone mạnh bất kể joined
Quả này căng
Đợt này bỏ vợ cho ai lo chứ @dunghuynhsushi. đang chuẩn bị cưới vợ nhỉ

Bạn bực thì bạn đi ra, làm như có liên quan lắm vậy.
Mấy bác không liên quan bớt comment nhảm coi -_-. Má y như đang vô rạp coi film mà kế bên cứ có thuyết minh bực vl -_-.

Để ai có liên quan thì đọc lời thoại thôi :mad:
thế ông cmt thêm làm véo gì, bày đặt

Vui lòng đọc topic trước khi bạn đặt ra câu hỏi ! wmz bảo mật rất cao hack là gần như không thể ! trong khi bạn sở hữu nó !

Chuyện mình bị hack mình cũng đang điều tra.
Mình muốn hợp tác mà bạn cứ đưa ra lý do này nọ ko chịu giải thích rõ ràng sự việc.

Sự việc theo mình nghĩ diễn ra như sau:

1. Account choxu.net giao dịch tiền bẩn với nước ngoài và bị chủ tài khoản claim lên webmoney.
2. Sau khi thấy bị claim account này nhanh chóng tẩu tán tiền trước khi bị khóa account bằng cách tạo nick ảo và bán lại cho các exchanger khác để thu lại vnđ.
3. Sau khi thấy động thì offsite và thông báo cho các site kia off tất cả phần thu tiền để che giấu tk bank vnđ né tránh trách nhiệm.

Tóm lại, theo mình hiểu qua lời các bạn, sự việc diễn ra như thế này:
1. Các bạn giao dịch mua WMZ từ một nick ảo và nhận Z từ ví của mình (Z278756521421).
2. Các bạn chuyển VNĐ vào tài khoản có tên VO THI THUY LINH.
3. Sau khi giao dịch xong, ví của các bạn bị dispute.

Bạn nào có liên quan vui lòng xác nhận sự việc diễn ra đúng như vậy giúp mình nhé.

@santienăo89 đang cố gắng xóa thông tin thì bị mod banned :D :D

Số tiền quá lớn . Các bác nên lấy info rồi gặp nhau mà giải quyết . tránh tẩu tán hết !!

Chuyện mình bị hack mình cũng đang điều tra.
Mình muốn hợp tác mà bạn cứ đưa ra lý do này nọ ko chịu giải thích rõ ràng sự việc.

1. Các bạn giao dịch mua WMZ từ một nick ảo và nhận Z từ ví của mình (Z278756521421).

Bạn nào có liên quan vui lòng xác nhận sự việc diễn ra đúng như vậy giúp mình nhé.

2 cái trên thì đúng ! nhưng cái 3 ví bạn không dís mà là do nhận tiền bẩn bị kiện nên wmz nó block liên đới và đang đòi refund lại số z đã mua về ví Z278756521421

Chủ tài khoản Z này là đại đại gia, có mấy chục k mà mất rồi tỏ vẻ chả quan tâm gì nhỉ, nếu là bị hack thì tiền mất mấy chục K cũng thấy không thấy có gì quýnh quáng và cũng thắc mắc gì chuyện truy cứu người đã withdraw tài khoản của mình ra bán cho người khác, Còn giả ngu ngơ như mình là người ngoài cuộc.

Đầu tiên xin chia buồn với @joshep ,@tcl_vietnam , @cuipap1984 , và anh @duongnd1980

Mình không rành lắm về WMZ nhưng theo kinh nghiệm nhìn nhận về tiền bẩn cho thấy đây là một âm mưu có toan tính và cùng lúc.
Hiện nay khả năng cao nhất và nguy hiểm nhất chính là kẻ chủ mưu đâm C C Add fund vào WMZ từ nước ngoài qua Z trung gian là Z278756521421 từ đó attack các EX. Vụ này bank chargeback buộc wmtransfer phải block hàng loạt acc có liên quan.

Đây là khả năng cao nhất có thể nghĩ ra vào thời điểm này, qua đó truy cứu trách nhiệm chính chỉ có thể là @dunghuynhsushi.
Qua đây cần phải thấy rõ cần siết chặt quy định đóng BH và diệt clone mạnh bất kể joined
nó tự giao tiền trước mà đâu phải các ex nhìn vào BH của nó để gd đâu - theo tình hình thì thấy thế

nó tự giao tiền trước mà đâu phải các ex nhìn vào BH của nó để gd đâu - theo tình hình thì thấy thế
Bảo hiểm thì thấm gì so với số tiền này chỉ là cái móng tay
Chủ site giả vẻ ngu ngơ hòng tránh tội chắc đang cố đưa ra chứng cứ ngoại phạm giống vụ bị hack sim ảo tung chảo đây
Số tiền hơn 700tr mà cứ như là tiền giấy ấy chắc quá giàu rồi chăng ?

