Spotlight CHƯA BAO GIỜ NHỤC THẾ NÀY :((. cần pro giúp đỡ

hix thật đau đớn trận real 1-7 *** under 7.5 :(( vỡ mồm luôn . giờ 1$ cũng không có. nhưng chưa bị lỗ vốn vì cũng đã mua dc 1 chiếc xe máy :(( .....

nhưng giờ 1$ cũng chẳng có ....nhục như .......:(( giờ phải làm việc để có tiền.....mới tìm hiều ptu cách đây 1 tháng đọc qua vài bài hướng dẫn sticky.và giờ có time rảnh nên bắt đầu chơi được 3 ngày hôm nay là hôm thứ 4 rồi mà có vài đồng lẻ. không đủ mua tiền điện

ptu thật là cực khổ ngồi cả vài tiếng mà được vài đồng bạc :(( pro nào đi qua giúp em kiếm hơn với. chứ vậy mất sức nhiều quá. 3 hôm choi ptu mắt lên 1 độ rồi :((. muốn ptu pro không phải spam theart. vì vận cần chỉ dạy đạt mốc >10$ 1 ngày như các pro với :(( . pro nào chỉ spam qua inbox dùm em nhé. em xin nhận làm thầy :(( k thích spam bài viết ngày hơn 200 bài lên forum như newbie đâu.

Không muốn spam bài viết thì bạn có thể làm site và seo lên , chỉ vất vả thời gian đầu để làm content và seo , sau 1 thời gian thì rung đùi và thu tiền thôi , nếu muốn biết cách làm site và seo ra sao add nick mình sẽ tư vấn cho bạn , không cần ref chi cả : Y!m : ptuseo

chơi 1 time lấy vôn *** thôi . ngồi cả ngày chẳng bằng *** 1 trận. ngoại hạng anh tuần này ra rồi . kiếm trận nào ngon thì chơi không thì vứt đó

*** làm gì cứ xì phé mà phang thôi, hơ hơ

Không muốn spam bài viết thì bạn có thể làm site và seo lên , chỉ vất vả thời gian đầu để làm content và seo , sau 1 thời gian thì rung đùi và thu tiền thôi , nếu muốn biết cách làm site và seo ra sao add nick mình sẽ tư vấn cho bạn , không cần ref chi cả : Y!m : ptuseo

tks pro :D

Thấy bạn này cũng pro đây, 3,4 ngày mà đã đc 5$ rồi, mới chơi mấy người đc như vậy. Rồi còn có cái pic thuê add temp hay j cơ mà. Add đc hết chỗ đấy cũng lên khối $ đấy. Giờ tự nhiên *** thua lại lên than vãn làm ptu cực mà chả đc nhiều :(, rồi muốn tìm sư phụ chỉ cần 10$/day , bạn chơi bời đấy =((, hay đây là 1 kiểu tìm sư phụ mới. Đàn ông đã dám làm dám chịu bạn à, lúc bạn đc, bạn mua xe máy ai sướng cho.

Ở đời mấy thằng giàu đc nhờ cờ bạc, đã ham thì làm đến 1k$/day cũng hết thôi. Tiền mà, thằng nào chẳng muốn có nhiều

mình cũng chán quá, mấy tháng trước còn đc 10$/day giờ post mỏi tay, auto 300 bài/day, post ở 450 forum mà dc có 2$/day. Hix nản vô cùng.
vừa cắm xe đi thằng West Ham. hix ra đi cái xe luôn, buồn vô đối:(

mình cũng chán quá, mấy tháng trước còn đc 10$/day giờ post mỏi tay, auto 300 bài/day, post ở 450 forum mà dc có 2$/day. Hix nản vô cùng.
lời nói nên đi kèm với proof ----- auto 300 bài/day, post ở 450 forum mà dc có 2$/day::: có thật vậy không?

phét nó vừa thôi bro tính dọa người khác à bờ rào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,542
174,824
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week