Ask chưa đc dollarupload pay

Như mình thì 12 nó block acc rồi. Làm trước tết dc 400$ để đấy. Xem được pay không nó block mịa acc.
Thốn đừng hỏi.
acc mình làm cẩn thận lắm, click off đầy đủ, đổi trình duyệt liên tục và click các nước khác, làm ít chỉ ở mức 200$ thôi, chắc bạn làm ko cẩn thận nên mới bị band, cứ ăn chắc mặc bền cho an toàn

bà con ma nhà nó , hôm nay chủ nhật ma nó làm việc à póa cmn tay
t7, cn gì, rãnh là nó pay thôi

Why are you joining Cleanfiles? and What methods will you use to promote Cleanfiles links?
Cái chỗ này điền sao vậy bạn ơi, giúp mình với :D
quốc đại vào đi , tôi dùng cách gì gì đó ví dụ như đưa lên goole hay forum hay youtube gì gì đó ,

thế à thế đã có khi nào nó rảnh chưa :D
làm với nó đc mấy tháng rồi mà có vẻ hiểu biết thế, tui đây đc pay vào rạng sáng thứ 2 hàng tuần, theo giờ của nó thì vẫn là chủ nhật nhé.

Why are you joining Cleanfiles? and What methods will you use to promote Cleanfiles links?
Cái chỗ này điền sao vậy bạn ơi, giúp mình với :D
:Dreg đc chưa, nếu đang đợi thì pm mình username mình xin mod approve cho:rolleyes:

làm với nó đc mấy tháng rồi mà có vẻ hiểu biết thế, tui đây đc pay vào rạng sáng thứ 2 hàng tuần, theo giờ của nó thì vẫn là chủ nhật nhé.
Bạn có thể inbox cho mình biết chiến thuật làm DU với được ko, trước mình làm, bỏ link lên youtube, có click off mà vẫn bị ăn ban 2 lần :D

Bạn có thể inbox cho mình biết chiến thuật làm DU với được ko, trước mình làm, bỏ link lên youtube, có click off mà vẫn bị ăn ban 2 lần :D
:D Làm cái blogspot đi cậu, kiếm cái template đẹp đẹp chút
:D Post tầm 10 bài rồi quăng link lên phang thôi
:pOff làm 2 3 nước, tránh spam
:pTin mình đi vì mình bị ban 3 lần rồi

Done ! :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member