Introduce chronofaucet - chronofaucet.com - free BTC mỗi giây, 1000 sat mỗi 4 giờ

dungvictory

Banned
Reactions
585
MR
0.000
Thêm 1 site faucet tặng free bitcoin nữa. Hiện site mới ra và tặng Free 500 satoshi cho mỗi người đăng ký. Site tăng satoshi mỗi giây. Để càng lâu càng được nhiều satoshi. CHứ không như moonbit.co.in - để càng lâu càng ít btc. Đây là anh em của cryptocombo mà mình có giới thiệu trước đó.

Site này min pay là 10.000 Sat và pay hàng tuần. Cứ treo site rồi để đó. Khi nào nhận thì gõ 1 mã captcha là đc.

View attachment 42034

Các bạn ref ủng hộ mình nhé: http://www.chronofaucet.com/?a=98

nonref: chronofaucet.com

- Quan điểm riêng. Site này có vẻ kiến đc nhiều hơn moonbit.co.in vì không hạn chế thời gian và ko giảm thu nhập khi để thời gian dài.
- Tuy nhiên nó giới hạn BTC ở 500 sat. Nghĩa là tối đa claim 1 lần chỉ đc 500 sat. Nên anh em chịu khó cứ khoảng 1tiếng hoặc hơn 1 tiếng vào claim 1 lần.

Chúc các bạn kiếm BTC vui vẻ
tk thớt

Reactions
393
MR
0.008
Chat with me via Skype
Thêm 1 site faucet tặng free bitcoin nữa. Hiện site mới ra và tặng Free 500 satoshi cho mỗi người đăng ký. Site tăng satoshi mỗi giây. Để càng lâu càng được nhiều satoshi. CHứ không như moonbit.co.in - để càng lâu càng ít btc. Đây là anh em của cryptocombo mà mình có giới thiệu trước đó.

Site này min pay là 10.000 Sat và pay hàng tuần. Cứ treo site rồi để đó. Khi nào nhận thì gõ 1 mã captcha là đc.

View attachment 42034

Các bạn ref ủng hộ mình nhé: http://www.chronofaucet.com/?a=98

nonref: chronofaucet.com

- Quan điểm riêng. Site này có vẻ kiến đc nhiều hơn moonbit.co.in vì không hạn chế thời gian và ko giảm thu nhập khi để thời gian dài.
- Tuy nhiên nó giới hạn BTC ở 500 sat. Nghĩa là tối đa claim 1 lần chỉ đc 500 sat. Nên anh em chịu khó cứ khoảng 1tiếng hoặc hơn 1 tiếng vào claim 1 lần.

Chúc các bạn kiếm BTC vui vẻ
Đã ref cho thớt, thanks for share! :)

đánh dấu ref theo :D
Ồ! Đại gia mà cũng claim vài xu lẻ ah
da ref nhưng mình chẳng thấy chỗ điền ví ở đâu cả.vơi 1000 sat = ? vnd?
và 1 tk vào nhiều ip được không
thank thớt trả lời:)
1. Vào phần setting sẽ có chỗ nhập ví BTC cho cậu.
2.1000 sat = 0.00001 BTC x 375$ = 0.00375$. Chê ít thì khỏi cần làm. Tích thiểu thành đại cậu ạh
3. 1 TK vào nhiều IP đc. Nhưng sợ nhất là trùng IP với 1 người khác cũng chơi thì có thể bị ban
Đã ref cho thớt, thanks for share! :)
Ko có gì. Claim vài xu lẻ. Làm 1 mình thì tuần chỉ đc tối đa tầm 0.1$ nhưng nếu tuyển đc nhiều ref thì sẽ đc nhiều hơn.

Ồ! Đại gia mà cũng claim vài xu lẻ ah

1. Vào phần setting sẽ có chỗ nhập ví BTC cho cậu.
2.1000 sat = 0.00001 BTC x 375$ = 0.00375$. Chê ít thì khỏi cần làm. Tích thiểu thành đại cậu ạh
3. 1 TK vào nhiều IP đc. Nhưng sợ nhất là trùng IP với 1 người khác cũng chơi thì có thể bị ban

Ko có gì. Claim vài xu lẻ. Làm 1 mình thì tuần chỉ đc tối đa tầm 0.1$ nhưng nếu tuyển đc nhiều ref thì sẽ đc nhiều hơn.
Da bọc xương cậu à :D :D
ủa mà cái này tạo tài khoản xong bỏ đó hay có làm gì nữa không cậu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week