Bank thì là bank của chợxu nhé
Bank ko phải của em nha anh.

Chủ tài khoản Z này là đại đại gia, có mấy chục k mà mất rồi tỏ vẻ chả quan tâm gì nhỉ, nếu là bị hack thì tiền mất mấy chục K cũng thấy không thấy có gì quýnh quáng và cũng thắc mắc gì chuyện truy cứu người đã withdraw tài khoản của mình ra bán cho người khác, Còn giả ngu ngơ như mình là người ngoài cuộc.

Xác nhận lại là từ khi xử dụng hệ thống mới (chắc cũng hơn 1 tháng), mình ko xử dụng tài khoản Z này nữa mà xài ví Z của hệ thống. Trong tài khoản Z mình ko còn tiền. Mình ko biết nó làm cách nào gửi tiền cho các bạn.
Mình cũng đang làm mọi cách để lấy lại tài khoản WMZ, acc mình bị banned trên WMZ

Đây có thể là một âm mưu có sẵn từ trước, lập website mua bán tiền tạo uy tín và rồi đến 1 thời điểm quyết định thì tung một mẻ lớn nhắm vào các Exchanger. Nó cũng có vẻ như là một dạng rửa tiền vậy. Nếu đó là một âm mưu thì chắc những thằng kia đã có phương án đối phó từ trước. Mình nghĩ nên hành động nhanh trước khi quá muộn.
Nếu mình có ý định làm việc này thì tội gì mình phải dùng ví Z của mình?

@all: Mình sẵn sàng hợp tác giải quyết sự việc với các bạn.

Hiện chỉ mới cuipap1984 xác nhận và cũng chưa biết bạn thiệt hại bao nhiêu.

cứ làm việc với công an đi
chứ để lâu cờ ứt trâu hóa bùn

Xác nhận lại là từ khi xử dụng hệ thống mới (chắc cũng hơn 1 tháng), mình ko xử dụng tài khoản Z này nữa mà xài ví Z của hệ thống. Trong tài khoản Z mình ko còn tiền. Mình ko biết nó làm cách nào gửi tiền cho các bạn.
Mình cũng đang làm mọi cách để lấy lại tài khoản WMZ, acc mình bị banned trên WMZ (choxu123)

E quan tâm đoạn này các bác ạ.

Bank ko phải của em nha anh.

Mình cũng đang làm mọi cách để lấy lại tài khoản WMZ, acc mình bị banned trên WMZ

Nếu mình có ý định làm việc này thì tội gì mình phải dùng ví Z của mình?

@all: Mình sẵn sàng hợp tác giải quyết sự việc với các bạn.

Hiện chỉ mới cuipap1984 xác nhận và cũng chưa biết bạn thiệt hại bao nhiêu.
Thế việc gì bạn phải off site choxu.net ?:) Hay sợ ng khác tìm được thông tin gì từ bạn vụ này chắc không nhỏ và bạn biết hậu quả ntn rồi đấy

Mình hỗ trợ Anh em check full info số điện thoại trong vụ này. Cả 3 mạng nhé.
cậu này có phải nick fb là dxchen k nhỉ?

Ở HCM thì báo công an tóm luôn em VO THI THUY LINH, đừng để bọn nó có thêm thời gian tiêu tiền và hợp sức dối trá.

@choxu123 @joshep @tcl_vietnam , @cuipap1984 , và anh @duongnd1980
hiện giờ vẫn còn sớm, gặp nhau, đến địa điểm
Địa chỉ: 329/20 Nguyễn Tiểu La, phường 8, quận 10, Hồ Chí Minh [email protected]
là địa chỉ của chủ stk nhận tiền. nếu có thể thì báo công an phường. chuyện này chắc ko thương lượng được vì @choxu123 chốn quanh chối co, chỉ tới chỗ người nhận tiền làm việc mới ra đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,228
Latest member
sweatcoinworth
Back
Top Bottom