Waiting for Answer Chủ topic đã nhận được refund

Status
Not open for further replies.
Tạm thời banned bạn @domainrenet để tránh hậu quả cho các thành viên tại MMO
Bạn domainrenet vui lòng clone ID vào trả lời nhé.
Bạn domainrenet sẽ không được rút số tiền BH trong thời gian này.
Sau thời gian tạm banned (Do bạn ấy có BH và nick very nên cho bạn ấy 7 ngày để trả lời, đề phòng bạn ấy có công việc đột xuất hoặc đau ốm ).
Nếu bạn domainrenet không vào giải quyết, thì BQT sẽ rút số tiền BH của bạn để trả cho chính khách hàng của bạn.

Thân !

Last edited:
ai pro mà reg domain chùa 100 cái ( 5-10yr ) mà không out cho xin cái yahoo nào, xin lỗi nếu ai chém gió thì làm ơn tha cho nhé.

chào các bạn, mình vào để nói về việc domain, vào giải quyết thì user bị ban, ko reply đc, vấn đề có những người pm mình ở yahoo, đã nói về vấn đề domain die, mình đã nói là gửi domain mình giải quyết, gửi vào mail [email protected] để mình đăng ký domain lại
mình cũng nói trong topic là dịch vụ domain của mình chỉ đăng ký cho các bạn sử dụng làm site vệ tinh... không làm domain sử dụng lâu dài.
còn ai domain bị die, xin vui lòng gửi info domain về mail [email protected] và pm yahoo để xác nhận giùm mình, mình sẽ giải quyết trong vòng 48-72h. mong các bạn thông cảm

chào các bạn, mình vào để nói về việc domain, vào giải quyết thì user bị ban, ko reply đc, vấn đề có những người pm mình ở yahoo, đã nói về vấn đề domain die, mình đã nói là gửi domain mình giải quyết, gửi vào mail [email protected] để mình đăng ký domain lại
mình cũng nói trong topic là dịch vụ domain của mình chỉ đăng ký cho các bạn sử dụng làm site vệ tinh... không làm domain sử dụng lâu dài.
còn ai domain bị die, xin vui lòng gửi info domain về mail [email protected] và pm yahoo để xác nhận giùm mình, mình sẽ giải quyết trong vòng 48-72h. mong các bạn thông cảm
ok domain banthongtin-hat.com nhé. Hi vọng cậu lấy lại domain này đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week