Chuẩn bị đi uống coffe vs gái

Qua các cmt e xin túm váy như sau:
mặc áo sơ mi quần đùi và nhớ đóng thùng. Bác nên đi với xe dream và mang theo 100k rủ e nó vào quán nét nói chuyện và bật phim Jav xem. câu truyện nên xoay quanh chủ đề Maria còn tham gia diễn xuất không? lợi dụng lúc game trong jav cao trào bác lấy hai chai sting và cho thuốc mê vào mời e nó uống. cuối cùng hỏi em có thích ăn rau dền không rồi mời e nó đi ăn rau dền.
tổng hợp các ý kiến, đọc mà cười lộn ruột :D

Qua các cmt e xin túm váy như sau:
mặc áo sơ mi quần đùi và nhớ đóng thùng. Bác nên đi với xe dream và mang theo 100k rủ e nó vào quán nét nói chuyện và bật phim Jav xem. câu truyện nên xoay quanh chủ đề Maria còn tham gia diễn xuất không? lợi dụng lúc game trong jav cao trào bác lấy hai chai sting và cho thuốc mê vào mời e nó uống. cuối cùng hỏi em có thích ăn rau dền không rồi mời e nó đi ăn rau dền.
Thớt cứ theo cái style này mà chiến nhé :cool:

:D như hôm trước mình nói về lần hẹn đầu tiên đó
hôm nay đứa bạn làm cùng có setup cho mình cuộc hẹn vs em ấy
Hồi hộiqua các bác
Bác nào cho mình lời khuyên tý. Như ăn mặc, nói năng vs gái
Chịch đc chưa:D

cười té ghế với các bác comment quá :D trên đây toàn dân FA hỏi mấy cái này k đúng đâu. dạo này có mấy toppic toàn hỏi cách tán gái nhỉ :))

Hồi hộiqua các bác
đi xe dỏm thui, ăn mặc bt thui, đừng sang trọng, rất bình dân nhé -> kua dc thì rất quý
còn mún dính 100% thì đi con xe mắc tiền tí, ăn mặc sang trọng tí -> dính 99%, nhưng ko quý :D

Hồi hộiqua các bác
Nói là : I ĐỚP YOU ÔKÊ ? :D

toàn mấy thánh FA lên đây tư vấn. Chúc thớt về với đội FA

Bác mặc quả quần dài sơ my cho nó chững chạc bác ah.
Chú ý mặc thêm quả sịp ra ngoài là ok ngay

Ăn mặc: Quần đùi áo số.
Nói năng:
TsK5tkATGoDchjl-deoBNMSC9SSWIvpjG6xBQpaC9VlGqi6oRQRBDGptuyNuU8VFgtR3GkPPCxbGhxpmngzeXydoUNG-cwwTlv2qrxrvu-rZybOnunspXsx9EWn_zabq5grqkEuYIPKztVTlxrQzhSUzZi90WRrot54ap2BTQx9FES6G-o7bf3fJkd7U-uI7z4WfuQpbOUiiWNnUAwUP4lwCofnA85pL8DGxv9wKDxfPZaYZFJLBgxIl7SEuVpoUeb-ufFNhZPPm0CittrBLCWORPglAbAirDEmoQ6TMJaVDcSujCoipvwjRZZ73MPoW4I0yWyLL1cN7wO1g49AnIiYpIAAoFS_MKvHq3Qb21x0uVs6z1lhfOgK4y1IovefGbaIinhjGMo2C4E35Ine3F9oOe-viIlL003c0eQbal1rAou8tK2RnsdoAKOl4IyM-NPTdcH_OaqrZWYo4S1Vr5mjEdmNwBvhU3W-gwg8Qx01vWvn2x22OH_yR3vRtxz8qqUqUYd0bjgHk9t5LxiNBIUDh-KfaSBHAB7MRXNva8yQ=s150-no

thớt giờ chắc đang chịch xã giao rồi ấy nhỉ , ko thấy báo tình hình kế sách cho anh em biết nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom