Suggest chuẩn bị sang năm mới - đề nghị admin tổ chức lại MOD

Status
Not open for further replies.

FPT

Banned
Reactions
55
MR
0.000
@Shin
gần hết năm cũ , sang năm mới rồi . Admin nên lập topic vote ( gồm : hài lòng , không hài lòng ) MOD trong năm . nếu MOD nào có số vote không hài lòng nhiều ( ví dụ trên 50 vote .... ) thì Admin cần hạ xuống mem thường .

chút ý kiến riêng , vì mình thấy dạo này 4rum lục đục nhiều chuyện quá .

Đúng rùi đầy ! tổ chức muốn phát triển mạnh cần người có tâm huyết cho 4rum , vậy đề nghị các bác bỏ phiếu đê ! duyệt ! . Em chưa lên mod nhưng tự ứng cử nhé ! vì có đủ tư cách làm mod o_O
Mình nói thật mình mà là Shin mình sẽ phán thế này .
4rum này là của tao, tao có quyền ko thích có thể tìm 4rum khác mà chơi tối ngày ý kiến, mở 4rum ra là giúp a-e trao đổi KT hay mở ra để mấy ông tội ngày kiện tụng rồi bắt tui phải ngồi trực làm theo ý mấy ông, mở ra đã ko đc gì còn tốn TG đã vậy có gì cứ lôi đầu tui ra mà chửi r bắt bồi thường này bồi thường nọ =))
Dù mình cũng là 1 trong số những ng gạch Đá BQT dữ nhất 4rum TG qua nhưng mình cũng ko thích bắt họ phải xét mod lại, vì nếu xét bảo đảm sẽ rất nhiều Mod rớt xuống như vậy 4rum sẽ mất khá nhiều quả lý, tuy bọn nó làm việc đôi khi tào lao gai tinh thật nhưng dù sao thì cũng còn đở hơn đưa bọn Mới Lên Làm mod có ngày nó bán Cam cho New thì toai lúc đấy lại trách BQT ko xét người kỹ .
Xét Năng lực Làm việc ai cũng xét đc, nhưng xét lòng người thí bố ai mà xét đc

Upvote 0
Không bình luận về việc nên hay ko nên, còn các vụ lùm xùm gần đây thì mình sẽ đưa ra 1 vài ví dụ khá vui các 4rum tương đối lớn mà mình tham gia, các bạn nào có tham gia các 4rum ở dưới thì tự so sánh nhé

Bên VOZ: ý kiến => ra đảo, comment hùa, chê BQT bị gay => ra đảo, chống đối BQT=> ra đảo, ko thích đi chỗ khác chơi
Bên VN-zoom: ý kiến => ra đảo, mod thích cho ra đảo => ra đảo, ko thích đi chỗ khác chơi
Bên Tinhte: mod thích iphone, mem thích android, ý kiến ý cò, chê BQT xấu trai => ra đảo, ko thích đi chỗ khác chơi
Bên thebox.net: ý kiến => ra đảo, nói nhiều => ra đảo,, ko thích đi chỗ khác chơi
Bên mấy forum của bọn "chống đối mmo4me, nói xấu mmo4me để câu mem" như hoicay..., mmo4y..., paidthe... comment đụng BQT, nói nhiều => ra đảo, ko thích đi chỗ khác chơi.

Upvote 0
mà mình cũng góp ý, @Shin thường chả onl bao nhiêu đâu theo mình 1 ngày tầm 1h là cao mà toàn khuya hoặc có chuyện đột xuất có ng gọi thì shin mới onl lên, các bạn cũng đừng gây áp lực cho Shin quá, dù sao ông ấy cũng chỉ tạo 4rum ra để mọi ng tập trung KT ông ấy còn có việc riêng tài nào mà làm vừa lòng đc hết các bạn đc, trăm người 10 ý, nếu hạ mod theo mem yêu cầu, thì sẽ thiếu rất nhiều Mod quản lý bõ, vậy thì lấy đâu ra mà bù vào, tuy mấy bố kia làm việc trời đất nhưng tỷ lệ mấy bố ấy lấy danh mod scam thấp hơn so với việc tuyển mod mới lên, dù sao những mod cũ họ cũng làm việc lâu rồi, dù sao cũng gặp Shin qua r nên nếu có scam họ cũng ngại ngại . còn tuyển Mod để bù vào số mod bị mem kiện cáo thì chắc gì số mod đó lên đã làm đc việc và chắc gì ko gây hại cho mem . còn nếu ko tuyển thì 4rum sẽ loạn vì thiếu quản lý .
Dù sao thì a-e nên sống chung với lũ và đừng làm mọi chuyện phức tạp nữa .
Người ta mục đích làm 4rum ra kiếm tiền cuọc sống riêng của họ cũng có mà hơi đâu phải trực 4rum cả ngày r làm theo ý kiến mem .
Bố nam tước này tuy khó ưa thật nhưng thôi cũng ko đến nổi đi bán cam như thằng kia @@
Chắc gì cũ đã hơn mới. Có người có tâm huyết hơn thì để người ta lên. Scam là scam, vô trách nhiệm và vô trách nhiệm, cậy quyền là cậy quyền. Làm gì có chuyện gặp Shin rồi thì ngại ngại.... Tính người nó zậy. Ý kiến của bạn cũng hay, nhưng 1 phần không đúng lắm.

Upvote 0
Dù sao thì tôi thấy đây cũng là forum MMO tốt nhất việt nam rồi admin tự có cách giải quyết !hết

Upvote 0
Không bình luận về việc nên hay ko nên, còn các vụ lùm xùm gần đây thì mình sẽ đưa ra 1 vài ví dụ khá vui các 4rum tương đối lớn mà mình tham gia, các bạn nào có tham gia các 4rum ở dưới thì tự so sánh nhé

Bên VOZ: ý kiến => ra đảo, comment hùa, chê BQT bị gay => ra đảo, chống đối BQT=> ra đảo, ko thích đi chỗ khác chơi
Bên VN-zoom: ý kiến => ra đảo, mod thích cho ra đảo => ra đảo, ko thích đi chỗ khác chơi
Bên Tinhte: mod thích iphone, mem thích android, ý kiến ý cò, chê BQT xấu trai => ra đảo, ko thích đi chỗ khác chơi
Bên thebox.net: ý kiến => ra đảo, nói nhiều => ra đảo,, ko thích đi chỗ khác chơi
Bên mấy forum của bọn "chống đối mmo4me, nói xấu mmo4me để câu mem" như hoicay..., mmo4y..., paidthe... comment đụng BQT, nói nhiều => ra đảo, ko thích đi chỗ khác chơi.
Vãi cái chú ý: Sao ko nêu tên luôn 2 nick nào có khăng năng scam luôn đi.

Upvote 0

Haha, đọc câu này mà buồn cười sặc nước. Nhất là bác cuhiep :cool::cool::cool::cool::cool:

Upvote 0
@Shin
gần hết năm cũ , sang năm mới rồi . Admin nên lập topic vote ( gồm : hài lòng , không hài lòng ) MOD trong năm . nếu MOD nào có số vote không hài lòng nhiều ( ví dụ trên 50 vote .... ) thì Admin cần hạ xuống mem thường .

chút ý kiến riêng , vì mình thấy dạo này 4rum lục đục nhiều chuyện quá .
nick 2014 thì biết gì mà lục đục với nhiều chuyện tào lao . Close

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795