Chrome đã quá hoàn thiện

hơ hơ ta thích Maxthon thôi :binhsua39: , đặt bik là trong vụ lấy link down thì nó là số 1 , hê hê . mấy thằng khác chạy tiếp 10 năm cũng ko = maxthon cái vụ link down :binhsua52:

ai dùng chrome đc đánh giá là thông minh mà, hehe
hơ hơ vậy thì dùng cái khác tính là ngu hết à . hê hê .:binhsua72:
mỗi cái 1 ưu điểm , chả hơn thua j cái dụ trình duyệt . vì cũng chả phải mình viết mà hơn thua làm j , hơ hơ :binhsua39:

màu mè quá đi
firefox vẫn là nhất, tiện dụng nhanh chóng ;)

Ai bảo chrome ko ngốn :|
- FF dồn tất cả tabs lại thành 1 process.
- Chrome mỗi tab một process. Bạn thử mở 10 tab xong mở Task Manager lên xem.

Mình dùng Chrome cách đây 2 tháng thì thấy nó hay bị crash.
Add-on là thế mạnh của FF. Nhưng Chrome cũng có, có điều mình ko dùng nên ko biết nó phong phú = FF ko.

firefox được đánh giá cao hơn,
Người dùng FF có chỉ số IQ cao hơn người dùng Chrome, đó là đánh giá chung các bác ạ
e đọc trên tạp chí

Em không nêu ý kiến, em tìm thấy đoạn này gửi các bác tham khảo:
Trình duyệt web Mozilla Firefox có vẻ rất nổi bật với bộ tiện ích mở rộng của nó. Hệ thống tiện ích mã nguồn mở của Firefox có tới 5.276 tiện ích, đè bẹp đối thủ Internet Explorer với vỏn vẹn 825 tiện ích.

Tuy nhiên, có lẽ bạn sẽ sửng sốt nếu biết có một trình duyệt khác đã nhấn chìm Firefox nếu tính về số lượng tiện ích bổ sung: Google Chrome sở hữu tới 12.005 tiện ích, nhiều hơn Firefox 125% - một thực tế mà phần lớn người sử dụng web không biết đến. Điều này có thể một phần là do số lượng người sử dụng Google Chrome còn tương đối nhỏ so với Firefox, nhưng con số ấy chắc chắn sẽ còn tiếp tục thay đổi.

Em tìm thấy nó ở đây nè: http://www.thongtincongnghe.com/article/22499

bản này là bản update à.........mình chưa update nên không thấy ứng dụng màu vàng như bạn nói

Chrome cùi bắp nhà mình =))

mình dùng chom chome thôi ..........còn IE 9 BỊ lag và chậm quá........còn thằng firefox thì cũng bị lag.....chán vãi......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,282
Latest member
mrkenny

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week