Suggest chuẩn bị sang năm mới - đề nghị admin tổ chức lại MOD

Status
Not open for further replies.

FPT

Banned
Reactions
55
MR
0.000
@Shin
gần hết năm cũ , sang năm mới rồi . Admin nên lập topic vote ( gồm : hài lòng , không hài lòng ) MOD trong năm . nếu MOD nào có số vote không hài lòng nhiều ( ví dụ trên 50 vote .... ) thì Admin cần hạ xuống mem thường .

chút ý kiến riêng , vì mình thấy dạo này 4rum lục đục nhiều chuyện quá .

Ai đc vote tốt thì admin phải có phần thưởng xứng đáng để động viên

Upvote 0
mà mình cũng góp ý, @Shin thường chả onl bao nhiêu đâu theo mình 1 ngày tầm 1h là cao mà toàn khuya hoặc có chuyện đột xuất có ng gọi thì shin mới onl lên, các bạn cũng đừng gây áp lực cho Shin quá, dù sao ông ấy cũng chỉ tạo 4rum ra để mọi ng tập trung KT ông ấy còn có việc riêng tài nào mà làm vừa lòng đc hết các bạn đc, trăm người 10 ý, nếu hạ mod theo mem yêu cầu, thì sẽ thiếu rất nhiều Mod quản lý bõ, vậy thì lấy đâu ra mà bù vào, tuy mấy bố kia làm việc trời đất nhưng tỷ lệ mấy bố ấy lấy danh mod scam thấp hơn so với việc tuyển mod mới lên, dù sao những mod cũ họ cũng làm việc lâu rồi, dù sao cũng gặp Shin qua r nên nếu có scam họ cũng ngại ngại . còn tuyển Mod để bù vào số mod bị mem kiện cáo thì chắc gì số mod đó lên đã làm đc việc và chắc gì ko gây hại cho mem . còn nếu ko tuyển thì 4rum sẽ loạn vì thiếu quản lý .
Dù sao thì a-e nên sống chung với lũ và đừng làm mọi chuyện phức tạp nữa .
Người ta mục đích làm 4rum ra kiếm tiền cuọc sống riêng của họ cũng có mà hơi đâu phải trực 4rum cả ngày r làm theo ý kiến mem .
Bố nam tước này tuy khó ưa thật nhưng thôi cũng ko đến nổi đi bán cam như thằng kia @@

Upvote 0
Ai đc vote tốt thì admin phải có phần thưởng xứng đáng để động viên
Phần thưởng ai chi ? bạn thậy shin nói r mà 4rum là 4rum Phi Lợi Nhuận tiền QC shin dùng vào duy trì 4rum rồi đôi khi còn ko đủ mà .
với lại hình như có 2 hay 3 mod thuộc hàng VIP thì phải nick xanh lá đấy :D

Upvote 0
RIP bỏ phiếu tín nhiệm à, nhưng kết quả thì sao, đâu có văn hóa từ chức, phiếu làm giề

Upvote 0
Không giải quyết được vấn đề....

Upvote 0
vote cho @animax1991 1 vé, mới biết nhưng có thiện cảm :)

Upvote 0
Thôi chơi mod làm gì chơi mem đi, ai bị vote 50 phiếu "mặt thấy ghét" trở lên thì từ member hạ xuống banned:confused:

Upvote 0
:D Quan hệ nhiều thì nó rộng... Quan hệ ít thì nó khăng Khít...!

Hạ Mod rồi thì ai làm việc.! Vừa kiếm tiền vừa làm mod free. Mấy cậu phải thông cảm chứ. Như mình có lương chưa chắc đã muốn lên làm Mod Thật đấy

Upvote 0
1 mem tháng 10 2014 lên nói chuyện hạ mod, ko tưởng :eek:

thấy cũng lạ, rule thì cam đoan là đếch thằng nào đọc

mà có đọc thì cũng đếch thằng nào nhớ

phạm rule bị ăn point thì la oái oái như vẻ mình minh bạch lắm, ngta chửi cho thì lôi thêm những đứa vi phạm mà không bị vào

cơ bản thì có 1 câu thôi :

soi gương trước đi :cool:

Upvote 0
Sân chơi vui vẻ là tốt rồi, ko có đặt quảng cáo. Còn lên MOD để quản lý khu vực nào đó, cũng phi lợi nhuận. Đòi hỏi nhiều quá làm gì:(
Có điều mục đích chính lúc đầu là hỗ trợ mọi người cùng nhau kiếm tiền. Có 1 lúc nào đó đã đạt dc những thứ này.
Nhưng bây giờ thì hình như đang dần đi ngược lai

Upvote 0
Admin nên lập Poll cho mem vui. Kiểu lấy phiếu tín nhiệm : tín nhiệm cao, tín nhiệm, tín nhiệm thấp. Kiểm phiếu xong họp báo thông tin cho members. Xong rồi thôi, ai vẫn giữ vị trí nấy.

