Ask Chưa nhận được thanh toán từ FSN

fsn có triệu chứng scam>>>rồi

---------- Post added at 12:21 AM ---------- Previous post was at 12:20 AM ----------

Thế là lại đi acc này nữa rồi ! sad ! Chắc do tại em chơi 2 acc riêng biệt nhưng acc payment khác nhau có sao ko các bác ?
Đã mail cho filesonic nhưng chẳng thấy tín hiệu j kả !=((
Của bác rita ra đi vì kiếm nhiều rồi bác kìa.:))

bất kỳ host nào cũng thế thôi , kiếm nhiều quá là mối thảm họa của thằng host đó , có chăng là nó vẫn gắng gượng trả cho bạn ở mức độ nào đó thôi , còn quá nhiều mà nó lại lời ít thì ôi thôi sớm muộn gì cũng bảo là có gian lận như bác kajryu :D lý do thì đầy nên nói cái nào mà k đc :D

Còn vấn đề Scam thì chưa biết , hên xui thôi , sáng mai thằng host nó nghĩ đủ tiền an dưỡng tới già rồi thì nó Scam , chưa đủ thì vẫn tiếp tục và đặc biệt bác nào lấy nhiều quá thì nó sẽ cho đi sớm hoặc muộn bất kỳ host nào như trên mình nói , có chăng là tự mình kiếm cách mà lách nó thôi . Mình nhắc lại và đảm bảo với các bạn rằng bất kỳ host nào cũng vậy thôi , kiếm từ nó nhiều quá là điều nguy hiểm , k thằng nào dễ dàng paid hoài cho bạn số tiền lớn như thế mà nó lại k đau lòng :)) Tớ chưa bị nhưng đã rút kinh nghiệm từ các bạn đi trước từ vụ thằng Bitshare , paid nhiều quá trước sau cũng chết , vẫn có cách kiếm được số tiền ấy mà nó k nghi ngờ mới hay :D và điều này đã đc kiểm chứng :D

Last edited by a moderator:
bất kỳ host nào cũng thế thôi , kiếm nhiều quá là mối thảm họa của thằng host đó , có chăng là nó vẫn gắng gượng trả cho bạn ở mức độ nào đó thôi , còn quá nhiều mà nó lại lời ít thì ôi thôi sớm muộn gì cũng bảo là có gian lận như bác kajryu :D lý do thì đầy nên nói cái nào mà k đc :D

Còn vấn đề Scam thì chưa biết , hên xui thôi , sáng mai thằng host nó nghĩ đủ tiền an dưỡng tới già rồi thì nó Scam , chưa đủ thì vẫn tiếp tục và đặc biệt bác nào lấy nhiều quá thì nó sẽ cho đi sớm hoặc muộn bất kỳ host nào như trên mình nói , có chăng là tự mình kiếm cách mà lách nó thôi . Mình nhắc lại và đảm bảo với các bạn rằng bất kỳ host nào cũng vậy thôi , kiếm từ nó nhiều quá là điều nguy hiểm , k thằng nào dễ dàng paid hoài cho bạn số tiền lớn như thế mà nó lại k đau lòng :)) Tớ chưa bị nhưng đã rút kinh nghiệm từ các bạn đi trước từ vụ thằng Bitshare , paid nhiều quá trước sau cũng chết , vẫn có cách kiếm được số tiền ấy mà nó k nghi ngờ mới hay :D và điều này đã đc kiểm chứng :D

Cách nào thế bạn, bật mí cho m được không?

tớ bị nó terminal account, không thèm pay $700, và chỉ giải thích lý do bản quyền 1 movie TV sản xuất 1996. Tin được không?

mình đã dc pay hôm qua với số $ cũng hơi nhiều, mình cung PPS

dúng là fsn là thằng pay dều đặn suốn nhất từ truoc tới j, còn j về sau thì hok biết

mà 2 ngày nay sao bán acc ít quá, chắc nó đang chít chót j nữa rồi.

nếu mà bị nó ban thì reg nick khác chơi thôi, chỉ sợ nhất là nó ban ngay lúc mà chưa paid cho mình thôi

nếu được pay ngày hôm qua là đúng hẹn, không phải là trễ do account bị kiểm soát.
Mình được trả hơn mấy chục lần rất đều đặn rồi, chỉ riêng bây giờ nó lại làm cái gì không biết mà bắt mình verify, điều này làm mình cảm thấy bị tổn thương. Chơi cái gì không chơi, đùa giỡn với tiền làm mình dễ bị đau tim, Thật khó mà nghĩ ra cách.

