Warning Chú ý dùm nick vhtt2014, có biểu hiện nghi vấn

Status
Not open for further replies.
muốn ăn thì lăn vào bếp , chưa làm mà đòi pay 1/2 @@ , với lại trung gian giữ chứ có mất đâu , nghi vấn cuối năm :D

Minh mời bạn @vhtt2014 vào nói chuyện với chủ topic về vấn đề nghi vấn của cậu ta nha.

Giao dịch trung gian, một phần tất yếu của giao dịch MMO

Thím này nhờ không được nên đâm ra cay cú thôi.
@Jzzz luôn chuyển 100% trước khi tớ đưa tool còn chả sao, code cho thím này tới 3 cái luôn giao trước 100%.
@mmo268 Giá tool 1 triệu, mình giảm còn 800, mình nói cọc mình 10$ đi, thím ấy không chịu, kêu nhờ trung gian, mình nói thôi nhờ trung gian mất công, nên khỏi cần đặt cọc, làm xong thím ấy bảo giảm thêm 5$, vẫn giảm như thường, còn 700k.
@ctrung111 Chuyển 1 triệu trước khi mình giao hàng, chả có sao.
@tranhoan99 viết mấy cái cho thím này rồi, toàn chuyển 100% trước khi nhận tool, chuyển nhầm tớ 440k khi mua vps của ai đó mà chuyển nhầm qua thẻ mình, đã chuyển lại 100%
https://mmo4me.com/threads/da-giai-quyet-xong.213594/#post-4057312

@levinh007 chuyển 600k trước khi nhận hàng chẳng sao
@bjmstyle chuyển 100% 500k trước khi nhận hàng chẳng sao
@DannyTuan mình tin tưởng t-mod, giao tôl trước khi nhận hàng :) 500k
@dominhthanh giao 500k 100% trước khi nhận tool
@leminhtien nhận cọc 750k 50%, làm không được đã hoàn trả

còn nhiều nữa mà do không comment trong topic code tool của mình nên mình không nhớ nổi.

1tr của thớt chắc to quá.
trưóc có lướt qua topic của bác, thấy khá nhiều người đánh giá bác này ổn

ủng hộ thớt. trung gian vừa an toàn vừa chả ai bị thiệt.
sao lại nói ko.

Thím này nhờ không được nên đâm ra cay cú thôi.
@Jzzz luôn chuyển 100% trước khi tớ đưa tool còn chả sao, code cho thím này tới 3 cái luôn giao trước 100%.
@mmo268 Giá tool 1 triệu, mình giảm còn 800, mình nói cọc mình 10$ đi, thím ấy không chịu, kêu nhờ trung gian, mình nói thôi nhờ trung gian mất công, nên khỏi cần đặt cọc, làm xong thím ấy bảo giảm thêm 5$, vẫn giảm như thường, còn 700k.
@ctrung111 Chuyển 1 triệu trước khi mình giao hàng, chả có sao.
@tranhoan99 viết mấy cái cho thím này rồi, toàn chuyển 100% trước khi nhận tool, chuyển nhầm tớ 440k khi mua vps của ai đó mà chuyển nhầm qua thẻ mình, đã chuyển lại 100%
https://mmo4me.com/threads/da-giai-quyet-xong.213594/#post-4057312

@levinh007 chuyển 600k trước khi nhận hàng chẳng sao
@bjmstyle chuyển 100% 500k trước khi nhận hàng chẳng sao
@DannyTuan mình tin tưởng t-mod, giao tôl trước khi nhận hàng :) 500k
@dominhthanh giao 500k 100% trước khi nhận tool
@leminnhtien nhận cọc 750k 50%, làm không được đã hoàn trả

còn nhiều nữa mà do không comment trong topic code tool của mình nên mình không nhớ nổi.

1tr của thớt chắc to quá.
=)))))))))) XIN NHẮC LẠI LÀ TUI MUA. TUI KO XIN NHA.
1tr ko to nhưng dáng vẻ scam rõ ràng nên ko làm thôi.... nghe nói trung gian là pm ko thèm reply luôn. ai dám làm.
NGHỆ THUẬT LỪA ĐẢO AI LỪA Ở MẤY LẦN ĐẦU ĐÂU... UY TIN ĐÂU CHỈ NGÀY 1 NGÀY 2.

trung gian bị can chả mất gì... thế mà ko chịu???? nguyên nhân ????

ko nói ai cũng biết,.....kaka

Trung gian giữ tiền và không bị mất phí, làm xong thì nhận xèng, cớ gì k chịu để lằng nhằng ra vậy nè...

Nói chung sự việc rõ ràng.... tớ chả cần nói nhiều.
Ban đầu thấy cậu này nói làm trước trả tiền sau, rồi lại đòi tiền cọc, tớ ok nhưng gửi 200k thôi. ko chịu. đòi gửi 1tr.
Cậu này kêu 1tr ko to??? scam 1 tháng vài vụ 1tr là ấm rồi... sao lại ko to =))

trung gian, là cái gần như thiết yếu nhất, được khuyến khích nhất tại forum bây giờ, tại sao lại từ chối :)
dù có giao dịch thành công bao nhiêu lần mà từ chối trung gian, xin lỗi tui cũng ko dám tin 1 cái nick reg từ giữa nov 2014 :D

Thong bao : Close topic nhan code tool.

ko biết hôm sau ko phải là topic warning đâu mà scam của 1 ai đó lập ra cũng nên... lúc đó lại hỏi tại sao???
ở đây ngay cả người đóng bảo hiểm còn scam nữa là.... tốt nhất là ko liều mạng

Cũng ko nói lên điều gì, thuận mua vừa bán. ko mua đc cũng ko nên nói người ta scam.
4rum mình cũng nhiều người ko cần đóng bảo hiểm nhưng vẫn uy tín và có thể nhận tiền trước.
Quan trọng là chọn mặt gửi vàng . Còn đã có ý scam thì trung gian hay admin , mod thì vẫn bị scam bt :D.
Nguyên tắc mỗi người khác nhau, có nhưng người làm việc cho vui,(kiểu thích thì làm , ko thì thôi)
nên nhiều khi họ lại ko thích qua trung gian lằng nhằng cũng nên thông cảm cho bác ý.
===> Khi đến tầm pro thì thường hay kiêu tý mà :D

Bác ấy close cái topic của tớ bên box kia ấy bác, có nhiều topic nội dung tương tự đều nằm đó mà không bị close, topic mình thì bị :(

report thằng close bác đi, mình chúa ghét thằng này, top của người ta ko có vấn đề gì thì close. chắc ghen ăn tức ở

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week