Upvote 0
mà mình cũng góp ý, @Shin thường chả onl bao nhiêu đâu theo mình 1 ngày tầm 1h là cao mà toàn khuya hoặc có chuyện đột xuất có ng gọi thì shin mới onl lên, các bạn cũng đừng gây áp lực cho Shin quá, dù sao ông ấy cũng chỉ tạo 4rum ra để mọi ng tập trung KT ông ấy còn có việc riêng tài nào mà làm vừa lòng đc hết các bạn đc, trăm người 10 ý, nếu hạ mod theo mem yêu cầu, thì sẽ thiếu rất nhiều Mod quản lý bõ, vậy thì lấy đâu ra mà bù vào, tuy mấy bố kia làm việc trời đất nhưng tỷ lệ mấy bố ấy lấy danh mod scam thấp hơn so với việc tuyển mod mới lên, dù sao những mod cũ họ cũng làm việc lâu rồi, dù sao cũng gặp Shin qua r nên nếu có scam họ cũng ngại ngại . còn tuyển Mod để bù vào số mod bị mem kiện cáo thì chắc gì số mod đó lên đã làm đc việc và chắc gì ko gây hại cho mem . còn nếu ko tuyển thì 4rum sẽ loạn vì thiếu quản lý .
Dù sao thì a-e nên sống chung với lũ và đừng làm mọi chuyện phức tạp nữa .
Người ta mục đích làm 4rum ra kiếm tiền cuọc sống riêng của họ cũng có mà hơi đâu phải trực 4rum cả ngày r làm theo ý kiến mem .
Bố nam tước này tuy khó ưa thật nhưng thôi cũng ko đến nổi đi bán cam như thằng kia @@
Quá sức là đồng ý với còm men của thím này. Thím phán câu nào cũng chuẩn hết. Mình là mình kịch liệt phản đối chuyện mấy bạn member cứ suốt ngày kiếm chuyện làm phiền BQT đó nha, nhất là mấy bạn cứ hay tag tên BQT vào mấy cái comment tào lao, không liên quan. Đã biết người ta không có time rảnh mà onl lên cứ 1 đống cái alert đập vào mặt, mở ra thì thấy à thằng này nó tag mình vào để tâm sự chuyện tuổi teen của nó

Mà nói thật sao nhiều bạn cứ thích làm khó làm dễ nhau quá, mình mà cứ onl thì xõa hết tính cách thật ra cho nó thoải mái. Ở ngoài đời đã phải luồn cúi, khép nép mà sống rồi, lên mạng internet cũng phải công dung ngôn hạnh thì thôi tắt luôn cái máy tính mà ra ngoài đóng giả hai mặt cho nó lành

Upvote 0
Đúng rùi đầy ! tổ chức muốn phát triển mạnh cần người có tâm huyết cho 4rum , vậy đề nghị các bác bỏ phiếu đê ! duyệt ! . Em chưa lên mod nhưng tự ứng cử nhé ! vì có đủ tư cách làm mod o_O

Upvote 0
Quá sức là đồng ý với còm men của thím này. Thím phán câu nào cũng chuẩn hết. Mình là mình kịch liệt phản đối chuyện mấy bạn member cứ suốt ngày kiếm chuyện làm phiền BQT đó nha, nhất là mấy bạn cứ hay tag tên BQT vào mấy cái comment tào lao, không liên quan. Đã biết người ta không có time rảnh mà onl lên cứ 1 đống cái alert đập vào mặt, mở ra thì thấy à thằng này nó tag mình vào để tâm sự chuyện tuổi teen của nó

Mà nói thật sao nhiều bạn cứ thích làm khó làm dễ nhau quá, mình mà cứ onl thì xõa hết tính cách thật ra cho nó thoải mái. Ở ngoài đời đã phải luồn cúi, khép nép mà sống rồi, lên mạng internet cũng phải công dung ngôn hạnh thì thôi tắt luôn cái máy tính mà ra ngoài đóng giả hai mặt cho nó lành
=)) tag là chuyện của tag xem hay ko là chuyện của xem mà bác, Theo mình thì topic này dù mình có ko tag Shin vẫn vào nhé bạn @@
Thường 1 ngày Shin onl khuya và tầm khoản 1 2h onl shin sẽ lượng tùm lum cả đặt biệt là box này . Với lại mình thích phá BQT mà =))
Tag vào cho Shin xem ý kiến của bạn này thôi, bảo đảm rằng đa số mem sẽ ủng hộ vì thật sự mà nói Mod 4rum mình làm mất lòng mem nhiều lắm, đặt biết bố Nam tước, cũng vì topic lùm sùm vụ Nam tước close ông kia mà mọc ra topic này nè :D
Dù mình ko ưa BQt thật nhưng ko ưa cách họ xử lý nhiều vụ thôi, nhưng dù sao cũng là do Rule cập nhật trả đủ nên cũng thôi . Còn cứ ném gạch tội ngày kêu họ đổi Mod thì ko ổn .
Mod thật ra cũng chỉ là người dọn rác thôi, close topic xoá topic Move topic ko đúng " tóm lại chả khác gì ng dọn VS =)) "

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,541
174,823
Latest member
caophu128

Most viewed of week