Các bác chưa được paid có thử login vào account FSN được không vậy? Mình cũng có 1 account đang chơi FSN, cũng chẵng nhiều - vài chục $ thôi, tuần này nó không paid mà nó nhập chung lại như các bác đã bị, quái lạ một chỗ là mình không login vào account FSN được nữa, mặc dù email vẫn còn đó, forget password nó vẫn gửi email về ầm ầm, mà lấy thông tin đó đăng nhập vào FSN thì nó báo lỗi! Thật là đau tim với nó - không biết có bác nào bị giống mình không vậy ?

Các bác chưa được paid có thử login vào account FSN được không vậy? Mình cũng có 1 account đang chơi FSN, cũng chẵng nhiều - vài chục $ thôi, tuần này nó không paid mà nó nhập chung lại như các bác đã bị, quái lạ một chỗ là mình không login vào account FSN được nữa, mặc dù email vẫn còn đó, forget password nó vẫn gửi email về ầm ầm, mà lấy thông tin đó đăng nhập vào FSN thì nó báo lỗi! Thật là đau tim với nó - không biết có bác nào bị giống mình không vậy ?
Tài khoản của bác bị block rồi đó. Email cho Hish đi.Còn việc reply hay không còn tùy vào "duyên số" ;)

haha mình thì value hơn bạn nhiều, mình có 1 acc cũng không đăng nhập được nhưng vẫn paid đều, thật 100% luôn

p/s: tuần này còn 200$ cầu mong no paid xong hãy scam :((

@kajryu cậu có mail của ku HISH gì đó không vậy? Mình gửi qua cho support và cả vào ContactUs mà tụi nó im lặng mãi - mail gần chục cái vẫn chỉ thấy im lặng như tờ. Cậu cho mình xin nhé, mail cho ku HISH để cầu vận may mắn xem sao!

@kajryu cậu có mail của ku HISH gì đó không vậy? Mình gửi qua cho support và cả vào ContactUs mà tụi nó im lặng mãi - mail gần chục cái vẫn chỉ thấy im lặng như tờ. Cậu cho mình xin nhé, mail cho ku HISH để cầu vận may mắn xem sao!
mình vẫn mail cho [email protected]. Im lặng là vàng và cũng gần như đối với cậu, im lặng là giải pháp tốt nhất đến bạn nhanh chóng quên đi số tiền đã mất ;).

Em đã PM nick HISH ở forum digitalpoint và HISH đã PM em với nội dung dịch ra tiếng việt như sau : " Nếu thứ 4 tuần này bạn ko dc pay thì bạn sẽ được pay vào thứ 4 tuần kế tiếp. Thế nhé "

Mịa tuần sau mà ko nhận dc payment từ filesonic tao sẽ chửi cho mày 1 trận bằng tiếng việt X( =((

Bác nào giỏi tiếng anh, ICQ với nó than phiền xem sao :(

Laura, May-13 12:06 (EDT):
Please contact one of our Affiliate Managers in the language of your choice for issues related to your stats, uploads and payment plans. They can be reached at the contact info below:

* English - email: [email protected], skype: naija.filesonic.com or ICQ#: 626694339
* English / French - skype: rome.filesonic.com or ICQ#: 611520433
* Russian - email: [email protected], skype: flaco.filesonic.com or ICQ#: 620622076
* Portuguese / Spanish - skype: edjy.filesonic.com or ICQ#: 643954619

Thank you,
FileSonic Helpdesk
[email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786